****>>..กรอบป้ายทะเบียนสไตล์ญี่ปุ่น..<<****

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ aiown53
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
...กรอบป้ายทะเบียน...
..ของมีตลอดครับ..พร้อมบริการ..
พรุ่งนี้เริ่มส่งของให้ทุกท่านนะครับ..
สำหรับท่านที่จะมารับของเองได้เลยครับ..
..ติดต่อ..สอบถาม..สั่งซื้อได้ครับ..ขอบคุณ

สวัสดีตอนบ่าย ๆ ขอรับกระผม
กรอบป้ายทะเบียน.สั่งได้ครับ.ของมีพร้อมครับ

ทักทายกันเช้าวันจันทร์ครับ..กระผม
สนใจกรอบป้ายทะเบียน..ติดต่อสอบถามได้ครับ
ของมีพร้อมบริการครับ..

แจ้งนิดนึงครับ..กระผม
พรุ่งนี้(วันพฤหัส)งดส่งของ และรับของนะครับ
มีงานที่บ้านครับ..ยุ่งมากมายแน่นอน..ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

..กรอบป้ายทะเบียนสั่งได้..ขอรับ..กระผม..
...555...สวดยอด..เลย..ลวดเพียด...

ทักทายกันเช้าวันครู..ขอรับ..กระผม..
กรอบป้ายทะเบียน..ติดต่อสอบถามได้ครับ
สินค้ามีพร้อมบริการ..สั่งได้ครับ..สหายทุกท่าน

กรอบป้ายทะเบียน มีของพร้อมส่งครับผม
แจ้งนิดครับวันพรุ่งนี้(วันพฤหัสบดีที่ 19 ม.ค.2555)
งดรับของที่หลักสี่นะครับมีธุระไม่สะดวก
สำหรับช่วงเย็นได้เลยครับ....ได้เลย ได้เลย

วันสุข(ศุกร์)แห่งชาติอีกแล้ว
สินค้ามีพร้อม..สั่งได้..มารับได้ครับ

สวัสดีขอรับท่านที่สั่งของไว้..ผมส่งของให้เช้านี้นะครับ..
สำหรับวันนี้ถ้าจะมารับเองขอก่อนเที่ยงนะครับ..ติดภาระกิจ
ท่านที่สั่งของช่วงเช้าส่งให้ช่วงเที่ยง
ถ้าสั่งหลังเที่ยงส่งให้พรุ่งนี้เช้านะครับ..

สนใจติดต่อ สอบถาม สั่งซื้อได้ครับ

สวัสดีเช้าวันจันทร์ครับกระผม.....
สำหรับสัปดาห์นี้ (30 ม.ค. - 3 ก.พ.)
งดรับของที่ปั้มนะครับ.ได้รับมอบหมายงานพิเศษมา
สำหรับส่งไปรษณีย์ และมารับแถวหลักสี่.ยังได้ปกติครับผม
ของมีตลอด ติดต่อ สอบถาม สั่งซื้อได้เลยครับ

เหตุการณ์ปกติ สั่งของ รับของ ได้เลย
ของมีพร้อมบริการ..ครับกระผม

สวัสดีเช้าวันจันทร์ครับ..พรุ่งนี้วันแห่งความรักครับ
รักกัน รักกัน ขอรับกระผม.....
ท่านใดสนใจกรอบป้าย...ติดต่อ สอบถาม สั่งซื้อได้ครับ
ของมีพร้อมบริการครับผม..ตลอด ตลอด...

กรอบป้ายทะเบียน.มีตลอด ตลอด ครับท่าน
สนใจ ติดต่อ สอบถาม สั่งซื้อได้เลยครับ..เชิญ

hello...กรอบป้ายทะเบียนครับผม
ติดต่อ สอบถาม สั่งซื้อ..ได้ตลอดครับผม

จำหน่ายกรอบป้ายทะเบียนครับผม
สนใจติดต่อ สอบถาม สั่งซื้อ ได้ครับ
รายละเอียดตามกระทู้หน้าแรกเลยครับผม

แจ้งประจำวันศุกร์ครับผม
วันนี้รับของได้ปกตินะครับ..ช่วงมืด ๆ ยังอยู่แถวหลักสี่ครับ
วันพรุ่งนี้(เสาร์)รับของได้ปกติครับ
วันอาทิตย์ รับของที่ปั้มเชลล์ได้ช่วงเช้า และมืด ๆ ครับ..บ่าย ๆ ไม่อยู่
สั่งของได้ตลอดครับ..มีพร้อมบริการ..ติดต่อสอบถามได้ครับผม

ขายกรอบป้ายทะเบียนครับ..
สั่งได้เลย..ของพร้อมส่งครับผม

สวัสดีตอนเช้าครับผม.....
สนใจติดต่อ สอบถาม สั่งซื้อได้ครับผม

แจ้งประจำวันศุกร์อีกแล้วขอรับ.....
สั่งของได้ตลอดครับผม..ของมีพร้อมบริการทุกท่าน

สำหรับท่านที่จะมารับของนะครับ..ตามนี้เลย
1. วันนี้(ศุกร์)ช่วงเย็น ๆ น่าจะอยู่แถวหลักสี่นะครับ..
2. วันเสาร์ ช่วงเย็น ๆ (อีกและ) อยู่แถวแจ้งวัฒนะครับ..
แต่โทรมาก่อนนะครับ..ไม่แน่ใจว่าจะอยู่ไหน
3. วันอาทิตย์ยังไม่มีโปรแกรมรับของได้ที่ปั้มเชลล์ตามกระทู้แรกครับ
ปล.ยังไงโทรสอบถามก่อนนะครับ..จะได้ไม่คลาดกันครับผม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม