cefเมืองลิงเข้ามาอ่านก่อนคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311235
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บ้านอยู่ในตัวลพบุรีครับ :coolly-0003:

ยังไม่รู้จักพี่ ๆ ท่านใดเลยครับเพียงแต่พอเดา ๆ ได้บ้างครับ อยากเข้าไปคุยครับแต่ รถพี่เจ๋ง ๆ กันทั้งนั้นเลย:coolly-0005: ที่สหยนต์อ่ะเคยปลอมตัวเข้าไปดู 2 - 3 ครั้งได้ครับ...อิอิ :coolly-0015: เพราะว่าเห็นตอนนั้นมี A31 จอดด้วยครับ

เคยสวนรถพี่ A311232 ครับ อย่างโหด และล่าสุดแอบไปเห็นของพี่ XTECH ยังไปจ้องมองที่พี่เอา Display ขึ้นอยู่เลยครับ สภาพสวยงามจริง ๆ ครับ

มีสิ่งใดเห็นควรแนะนำบอกผมด้วยนะครับ :coolly-0039:

บ้านอยู่ในตัวลพบุรีครับ :coolly-0003:

ยังไม่รู้จักพี่ ๆ ท่านใดเลยครับเพียงแต่พอเดา ๆ ได้บ้างครับ อยากเข้าไปคุยครับแต่ รถพี่เจ๋ง ๆ กันทั้งนั้นเลย:coolly-0005: ที่สหยนต์อ่ะเคยปลอมตัวเข้าไปดู 2 - 3 ครั้งได้ครับ...อิอิ :coolly-0015: เพราะว่าเห็นตอนนั้นมี A31 จอดด้วยครับ

เคยสวนรถพี่ A311232 ครับ อย่างโหด และล่าสุดแอบไปเห็นของพี่ XTECH ยังไปจ้องมองที่พี่เอา Display ขึ้นอยู่เลยครับ สภาพสวยงามจริง ๆ ครับ

มีสิ่งใดเห็นควรแนะนำบอกผมด้วยนะครับ :coolly-0039:
ขอบคุณคร้าบ ว่างก็มาคุยกันครับ จะได้ช่วยหารถให้

เรื่องรถ ผมว่าถ้าถูกใจก้อซื้อเลยคับ คันที่ให้ดูก้อโอนะ ได้ปีด้วย:coolly-0005:

:coolly-0006:รายง:coolly-0022:านตัวครับ:coolly-0036:

ถึงคุณ lovecef ผมขายให้คันสนมั้ยครับพอดีขัดสนเงินคับสนมั้ยคับ:coolly-0006:

:coolly-0006:สูงสุดคืนสู่สามัญ....:coolly-0017:

.ใจหนึ่งก้อ..รัก..อีกใจหนึ่งก้อ..เจ็บ...เพื่อนกันตลอดไป...:coolly-0017::coolly-0006:______________________
SAHAYONT...LOPBURI

:coolly-0011: รถ สำนักสหยนต์ มีแต่แรง ๆ ผมจะไหวมั้ยครับเนี่ย มีภาพบ้างมั้ยอ่ะครับ หรือคันใน display ครับ :coolly-0026:

.ใจหนึ่งก้อ..รัก..อีกใจหนึ่งก้อ..เจ็บ...เพื่อนกันตลอดไป...:coolly-0017::coolly-0006:______________________
SAHAYONT...LOPBURI

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

:coolly-0011: รถ สำนักสหยนต์ มีแต่แรง ๆ ผมจะไหวมั้ยครับเนี่ย มีภาพบ้างมั้ยอ่ะครับ หรือคันใน display ครับ :coolly-0026:

ม่ายแรงหรอกคับ เดิม STD กันทั้งนั้น....แล้วได้รถยังอ่าคับ:coolly-0046:

แก้ไขล่าสุด:
รถผมเดิมก๊าาาบ แฟ๊ดดดดดดดดดดดด.....!:coolly-0034:

• กระทู้ ผู้เขียน
ดึกๆๆ รับผักบุ้งหมูกอบ ยำไข่เค็ม สลิดทอด หัวปลาหม้อไฟ และ ข้าวต้มร้อนๆ ซกถ้วยใหมคับ

• กระทู้ ผู้เขียน
จะมี รำใหม่อีกรำ (เร็วๆนี้)........ข้าวต้มโสภณ หัวปลาหม้อไฟ....

จะมี รำใหม่อีกรำ (เร็วๆนี้)........ข้าวต้มโสภณ หัวปลาหม้อไฟ....
รอชมครับ.....รถพี่ที่เคยเห็นสวยอ่ะ :coolly-0026:

รถผมเดิมก๊าาาบ แฟ๊ดดดดดดดดดดดด.....!:coolly-0034:
โอ้....ผมว่าไม่ธรรมดาแล้วอ่ะพี่ :coolly-0021:

แก้ไขล่าสุด:
รอ cefiro หัวปลาอยู่จร้า ว่าแล้วก็ขอซักหม้อเห่อะ กำลังหิว (ขอหม้อใหญ่ๆนะ ชออออออบ ):coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม