****>>..กรอบป้ายทะเบียนสไตล์ญี่ปุ่น..<<****

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ aiown53
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
update...กรอบป้ายทะเบียน..ขอรับ.กระผม
..ช่วงนี้จะไม่ค่อยได้เข้ามานะครับงานประจำยุ่งมาก..
..สนใจโทรติดต่อสอบถามได้..ขอรับ..กระผม

กรอบป้ายทะเบียน..สั่งได้..ขอรับกระผม
ของมีพร้อมบริการขอรับ...

สวัสดีวันศุกร์แห่งชาติขอรับ..กระผม..
- วันนี้(ศุกร์)รับของ..สั่งของได้ตามปกติครับ
- วันเสาร์ ไม่อยู่ช่วง 9.00 - 16.00น. หลังจากนั้นรับของได้ปกติครับ
- วันอาทิตย์ รับของได้ช่วงบ่าย ๆ นะครับ..ช่วงเช้า..ติดธุระ
ส่งไปรษณีย์สั่งได้ครับ...ขอบคุณทุกท่านที่อุตหนุนครับ..

ฟ้ามืดแต่เช้า..สงสัยฝนจะตกอีกแล้ว..ตกมันทุกวัน
ใช้รถ ใช้ถนน ระวังด้วยขอรับ..กระผม...
สหายท่านใดสนใจ กรอบป้าย สอบถามได้ขอรับ

กรอบป้ายทะเบียนสั่งได้ครับ

ฝนตกทุกวัน..ใจไม่ดีเอาซะเลย
ติดตามสถานะการณ์น้ำกันด้วยครับ

ยังขายอยู่ครับ..ติดต่อได้ครับ

ก่อนอื่นต้องขออภัยทุกท่านที่หายหน้า ตัว และหัวไปครับ
...ยังขายอยู่นะครับ...ขอย้ำ...ยังขายอยู่ครับ...
ที่หายไปเพราะเตรียมการเฝ้าระวังน้ำท่วมครับ
ตอนนี้สบายใจได้ประมาณนึง.ขายต่อไปครับ

....สำหรับท่านที่จะมารับของเองมาได้เลยครับ..
แต่ต้องเป็นที่ปั้มเชลล์เลยเซ้นทรัลแจ้งวัฒนะเท่านั้นนะครับ

....สำหรับส่งไปรษณีย์ก็ยังพอได้ครับ..แต่อาจจะช้ากว่าปกติ
และบางพื้นที่ต้องงดส่งของครับ..ยังไงติดต่อสอบถามก่อนได้ครับ

ขายอยู่ครับ..มีของครับ..ติดต่อสอบถามได้ครับ

กรอบป้ายทะเบียนครับ

ขายอยู่ครับ..กรอบป้ายทะเบียน..ของมีพร้อมส่งครับ
ติดต่อ สอบถาม ได้ครับ..ยังไงก่อนโอนเงินโทร หรือ pm คุยกันก่อนนะครับ

อยากได้ครับ มีของอยู่มั้ยครับ?

กรอบป้ายทะเบียนสั่งได้ครับ..ของพร้อมครับ

ท่านที่สั่งกรอบป้ายทุกท่าน..ผมเริ่มส่งของพรุ่งนี้นะครับ

ของยังมีนะครับ..สั่งได้ครับ

กรอบป้ายทะเบียนครับ..กระผม..สั่งได้ีครับ

รายงานตัวตอนเช้าขอรับกระผม

กรอบป้ายทะเบียนสั่งได้ครับ..ของมีพร้อม..

สวัสดีสัปดาห์สุดท้ายของปี 2554 ครับทุกท่าน
ท่านใดสนใจกรอบป้ายทะเ้บียน ติดต่อ สอบถาม สั่งซื้อได้ครับ

..กรอบป้ายทะเบียนสั่งได้ครับ..ของมีพร้อมตลอด ตลอด..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม