****>>..กรอบป้ายทะเบียนสไตล์ญี่ปุ่น..<<****

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ aiown53
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ติดต่อ สอบถาม สั่งซื้อได้ครับผม

พรุ่งนี้เข้าถึงบ่ายไม่อยู่นะครับ..
ไปวัดจำปาแถว ๆ วงเวียนพระราม5
สนใจมารับของได้ครับ..ช่วงเย็น ๆ
อยู่แถวปั้มเชลล์เลยเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะครับ

สวัสดีตอนเช้าครับผม..
ติดต่อ สอบถาม สั่งซื้อได้ครับ

กรอบป้ายทะเบียนมีพร้อมครับ
ติดต่อ สอบถาม สั่งซื้อ ได้ครับกระผม

แจ้งประจำวันศุกร์ขิรับกระผม
วันเสาร์ ไปธุระนิดหน่อย
วันอาทิตย์ อยู่ที่ตั้งครับผม
แต่ก็มิได้ไปไหนไกล..
สนใจโทรถามได้ครับผม

สวัสดีตอนสาย ๆ ครับผม..ท่านใดสนใจ..เชิญ..

สินค้าพร้อมบริการ ขอรับกระผม
วันนี้มามืดไปนิด..อิอิ..เปลี่ยนบรรยากาศ

สินค้าพร้อมบริการ ขอรับกระผม
วันนี้มามืดไปนิด..อิอิ..เปลี่ยนบรรยากาศ

แจ้งประจำวันศุกร์...ขอรับกระผม

วันเสาร์...ช่วงเย็น ๆ มืด ๆ ไม่อยู่ครับผม

วันอาทิตย์ อยู่ที่ตั้งครับผม..มารับของได้เลย

ส่งไปรษณีย์...ติดต่อ...สอบถามได้ครับผม

สุดสัปดาห์อีกแล้วขอรับกระผม
ท่านที่สนใจเชิญ ติดต่อ สอบถามได้ครับ
ของมีพร้อมบริการ ตลอด ตลอด..ขอรับ

ขายอยู่ ขายอยู่ .. ขอรับกระผม
สนใจติดต่ิอได้ครับ..วันนี้นัดได้ืที่
ปั้มเชลล์เลยเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะครับผม
ส่งไปรษณีย์ส่งให้พรุ่งนี้..ครับผม

....ต้องขออนุญาตแจ้งรายละเอียดการส่งของครับผม....
เนื่องจากไปรษณีย์จะปิดทำการระหว่างวันที่ 13 - 16 เม.ย. 2555

ท่่านที่อยู่ กทม. ปริมณฑล และ ตจว. รหัสไปรษณีย์ 1xxxx กับ 7xxxx
สั่งของภายในพรุ่งนี้ยังได้ของก่อนสงกรานต์นะครับ

ท่านที่อยู่ ตจว. รหัสไปรษณีย์อื่น ๆ ต้องส่งภายในวันนี้ถึงจะได้ก่อนสงกรานต์นะครับ

หลังจากนี้ถึงหลังสงกรานต์นะครับ....แจ้งให้ทราบก่อนครับผม

...กรณีข้างต้นเฉพาะ EMS นะครับ..
สำหรับมารับของเอง..ได้ตลอดครับ..แต่โทรนัดก่อนนะครับ..อาจมีธุระไปไหน.ขอบคุณครับ

สวัสดีตอนเช้าครับ.หลักสี่อากาศสบาย ๆ ฝนตกตอนเช้า
ท่านใดสนใจกรอบป้ายทะเบียน ติดต่อ สอบถามได้ครับ

ติดต่อ สอบถาม สั่งซื้อได้ครับผม

สวัสดีวันศุกร์แห่งชาติ..
ท่านใดต้องการกรอบป้ายทะเบียนติดต่อได้ครับ
ตอนนี้ของเหลือน้อยมากแล้วนะครับกระผม

แจ้งครับผม..
ส่งไปรษณีย์วันนี้ถึงช่วงบ่าย ๆ นะคับส่งอีกทีวันพุธที่ 2 พ.ค.นะครับ

สำหรับท่านที่จะมารับของเอง
วันศุกร์ และวันอังคารที่ 1 พ.ค. รับได้ปกติครับ
วันเสาร์ กับวันอาทิตย์ได้ช่วงเย็น ๆ ครับ
วันจันทร์อยู่แถวปั้มเชลล์ทั้งวันครับผม

สวัสดีครับผม..สนใจกรอบป้ายทะเบียน
ปล.ตอนนี้ขอเหลือน้อยมากไม่แน่ใจว่าจะมีอีกไหมขอรับ

ทักทายกันวันศุกร์(สุข)แห่งชาติครับผม
สัปดาห์หน้าหยุดยาวอีกแล้ว..แจ้งเลยและกัน
- วันนี้(ศุกร์)อยู่แถวหลักสี่ถึงมืด ๆ ครับ.งดรับของที่ปั้มครับ
- วันเสาร์.งดรับของครับผมมีภาระกิจ
- วันอาทิตย์ ถึง วันอังคาร อาจจะไปต่างจังหวัดยังไงโทรมาก่อนครับ
- วันพุธ รับของได้ที่ปั้มทั้งวันครับ

สำหรับส่งไปรษณีย์จะส่งวันนี้ และส่งอีกทีวันอังคารนะครับ
ปล.ยังไงโทรมาสอบถามก่อนนะครับ..เดี๋ยวพลาด..ขอบคุณขอรับ

กรอบป้ายทะเบียนครับผม....
ก่อนอื่นต้องขออภัยทุกท่านที่ติดต่อมาเมื่อสัปดาห์ที่แล้วครับ
ผมเป็นไข้เลือดออก..ไม่ไหวจริง ๆ ครับ..ตอนนี้พอได้แล้ว
ท่านใดสนใจติดต่อได้เลยครับ..ของมีพร้อมครับผม

วันศุกร์อีกแล้วครับท่าน...
ศุกร์ - เสาร์ -อาทิตย์ รับของ สั่งของ ได้ตามปกติครับผม
แต่วันเสาร์อาจไม่ว่างช่วงเย็น ๆ ยังไงให้ชัวร์โทรมาก่อนครับ

ปล.ตอนนี้หาของมาเพิ่มได้อีกนิดหน่อย..น่าจะอยู่ได้สักพัก
.....ท่านที่สนใจ ติดต่อ สอบถาม สั่งซื้อได้ขอรับกระผม

ช่วงนี้ฝนตกเกือบทุกวันขับรถระวังกันด้วยครับผม
กรอบป้ายทะเบีัยน ของมีพร้อม..สนใจติดต่อได้ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม