ขอจัดตั้งกลุ่ม drift ประจำ cefiro-thailand

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311115
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
งดซ้อมชั่วครว รถพังเหอะๆรองบ ใครจะซ้อมก็นัดกันได้เลยนะครับผม อย่าเกรงใจ

คลัชไหม้ เนื่องจากงานคลอง5 เหอะๆแล้วรอทำเบรคมือด้วยคับ

เอาน่า ที่ไหม้นี่สงสัยโดนสาว ๆ มองเยอะป่าวว๊า คลัชอาย เลยไหม้

555

แล้วสรุปสุดท้าย ได้รางวัลอะไรติดไม้ติดมือกลับมาบ้างหรือเปล่าคับ

เสียดาย ไม่ได้อยู่ดูโอ๊ตแข่ง

555

เอาน่า ที่ไหม้นี่สงสัยโดนสาว ๆ มองเยอะป่าวว๊า คลัชอาย เลยไหม้

555

แล้วสรุปสุดท้าย ได้รางวัลอะไรติดไม้ติดมือกลับมาบ้างหรือเปล่าคับ

เสียดาย ไม่ได้อยู่ดูโอ๊ตแข่ง

555

ดีแล้วครับที่ไม่ดู คลัชไหม้ เซ็งมากมาย ตกรอบอย่างสวยงาม

ปล พี่คือใครหว่า

เบรคมือยาวเลยครับ สิ้นเดือนของน่าจะมา เซ็งๆๆๆ

ดีแล้วครับที่ไม่ดู คลัชไหม้ เซ็งมากมาย ตกรอบอย่างสวยงาม

ปล พี่คือใครหว่า

เบรคมือยาวเลยครับ สิ้นเดือนของน่าจะมา เซ็งๆๆๆ

435 คือคนที่ชอบชมว่าโอ๊ตหล่อหว่ะ.. ใน Bangkok Drag Bar ครับ
(ระวังนะ ความประพฤติมันไม่ค่อยน่าไว้ใจครับ 5555555)

เมื่อวันเสาร์ที่แล้วใครเอาตูดทิ่มรั่วอะครับ ที่คลอง555

435 คือคนที่ชอบชมว่าโอ๊ตหล่อหว่ะ.. ใน Bangkok Drag Bar ครับ
(ระวังนะ ความประพฤติมันไม่ค่อยน่าไว้ใจครับ 5555555)

หืมคุ้นๆ น่าสงสัย 55

เมื่อวันเสาร์ที่แล้วใครเอาตูดทิ่มรั่วอะครับ ที่คลอง555

คันสีแดงเปล่าครับ น่าจะเป็นคุณเก่งมั้งครับ

รายงานตัวคัฟ อาจาวว์

เน็ตบ้านใช้ไม่ได้ .... เศร้าๆๆๆๆ

พี่ต้อมมาทำไร วัดม่วง เมื่อวาน เห็นน่ะ แต่เรียกไม่ทัน 5+

พี่ต้อมมาทำไร วัดม่วง เมื่อวาน เห็นน่ะ แต่เรียกไม่ทัน 5+
ว่าแล้วต้องเห็น ความลับสุดยอดดดด อย่าเอ็ดไปปปปป:coolly-0022:

7-8นี้งานดริ้ปที่สงขลามีเซฟไทยลงมาบ้างไหมครับ ผมอยู่ที่สงขลาจะได้เข้าไปทักทายบ้างน่ะครับ:coolly-0001:

7-8นี้งานดริ้ปที่สงขลามีเซฟไทยลงมาบ้างไหมครับ ผมอยู่ที่สงขลาจะได้เข้าไปทักทายบ้างน่ะครับ:coolly-0001:

รอรถพร้อมเมือ่ไรจะตะลอนแข่งให้หมด

คันๆๆๆๆ:coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม