*******ควันหลงงาน 4 ปีเซพไทย กับ 1,574 k.m. บทสรุปทะลอนทัวร์เซพอุบล********

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31591
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:biggrin: นับถือน้ำใจ พี่เค้า จิงๆๆ คราบ ด้วยรวมแล้วคงสนุกมากๆ ได้ขับรถที่เรารัก ไปเที่ยวหลายที่ ชอบ จิงๆ คราบ มีโอกาสคงได้ขึ้นไป คราบ เพราะแฟนผมอยู่ อุบล เหอๆๆ:sure: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

คราวหน้ามาเอาหมูยอมาฝากด้วยนะคราวที่แล้ว5ดุ้นไม่พอว่ะ

สุดยอดคนเลยคับนับถือ ภูเก็ตจะมีกะเค้าปะเนี่ยอายไม๊อายไม๊ ฮิๆๆเดี๋ยวครั้งที่ห้าไปแน่ หยอดปุกก่อนนะ ภาระเยอะนะ เมีย3ลูก4กะหรี่อีก5นะคร๊าบบ:biggrin:

การเดินทางที่ยาวนานแฝงด้วยมิตรภาพที่ยิ่งใหญ่ นับถือน้ำใจจริง จริง

เมื่อคืนวันเสาร์
.
.
เจอตาบอลอุบลมา....รด DIFFER พัทยาด้วยอุ๊บบบ:biggrin:

ไฟล์แนบ

• pig 046_resize.jpg
    pig 046_resize.jpg
    97.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 87
  • กระทู้ ผู้เขียน
เมื่อคืนวันเสาร์
.
.
เจอตาบอลอุบลมา....รด DIFFER พัทยาด้วยอุ๊บบบ:biggrin:

โทรมารายงานเรียบร้อยแล้วครับ...

เจ้าบอลยังเล่าต่ออีกว่า..#@%%!!* นัวเนียๆ...จุ๊บๆ..ซิ๊ดๆ.(ทำมัยตูไม่ไปกะเค้าวะ)

:sweet_kiss: :sweet_kiss::dribble: :dribble: :sweat: :sweat:

โทรมารายงานเรียบร้อยแล้วครับ...

เจ้าบอลยังเล่าต่ออีกว่า..#@%%!!* นัวเนียๆ...จุ๊บๆ..ซิ๊ดๆ.(ทำมัยตูไม่ไปกะเค้าวะ)
ถ้ามาก้ออีก 5000 แหละ...

• กระทู้ ผู้เขียน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม