*******ควันหลงงาน 4 ปีเซพไทย กับ 1,574 k.m. บทสรุปทะลอนทัวร์เซพอุบล********

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31591
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เออลืมไป เคยกิน5555 หาเจอมารูปนึงว่ะ อาร์ม

ไฟล์แนบ

63.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 158

• กระทู้ ผู้เขียน
เออลืมไป เคยกิน5555 หาเจอมารูปนึงว่ะ อาร์ม

มาหากินไกลนะ...ตอนนี้สาปสูญไปไหนแล้วก็ไม่รู้คับพี่
ตั้งแต่พี่ไปฉีกใบตอง แด๊กหมูยอของน้องเค้า แล้วก็จากไป
ผมก็ไม่เคยเห็นทั้งรถทั้งคนง่ะ....

สุดเดชประเทศไทยจริงๆครับ นับถือ นับถิอ

ว่าแต่ไม่มีรูปกินนม(โต)ที่บางแสนเรอะพี่อาร์ม 555

มาหากินไกลนะ...ตอนนี้สาปสูญไปไหนแล้วก็ไม่รู้คับพี่
ตั้งแต่พี่ไปฉีกใบตอง แด๊กหมูยอของน้องเค้า แล้วก็จากไป
ผมก็ไม่เคยเห็นทั้งรถทั้งคนง่ะ....
เมื่อวานโทรมาจากอุบล ขายเซฟไปแล่ว หันไปขับ Tidaแล้ว อยู่อุบลนั่นแหละ :spiderman:

สุดยอดไปเลยครับพี่ นับถือมากๆ นี่ถ้าไม่รักกันจริงๆ ทำไม่ได้นะครับเนี่ย เห็นแล้วชื่นใจจริงๆ

เซฟอุบลจงเจริญครับผม

ซูฮกๆๆๆๆ

เมื่อวานโทรมาจากอุบล ขายเซฟไปแล่ว หันไปขับ Tidaแล้ว อยู่อุบลนั่นแหละ :spiderman:

เค้าชวนพี่มากินหมูยอที่อุบลฯอีกเหรอคับ..อิอิ:biggrin: :biggrin:

สุดเดชประเทศไทยจริงๆครับ นับถือ นับถิอ

ว่าแต่ไม่มีรูปกินนม(โต)ที่บางแสนเรอะพี่อาร์ม 555

มีแต่ที่อุบลฯ...แต่ไม่โนตมเท่าที่โน่น:tongue: :tongue:
ถามนังโอปอดูจิ...
เจอครั้งหน้ามาขอชมได้คับ

:burn: นับถือ นับถือ นับถือ นับถือ เมาว่ะ :go:
:eeek: สุดยอดเลยว่ะ อาร์ม เปล่งประกายความขำ ฮ่าฮ่าฮ่า
มาจากอุบลราชธานี และ เจ้าต้ำ ณ ภูเก็ต ขอคารวะในน้ำใจ ที่มีให้พี่-น้อง เซฟิโร่(ประเทศไทย) จริงๆ มีความพยายามในการเดินทางมาร่วมงานด้วยใจ จริงๆ สุดยอดโว๊ยยยย.....:byebye:

:smile: ซักวันกรูจาตามไปแดกหมูยอ ในรถ TIIDA ซั๊กคำวะ
ขายเซฟ กลับหลังหันไปขี่TIIDA. เออ...ดีเหมือนกันนิ จำได้ว่าหมูยอ เป็นเซลล์ขาย TOYOTA นี่หว่า ?

นับถือเลยคับ ได้ใจกันจริงๆ

เสียดายจังคับ กะผมไม่ได้ไปร่วมด้วย:cry:

:burn: นับถือ นับถือ นับถือ นับถือ เมาว่ะ :go:

:eeek: สุดยอดเลยว่ะ อาร์ม เปล่งประกายความขำ ฮ่าฮ่าฮ่า
มาจากอุบลราชธานี และ เจ้าต้ำ ณ ภูเก็ต ขอคารวะในน้ำใจ ที่มีให้พี่-น้อง เซฟิโร่(ประเทศไทย) จริงๆ มีความพยายามในการเดินทางมาร่วมงานด้วยใจ จริงๆ สุดยอดโว๊ยยยย.....:byebye:

:smile: ซักวันกรูจาตามไปแดกหมูยอ ในรถ TIIDA ซั๊กคำวะ

ขายเซฟ กลับหลังหันไปขี่TIIDA. เออ...ดีเหมือนกันนิ จำได้ว่าหมูยอ เป็นเซลล์ขาย TOYOTA นี่หว่า ?

5555...ถูกต้องค๊าบบบบ....
พี่โจ้รู้จริงนี่คับ....ความจำดี..แสดงว่า...แข็ง..แรงไม่ตก..เอิ๊กๆๆๆๆ
แวะมาได้ทุกเวลาคับพี่..

ป.ล.จิงๆแล้วตัวอ่อนมันอาหย่อยกว่าหมูยอนะคับพี่โจ้:tongue:

ได้ใจไปเต็มๆ เลย ค่ะ พ่อหนุ่มหมูยอ :biggrin:

โอกาสหน้า

น้องสาวคนนี้ ขอคาราวะ ซัก 1 จอก นะค่ะ :smile:

มีรูปรถเราด้วยดีใจ ๆ ......

ขอบคุณน้ำใจชาวคณะอุบลด้วยครับ....

สุดติ่งจริงๆ.....นับถือ นับถือ

ตอนนี้เขาทำParts มะฮอกกานี ค๊าบพี่โจ้
ถ้าไปตามหา ที่โน่นเขาชื่อ เดียร์ นะ ไม่ใช่ชื่ออาย
ปล.รับประกันคุณภาพค๊าบพี่โจ้:biggrin:้

5555...ถูกต้องค๊าบบบบ....
พี่โจ้รู้จริงนี่คับ....ความจำดี..แสดงว่า...แข็ง..แรงไม่ตก..เอิ๊กๆๆๆๆ
แวะมาได้ทุกเวลาคับพี่..

ป.ล.จิงๆแล้วตัวอ่อนมันอาหย่อยกว่าหมูยอนะคับพี่โจ้:tongue:

:biggrin: ตัวอ่อน ที่ยังเป็นดักแด้ อยู่ป่าววะเจ้าอาร์ม คิคิคิ
ถ้าแปลงร่างเป็นผีเสื้อตัวสวย แล้วมันบินไปได้ทั่ว ตามยากเน๊อะ
กินมันตอนเป็นตัวอ่อนๆ เนี่ยคงดีกว่า เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ

เด๋วไปแน่ อุบลราชธานี :byebye:

เด๋วเราออกทริปไปอุบล, โขงเจียม,ช่องเม็ก ทะลุไปลาวมั่งดีก่า

ยกนิ้วให้กลุ่มอุบลได้ใจจิงๆ รอรับพี่ยศด้วย เอาเลยพี่ยศ เอาใจช่วย

สุดยอดครับ,อย่างนี้ซิหมู่เฮ้าาาาาาาาาา:biggrin:

เด๋วเราออกทริปไปอุบล, โขงเจียม,ช่องเม็ก ทะลุไปลาวมั่งดีก่า

มาเมื่อไหร่....โทบอกก่อนนะคับ
จะได้ลางานเพื่อมาววว...โดยเฉพาะ
อุบลฯยินดีต้อนรับคร๊าบบบบ............ :byebye: :byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม