ขอจัดตั้งกลุ่ม drift ประจำ cefiro-thailand

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311115
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ว่าแล้วต้องเห็น ความลับสุดยอดดดด อย่าเอ็ดไปปปปป:coolly-0022:

มาแล้วไม่ชวน ก็วิ่งไปไม่ทัน กะจะให้ไปส่งบ้านซะหน่อย 55+

• กระทู้ ผู้เขียน
โปรเจคหาเงินรักษาตัวเองอะดิ สาดดด

ต้อมก็ไปกะเบิทก่อนดิพรุ่งนี้อะ

เค้าก็เห็น ซุ้มมากๆเลย 555+

อยากดริฟแล้ว โอวววว

อยากดริฟแล้ว โอวววว
วันก่อนเข้าไปรับบริจากโช้คจาก ประธานโอ๊ตที่บ้านคับพี่น้อง เห็นสภาพโอ๊ต สงสัยจายาวววว กินอารายก็ม่ายด้ายยยย ออกกำลังก็ม่ายได้...เด๊ยวมันสะเทือนไปถึงแผล :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028: ช่างน่าจ๋งจ๋าน

ได้เน็ตคืนมาแล้วๆๆ TT&Tเลิกคบกัน..ลาขาดเลย
เน็ตขาดไปเกือบ20วัน จ่ายค่าเน็ตฟรีไปเลย เซ็งสุดๆ
อาทิตย์นี้ว่าไงครับ ไปกันบ่ เด็กวางกรวยพร้อมแย้วววว..

ได้เน็ตคืนมาแล้วๆๆ TT&Tเลิกคบกัน..ลาขาดเลย
เน็ตขาดไปเกือบ20วัน จ่ายค่าเน็ตฟรีไปเลย เซ็งสุดๆ
อาทิตย์นี้ว่าไงครับ ไปกันบ่ เด็กวางกรวยพร้อมแย้วววว..
หัวโจก นอนหยอดน้ำข้าวต้มอยู่ รถก็เหมือนกัน ยาวๆๆ ช่วงนี้พักเข้าพรรษา งดดริฟเข้าพรรษา เข้าคอลเซ็บ แล้วเด็กวางกรวยพร้อมเมื่อไหร่หระงับ รออยู่นะ

อ้าว..ท่านประธานเป็นไรไปแล้วครับ
รึตอนดริฟไม่ใส่หมวกกันน็อก หัวกระแทกโรลบาร์
คิ้วแตก รึเปล่าหว่า....อิอิ
ขอเวลาซักหน่อยครับ ขอเวลา
เอารถไปแก้ครัชก่อนครับ
ฟลายวิลไทเทเนียม มันไม่สามัคคีกะผ้าครัชเดิมครับ
ขับค่อนข้างยาก จับแรงแต่กระตุกๆตอนจังหวะครัชจะจับเต็มๆ เด่วรอรถปิคอัพพ่อกลับมาก่อน ค่อยเอาไปเข้าอู่ครับ
เด่วไม่มีรถใช้ คันทีนอยู่เหมือนกันครับ แต่กลัวเกียร์แตก..อิอิ

จะดริฟกะเขาแล้วหรอครับพี่

อ้าว..ท่านประธานเป็นไรไปแล้วครับ
รึตอนดริฟไม่ใส่หมวกกันน็อก หัวกระแทกโรลบาร์
คิ้วแตก รึเปล่าหว่า....อิอิ
ขอเวลาซักหน่อยครับ ขอเวลา
เอารถไปแก้ครัชก่อนครับ
ฟลายวิลไทเทเนียม มันไม่สามัคคีกะผ้าครัชเดิมครับ
ขับค่อนข้างยาก จับแรงแต่กระตุกๆตอนจังหวะครัชจะจับเต็มๆ เด่วรอรถปิคอัพพ่อกลับมาก่อน ค่อยเอาไปเข้าอู่ครับ
เด่วไม่มีรถใช้ คันทีนอยู่เหมือนกันครับ แต่กลัวเกียร์แตก..อิอิ
จัดไปอย่าไปกลัว ดริฟเพื่อพัง เอิกๆๆ:coolly-0028:

จะเรินพอน....

จะดริฟกะเขาแล้วหรอครับพี่
ยางจ้ารอก่อนๆ

จัดไปอย่าไปกลัว ดริฟเพื่อพัง เอิกๆๆ:coolly-0028:
พูดงี้เสียตัง150ไปดูเค้าดีก่าน๊า เสียดายรถ

จะเรินพอน....
อิอิ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม