Cefiro-8REW team.

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311094
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
เค้ามาปฏิบัติหน้าที่ของเค้า เราก็อยู่ของเรา พอเค้าไป เราแฟร็ด..... 555+

เปา,,,ไงฝากดูคอมแอร์ให้ด้วยเน้อออ

เปา,,,ไงฝากดูคอมแอร์ให้ด้วยเน้อออ
ได้ๆ รับของงานบางแสน พรุ่งนี้ เด๋วให้คอมแอร์เดินทางไปรอที่นั่นเลย อิอิ

ว่าแต่ ตัวหนังสือตัวเล็กจังวุ้ย มองมะเห็น:coolly-0011:

ได้ๆ รับของงานบางแสน พรุ่งนี้ เด๋วให้คอมแอร์เดินทางไปรอที่นั่นเลย อิอิ

ว่าแต่ ตัวหนังสือตัวเล็กจังวุ้ย มองมะเห็น:coolly-0011:
:coolly-0007: ฮี่ ฮี่ แสดงว่าแก่ละอะดิ้ ตัวออกจะใหญ่โต
แต่ผมรับของสิ้นเดือนได้ป่ะ,,หุหุ,,กระเป๋าแบน :coolly-0027:

อยากไปบางแสนจัง แต่กรูไป 13 เลยอะ

:coolly-0007: ฮี่ ฮี่ แสดงว่าแก่ละอะดิ้ ตัวออกจะใหญ่โต
แต่ผมรับของสิ้นเดือนได้ป่ะ,,หุหุ,,กระเป๋าแบน :coolly-0027:

กรรมแล้วไง ผมก็แย่ๆ ก่ะขายของเอาค่าน้ำมันไปบางแสนพอดี อิอิ

ปล.เพิ่งซ่อมแอร์เสร็จเหมือนกัน กรรมจริงๆ ไฟหน้าติด แอร์พัง....:coolly-0007:

กรรมแล้วไง ผมก็แย่ๆ ก่ะขายของเอาค่าน้ำมันไปบางแสนพอดี อิอิ

ปล.เพิ่งซ่อมแอร์เสร็จเหมือนกัน กรรมจริงๆ ไฟหน้าติด แอร์พัง....:coolly-0007:
รถเรามะเหนต้องใช่เลยว่ะ แอร์ อ่ะ เปา หุ หุ หุ:coolly-0023:

อะ ! งั้นพอกัน เปี่ยนแผงแอร์ คอมแอร์เจ๊ง ,,,55+ :coolly-0029:

ของอยู่ท้ายรถแล้วนะตั้ม เด๋วจะเอาไปฝาก

,,,,,,อะครับ ขอบคุณมาก,,,,,,,

:coolly-0010: ช่วงนี้ งดออกงาน....

เสาร์หน้าเจอกัน....555+

ปกติผมก็วิ่งในตัวเมือง แต่ไม่ยักเคยเห็นรถพี่เลย เสียดายวันเสาร์ ผมกลับกรุงเทพ เลยไม่ได้เข้าปั๊มเลย ได้ข่าวว่ารถวิ่งอยู่หลายคันเหมือนกัน แล้วปกติ วันธรรมดาพี่วิ่งอยู่แถวไหนครับ ถ้าเย็นอยู่แถวศาลากลางจะเข้าไปทัก....ที่ 8 ริ้วเห็นcef อยู่หลายคันเหมือนกัน

ปกติผมก็วิ่งในตัวเมือง แต่ไม่ยักเคยเห็นรถพี่เลย เสียดายวันเสาร์ ผมกลับกรุงเทพ เลยไม่ได้เข้าปั๊มเลย ได้ข่าวว่ารถวิ่งอยู่หลายคันเหมือนกัน แล้วปกติ วันธรรมดาพี่วิ่งอยู่แถวไหนครับ ถ้าเย็นอยู่แถวศาลากลางจะเข้าไปทัก....ที่ 8 ริ้วเห็นcef อยู่หลายคันเหมือนกัน

ปกติอยู่กรุงเทพ แถวบางกะปิครับ แต่จะกลับบ้านเสาร์-อาทิตย์ ส่วนเซฟใน8ริ้วเราก็เริ่มเยอะละครับ ส่วนมากจะออกมา ตอนกลางคืนวันเสาร์กันครับ....:coolly-0010:

ไว้เสาร์ไหน ผมไม่กลับกรุงเทพ คงได้เจอกัน:coolly-0028:

รถเสร็จยัง,,เปา อยากดูโฉมใหม่จังวุ้ย ย~ :coolly-0026:
ว่า แต่เสาร์ หน้าที่ว่า เสาร์สิ้นเดือนป่าว ,,, 55+

เสาร์จะถึงเนี่ย เสาร์หน้าคงไม่ได้ออกไป จะบวช....:coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม