ขอจัดตั้งกลุ่ม drift ประจำ cefiro-thailand

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311115
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ฮฺ่าๆๆๆ ไปอาทิดหน้าอะดิครับ ฮาๆๆๆๆๆ
ซะงั้นไป

มีอยู่วัน แถวรังสิต หน้าแฟตปลาทองเหงไฟเขียวพอดี ฝนตกพอประมาน วิญญานยุ่นเข้าสิง

กดคันเร่งไส่ยูเทริน 55+ รถหมุนซ้ายหมุนขวาเข้าฟุตบาท 5 5+ ดีนะไม่แรง 1 เจไม่โบ

แถมดมแก๊ส ^^ เมื่อไหร่จะมีหอยเป็นของตัวเองกะม่ายยู้แงๆ:coolly-0011:
แหะๆเหมือนกันเลย อยู่หลังพวงมาลัยทีไร วิญญานทาคุมิเข้าสิงประจำ ต้องให้เมียตบบ้องหูเบาๆ ทุกทีทาคุมิถึงจะออก 555+ แต่ถ้าบ้องแรงเด่ววิญญาน เดอะร็อกจะสิงแทน555+

สงสัยต้องยืม หอย ของ a311115 อะครับ รู้สึกเยอะเหลือเกินแบ่งๆ ให้คนอื่นมั้งนะ
โลเท่าไหร่อ่าครับ ซื้อต่อซัก2โล

แล้วเป็นอะไรมากไหมครับ อันตรายน้อ ไปหัดซ้อมก่อนดีกว่า จะเล่นแบบนั้นอันตราย เหอๆ
ท่านประธานเคยมาก่อนใช่มั้ยครับ 5555+:coolly-0028::coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
^
^
^
ไม่เคยฮะ สนามเท่านั้นเดี๋ยวคนอื่นเดือนร้อน ไว้เก่งแล้วค่อยว่ากัน ฮ่าๆๆๆ

ไปกันวันไหนอะ

จัดไปครับ เด๊วไปด้วย ^^:coolly-0039::coolly-0022:
คุยกับประธานโอ๊ด ให้ชะแว๊บไปรับแว้วกัน เพราะผมคงไม่ได้ไปแถวนั้น เด๋วโดนแซวอีกว่าซุ้มหาของ.....

คุยกับประธานโอ๊ด ให้ชะแว๊บไปรับแว้วกัน เพราะผมคงไม่ได้ไปแถวนั้น เด๋วโดนแซวอีกว่าซุ้มหาของ.....

ตลอดเลยน่ะพี่ต้อม มาที่หลังบอกด้วยน่ะ :coolly-0009:

^^ แหะๆงับ ไม่ถูกไม่ควรจิงๆผม เป็นตัวอย่างที่ไม่ดีงับ แต่เวลาถนนโล่งทีไรเป็นต้อง โยนทุกเม็ด ^^ เห็นถนนมันๆไม่ได้เหอะๆ จะเป็นโรคจิตหรือป่าวก็มะยู้

อดไปเลย 55+ เรื่องออกตัวแถวไฟแดง หรือ ยูเทริน
อันนั้นคงเป็นเกือบทั้งเวปแล้วมั้ง 555+ ติดไฟแดงและมันหงุดหงิด ต้องโชว์พาวรถซักหน่อย 55555+

เงียบกันไป... ช่วงนี้รถแรงต้องรอนานหน่อยนะประธานโอ๊ด
เดิมๆๆ พร้อมเสมอ จัดไปปปป

เมื่อคืนโอ๊ตแม่มได้ใจ สาวๆเลย เขร้ ลงทุน ถอดเสื้อถอดกางเกง เลยทำให้แ๊ก๊งเด็ก ได้เข้ารอบไปชิงจนได้รางวัล แม่งลูกผุ้ชายตัวจิง (แดกกะทิงแดงเยอะไปป่าว รถก็ติดเรดบลู)555 เพื่อนๆฝากขอบคุณโอ๊ตค๊าบ

เมื่อคืนโอ๊ตแม่มได้ใจ สาวๆเลย เขร้ ลงทุน ถอดเสื้อถอดกางเกง เลยทำให้แ๊ก๊งเด็ก ได้เข้ารอบไปชิงจนได้รางวัล แม่งลูกผุ้ชายตัวจิง (แดกกะทิงแดงเยอะไปป่าว รถก็ติดเรดบลู)555 เพื่อนๆฝากขอบคุณโอ๊ตค๊าบ

ฮ่าๆๆๆ เงียบๆ ฮ่าๆๆๆ

ขุนพลดริฟทุกท่าน......วันนี้เงียบจัง บ่าย2และ หรือว่าวันนี้งด

ขุนพลดริฟทุกท่าน......วันนี้เงียบจัง บ่าย2และ หรือว่าวันนี้งด
รถอยู่อู่ครับท่าน อยากไปใจจะขาดร้อนๆ อาทิดหน้าว่าจะไปวันเสาร์ว่างปะ

[email protected] แอดมาหน่อยดิ
เพื่อเราไป........กันสองคน อิอิ ซุ้มๆๆๆ
เปลี่ยนสนามวิ่งกันบ้างปะ สนใจไป zero counter drift ที่สนามบินราชบุรีปะ สาดกันแบบยาวๆหลุดไปก็ไม่โดนกับอะไรด้วย55...พูดแล้วคันๆๆๆ

เปลี่ยนสนามวิ่งกันบ้างปะ สนใจไป zero counter drift ที่สนามบินราชบุรีปะ สาดกันแบบยาวๆหลุดไปก็ไม่โดนกับอะไรด้วย55...พูดแล้วคันๆๆๆ

จัดเลย รอเสร็จก่อนเด้อ

แรงไม่พอ กะมั้ง แต่ที่นั้นพอจะเซ็ตเป็นลาย ได้ไหมครับ
อยากได้แบบนี้อะ:coolly-0022:
เบิท แอดเมล์ยัง แอดใหม่ถ้าแอดมาแล้วนะ

ไฟล์แนบ

68.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
แก้ไขล่าสุด:
แรงไม่พอ กะมั้ง แต่ที่นั้นพอจะเซ็ตเป็นลาย ได้ไหมครับ
อยากได้แบบนี้อะ:coolly-0022:
เบิท แอดเมล์ยัง แอดใหม่ถ้าแอดมาแล้วนะ
อืมรูปแบบสนามใก้ลเคียงกัน มันเป็นโค้งประมาณ8เลนไว้ให้เครื่องบินยูเทรินอะ เครื่องแรงพอมัย..ต้อมต้องวิ่งให้สุดเกียร์3แล้วโยนเข้าเลย....55รับรองผ่านโค้งได้แน่นอน เอายางไปเยอะๆนะ ผมเอาไป2คู่วิ่งไม่ถึง1ชั่วโมงหมดและ ค่าใช้จ่ายในสนามตอนนั้นเค้าคิดผม200บาท

อืมรูปแบบสนามใก้ลเคียงกัน มันเป็นโค้งประมาณ8เลนไว้ให้เครื่องบินยูเทรินอะ เครื่องแรงพอมัย..ต้อมต้องวิ่งให้สุดเกียร์3แล้วโยนเข้าเลย....55รับรองผ่านโค้งได้แน่นอน เอายางไปเยอะๆนะ ผมเอาไป2คู่วิ่งไม่ถึง1ชั่วโมงหมดและ ค่าใช้จ่ายในสนามตอนนั้นเค้าคิดผม200บาท

คู่เดียวก็หมดตัวแล้ว เหอๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม