Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: อยากมีเพื่อนคุยตอนเย็นๆนั่งกินอะไรกัน ผมอยู่แถวมหาชัย สมุทรสาคร มีใครอยู่แถวนี้บ้างหรือพื้นที่ใกล้เคียง

ได้เพื่อน คุย กี่คนเเล้วคับบบบบบบบบบ

Re: อยากมีเพื่อนคุยตอนเย็นๆนั่งกินอะไรกัน ผมอยู่แถวมหาชัย สมุทรสาคร มีใครอยู่แถวนี้บ้างหรือพื้นที่ใกล้เคียง

วันนี้โทรไปตอนเย็น จขกท บอกอยู่ร้านหมูกะทะ
สงสัยของเขาดีจริง

อยู่ห้องนีดีก่า มีทั้งหอย ทั้งม่านรูด

เสาร์นี้มีใครไป มีตติ้ง บ้างป่ะครับ
เผื่อจะได้นัดรวมตัวกัน แล้วไปพร้อมกัน

วันนี้โทรไปตอนเย็น จขกท บอกอยู่ร้านหมูกะทะ
สงสัยของเขาดีจริง
อยากลองไหมล่ะ จะได้รู้ว่าดีจริง :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เมื่อวานกินหมูกระทะมา ก็เลยไปสำรวจมาแล้ว เห็นพีเซฟสีขาวจอดอยู่บนฟุตบาท ตรงข้ามหน้าโรงงานนันยาง น่าจะใช่จุดเกิดเหตุ :coolly-0033::coolly-0033:

เสาร์นี้มีใครไป มีตติ้ง บ้างป่ะครับ
เผื่อจะได้นัดรวมตัวกัน แล้วไปพร้อมกัน
ใครไปบ้าง เจอกันที่ไหน วานบอกด้วยครับ
.
อยากลองไหมล่ะ จะได้รู้ว่าดีจริง :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
บอกพิกัดด่วน ใช่แถวๆนี้มั้ย

<code][gmaps]</code>http://maps.google.com/maps?f=q&source=s_q&hl=en&geocode=&q=%E0%B8%81%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%97%E0%B8%B8%E0%B9%88%E0%B8%A1%E0%B9%81%E0%B8%9A%E0%B8%99&sll=13.723419,100.476232&sspn=1.328723,2.469177&ie=UTF8&hq=&hnear=Krathum+Baen,+Samut+Sakhon,+Thailand&ll=13.653577,100.280371&spn=0.041536,0.077162&z=14&iwloc=A<code][/gmaps]</code>

:coolly-0044:

แก้ไขล่าสุด:

ที่ไหน....ดี
อูยยยยย....อารายดีกันอะ

ใครไปบ้าง เจอกันที่ไหน วานบอกด้วยครับ
.
บอกพิกัดด่วน ใช่แถวๆนี้มั้ย

:coolly-0044:
รบกวนช่วยหอบหิ้วนู๋ไปด้วยคนได้ป่าว....รถอยู่อู่อ่าาาาา

เมื่อวานกินหมูกระทะมา ก็เลยไปสำรวจมาแล้ว เห็นพีเซฟสีขาวจอดอยู่บนฟุตบาท ตรงข้ามหน้าโรงงานนันยาง น่าจะใช่จุดเกิดเหตุ :coolly-0033::coolly-0033:
อ๋อ...เจ้าของรถชื่อบอมอะ เพื่อนนู๋ รหัส 31964 อะพี่ เซฟขาวท้ายอูมช่ายปะ

ร้านที่บอกกะเถิบไปข้างร้านส้มตำที่กำลังสร้าง 7-11 อะ
ชื่อร้านณัฐพงศ์ประดับยนต์..เจ้าของร้านขับเซฟสีเขียวตอง รหัส373อะจ้า.............นั่นแหละแหล่งเรยยยนะ

ปล.เมื่อนวันจันทร์เห็นเซฟขาวจอดอยู่ร้านหมูกะทะไม่รู้ใคร..ช่ายพี่ป่าว

หมูกะทะ หมูกะทะ หมูกะทะ หมูกะทะ หมูกะทะ

อยากมีเพื่อนเยอะ ๆ ก้อมามิตติ้งนะครับ

>> งานนี้ก่อนเลยค่ะ วันเสาที่จะถึงนี้แล้ว

Cefiro-Thailand meeting by Cef@non
วันเสาร์ 13 ก.พ.2553 ร้านอาหาร Dee BAR นนทบุรี

ค่าอาหารคนละ 300 บาทค่ะ
รับรองอิ่มแน่ๆ

แล้วพบกันค่ะ:coolly-0033:
<!-- / message --><!-- sig -->

วันจันทร์ไม่ได้ไปกินหมูกระทะ เล่นเกมส์อยู่บ้านอะ สีขาวไม่มีกันชนหน้าใช่ปะ ถ้าใช่เป็นรถเพื่อนๆกัน ถ้าไม่ใช่ไม่รู้ รถของเรา สีเทา 6631 เจอที่ไหนทักทายได้

อยู่วัดม่วงครับบบ

ในซอยเลย มีอะไรผมพอช่วยได้ก็ เข้ามาหาได้น่ะครับ

ใช่เลยครับ มาถึงสามแยกไฟแดงกระทุ่มแบน ก้อเจอร้านหมูกระทะแล้วครับ:coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045:

>> งานนี้ก่อนเลยค่ะ วันเสาที่จะถึงนี้แล้ว

Cefiro-Thailand meeting by Cef@non
วันเสาร์ 13 ก.พ.2553 ร้านอาหาร Dee BAR นนทบุรี

ค่าอาหารคนละ 300 บาทค่ะ
รับรองอิ่มแน่ๆ

แล้วพบกันค่ะ:coolly-0033:
<!-- / message --><!-- sig --]
อยากไปจังเลย สงสัยต้องเคลียร์คิวทั้งหลายหน่อย ช่วงนี้แน่นจริงๆ
เออ...แล้วถ้าไปได้นัดเจอที่ตรงไหนเป็นจุดรวมพลครับ จะได้ไปรวมกันถูกครับ :coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ที่ไหน....ดี

อูยยยยย....อารายดีกันอะ

รบกวนช่วยหอบหิ้วนู๋ไปด้วยคนได้ป่าว....รถอยู่อู่อ่าาาาา
เด๋วไปได้จะ confirm อีกรอบนะ

ใช่เลยครับ มาถึงสามแยกไฟแดงกระทุ่มแบน ก้อเจอร้านหมูกระทะแล้วครับ:coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045:
เด๋ววันนี้จะแอบไป :coolly-0039:

Re: Cef@Nakhonpathom

ร้ายกาจ.....ปล.เสาร์นี้ว่าไง...

แอบไปมาละ
โทรไปถามทาง 965
บอกวันนี้ไม่ได้ไป

แต่ไปเจอเซฟคันขาวจอดอยู่อีกร้านนึง
ตรงทางที่จะไปอ้อมน้อย ใกล้ปั้มปตท jeffy ด้วยละ
ดูป้ายทะเบียนไม่ทัน ของใครน้ออออ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม