cefเมืองลิงเข้ามาอ่านก่อนคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311235
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จะมี รำใหม่อีกรำ (เร็วๆนี้)........ข้าวต้มโสภณ หัวปลาหม้อไฟ....

เห็นแล้ว ๆ ครับ......ใช่ลำสีขาว กระโปรงดำ โรบาร์ ครึ่งคัน หรือเปล่าครับ...สวยเชียวครับพี่ กี่ลำ ๆ ก็สวยตลอด :coolly-0005:

แก้ไขล่าสุด:

• กระทู้ ผู้เขียน
เห็นแล้ว ๆ ครับ......ใช่ลำสีขาว กระโปรงดำ โรบาร์ ครึ่งคัน หรือเปล่าครับ...สวยเชียวครับพี่ กี่ลำ ๆ ก็สวยตลอด :coolly-0005:

ตาไวจัง เห็นคนแรกเลยอะ พรุ้งนี้เข้าอู่เปรี่ยนโฉมใหม่ก่อนน่ะคับ ผ่านมาแวะทานข้าวได้คับ :coolly-0044:

รอ cefiro หัวปลาอยู่จร้า ว่าแล้วก็ขอซักหม้อเห่อะ กำลังหิว (ขอหม้อใหญ่ๆนะ ชออออออบ ):coolly-0046:

เดี๋ยวผมทำให้หม้อใหญ่พิเศษเลยพี่ (หม้อแขกพอปะพี่ อิๆ)

เดี๋ยวผมทำให้หม้อใหญ่พิเศษเลยพี่ (หม้อแขกพอปะพี่ อิๆ)

เบียร์ต้องจัดให้หนักๆเลยนะ พี่คนนี้เค้าชอบ "หม้อ" คร้าบ....:coolly-0028:

ยำตูเลยนะพวกเมิง อย่าขอแบ่งตูแล้วกัน 555:coolly-0010:

พี่ BEER2499 เอารถไปทำอู่ที่ไหนเหรอครับ.....เหมือนเคยเห็นรถพี่ใกล้ ๆ ( ไปแอบดู....อิอิ ) เนียนจังครับ.....รถพี่ที่ช่วงนึงเคยโชว์อินเตอร์อ่ะครับ(น่าจะใช่รถพี่แหล่ะเน๊าะครับ ) :coolly-0029:

โอ๋ๆๆ เหลือก็แบ่งกันมั้งน่ะพี่......:coolly-0044:

ออกค่าห้องให้ด้วยละกัน เดี๋ยวจะบริจากตัวหางแถวให้ ตัวRB20 ถึงเล็กแต่ ร้าาาาาวใจ 555:coolly-0044:

มิ้ตติ้งที่หัวปลาหม้อไฟดีกว่าม้างวันนี้.....:coolly-0034:

พี่ BEER2499 เอารถไปทำอู่ที่ไหนเหรอครับ.....เหมือนเคยเห็นรถพี่ใกล้ ๆ ( ไปแอบดู....อิอิ ) เนียนจังครับ.....รถพี่ที่ช่วงนึงเคยโชว์อินเตอร์อ่ะครับ(น่าจะใช่รถพี่แหล่ะเน๊าะครับ ) :coolly-0029:

ผมเพิ่งได้รถมาไม่กี่วันเองคับ เอามาจากกรุงเทพคับ หน้าจะคนละคนน่ะคับ
ตอนนี้เข้าอู่ไปแล้ว กำลังเปรี่ยนโฉมใหม่อยู่ อู่แถวบ้านคับ ต้องรีบทำหล่อก่อนเดี๋ยวคนอื่นหาว่า ไม่ได้แต่งเอง อิๆ :coolly-0010:

ออกค่าห้องให้ด้วยละกัน เดี๋ยวจะบริจากตัวหางแถวให้ ตัวRB20 ถึงเล็กแต่ ร้าาาาาวใจ 555:coolly-0044:

จะหัว หรือ หาง ฟรีก็เอาหมดพี่ อิๆๆ :coolly-0033:

ใครมี กาดกระจกประตูหลังซ้ายซักอันใหมคับ

ใครมี กาดกระจกประตูหลังซ้ายซักอันใหมคับ

ของหายากซะด้วย...ซิ น่าจะมีในกระทู้ขายของนะเด่วเจอแล้วจะบอกเด้ออออ:coolly-0029:

ใครมี ไฟแค็ปซูน กับ ไฟส่องข้าง ใส่กะกันชนหน้าอูม มั้งคับ ด่วนจ้าาาาา

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม