*******ควันหลงงาน 4 ปีเซพไทย กับ 1,574 k.m. บทสรุปทะลอนทัวร์เซพอุบล********

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31591
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อย่างงี้ซิครับมีใจจริงๆ.....นับถือกลุ่มเมืองดอกบัว(อุบลฯ)ครับ

โห.......นับถือครับใจเจง
.
.
.
งี้สิครับลูกผู้ชายตังจริงมันส์กันน่าดูเลย
.
ประสบการณ์ชีวิต...ยกนิ้วให้เลยใจมากๆๆ

ยินดีได้รู้จักเซฟอุบลที่มาเยี่ยมเยียนกลุ่มบางแสน
.
เผอิญวันที่ท่านมาบางแสนผมติดงานเลยมาต้อนรับไม่ได้
.
ยังดียังมีเพื่อนสิทธิ์กะเพื่อนจิ๊กและท่านอื่นๆคอยต้อนรับขับสู้
.
ผมเหนบันทึกการเดินทางแล้วนับถือใจมากที่มางานสี่ปีครับ
.

เยี่ยมยอดมากๆยกนิ้วให้เลยครับ
.

เลยเอารูปมาฝากกกครับบบ...
.
ปล.จากกลุ่มบางแสนอ่ะจ้า:biggrin: :biggrin:

ไฟล์แนบ

• pig 003_resize.jpg
    pig 003_resize.jpg
    52.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 182
  • pig 006_resize.jpg
    pig 006_resize.jpg
    39.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 175
  • pig 007_resize.jpg
    pig 007_resize.jpg
    55.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 176
  • pig 035_resize.jpg
    pig 035_resize.jpg
    79.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 181
  • pig 036_resize.jpg
    pig 036_resize.jpg
    81.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 213
  • pig 037_resize.jpg
    pig 037_resize.jpg
    95.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 178
  • pig 047_resize.jpg
    pig 047_resize.jpg
    96.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 172
  • pig 046_resize.jpg
    pig 046_resize.jpg
    97.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 169
  • pig 071_resize.jpg
    pig 071_resize.jpg
    42.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 167
  • WE CEF.._resize.jpg
    WE CEF.._resize.jpg
    46.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 166
แต่คัน25โบทำไปเยอะเหมือนกัน เลยซดน้ำมัน
ทั้งเปลี่ยนแคม เปลี่ยนลูกสูบ โบT88
Jโบ ดีครับอึดดี...20อย่างผมตามทันเล่นเอาเหนื่อย
ทันที่ปลายๆ ประมาณ 160 ต้นทิ้งหายเลยคับ

อีกนิดคับ....
25det M/T std กินเท่าไหร่คับ .....เมือง/ทางไกล

ขอแสดงความนับถือ คร๊าบบบ... เซพอุบล

:byebye:

สุดยอดมากๆเลยครับผม
รู้สึกดีใจที่เพื่อนๆพี่กลุ่มอุบลมีใจ
กับชรมของเราแบบนี้...สุดๆไปเลยคับผม:burn: :burn: :burn: :burn:

จะ กลุ่ม ไหน ก้อเมา เหมือน กัน อิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
อ๊ะ...อ๊า....
เล่นโฟกัสแต่ผมง่ะ....
เค้ารู้หมดว่าพกหมูยออุบลมาด้วย.....:cry: :cry:
ขอบคุณนะครับ...
ว่างๆเด๋วจะไปเยี่ยมเยือนอีกคับ..:redface: :redface:

หมูยออุบล อร่อยป่ะ:spiderman:

นึกว่าคราย...ปรมจารย์..กาม..ของตูเอง
อ่ะนะ..พี่โจ้ ..ทำหยั่งกะมะเคยมากินหมูยออุบลฯ:biggrin: :biggrin:
ลืมความหลังแล้วหรือค๊าบบบบ....:augenrollen: :augenrollen:

ไหนวะหมูยอทำไมคราวนี้กรูมะได้กลับบ้าน

นี่อ่ะคั๊บ โฉมหน้าคนเล่าเรื่องและมู๋ยออุบล ฯ ดุ้นที่ว่าอ่ะ
อยากไปบางแสนบ้างจัง
อิอิ

attachment.php

หน้าตาดูอิ่มเอิบ..มีความสุขซะจิงๆเลยเน้อ...นายอาร์มอุบล
.
.
เจ้าของหมูยอดุ้นที่ว่าน่ะ:biggrin:

อ่านดูแล้วน่าจะมันดีนะ...ยอมรับเลยอ่ะ
พวกนายแน่เมาก>>>สุดยอด

สุดยอดไปเรยคับ

เอาไว้มาใหม่นะคะ.........จะเอาส้มตำไปฝากสาวๆกานอีก.....อิอิ.......แต่ขออัยไปดึกไปหน่อยค่ะ....พอดีทำงานเพิ่งเส็ด..........โอกาสหน้าไว้เจอกานอีกค่ะ

อีกนิดคับ....
25det M/T std กินเท่าไหร่คับ .....เมือง/ทางไกล

เห็นน้องเค้าบอกว่าเติม500
วิ่งได้ประมาณ60โลคับ

ไหนวะหมูยอทำไมคราวนี้กรูมะได้กลับบ้าน

พกมาแท่งเดียวอ่ะ เสื้อเขียวๆข้างๆกรูน่ะ

เอาไว้มาใหม่นะคะ.........จะเอาส้มตำไปฝากสาวๆกานอีก.....อิอิ.......แต่ขออัยไปดึกไปหน่อยค่ะ....พอดีทำงานเพิ่งเส็ด..........โอกาสหน้าไว้เจอกานอีกค่ะ

จำได้แระ..นึกว่าคราย
ขอบคุณสำหรับส้มตำแซ่บๆ กะขนมจีน ด้วยน๊าค๊าบบบ.....

หึหึ..ภาพสวยใช้ได้ เลย มากัน 4 ลำ สุดยอด...สวยน่ะ rsm อ่ะ

งานการไม่ทำ นั่งพิมพ์ ซ่ะยาวเลย...อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม