Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: อยากมีเพื่อนคุยตอนเย็นๆนั่งกินอะไรกัน ผมอยู่แถวมหาชัย สมุทรสาคร มีใครอยู่แถวนี้บ้างหรือพื้นที่ใกล้เคียง

อารายยยย ไม่เห็นรู้เรื่องเลย :coolly-0007:

ไม่มีอาราย..จิงๆนะ..555:coolly-0023:[/QUOTE]
:coolly-0040::coolly-0040::coolly-0007::coolly-0007::coolly-0010::coolly-0010: ทามเนียนนร้า..

Re: อยากมีเพื่อนคุยตอนเย็นๆนั่งกินอะไรกัน ผมอยู่แถวมหาชัย สมุทรสาคร มีใครอยู่แถวนี้บ้างหรือพื้นที่ใกล้เคียง

ไปรวมกับฝั่งธน ฯ ดิครับ ไม่น่าไกลเกิน

ไปไหน ไปด้วยคน
ผมอยู่แถวศาลวัดสิงห์ ถนนเอกชัย ครับ

ทำงานอยู่ซอยวัดบ้านขอม หลังโรงงานindex
ว่างๆแวะมาทักทายได้ค่ะ

ฝั่งธนๆๆๆ เงียบ หนีไปอยู่ มหาชัยดีกว่าไม๊ เนี่ย 5555

ทำงานอยู่ซอยวัดบ้านขอม หลังโรงงานindex
ว่างๆแวะมาทักทายได้ค่ะ
โรงงานอะไร ใช่แปซิฟิค มารีน ป่ะ

ผมอยู่อ้อมน้อยครับ มีอะไรโทรคุยกันได้ครับ
กิม 089-8806770
ละแวกบ้านผมก็มีหลายคันอยู่นะ
อยู่ส่วนไหนของอ้อมน้อยครับ ไปบ่อย

นู๋อยู่กระทุ่มแบนนะจ๊ะ

อยู่ใกล้ๆกันเลย...เหงาๆมานั่งด้วยกันได้นะ

อยู่ตรงแถวๆตรงข้ามโรงงานนันยาง..ถ.เศรษฐกิจ อะจ้า

ขับๆมาวันเสาร์ที่มีรถจอดเยอะๆ...นั้นละช่ายเรย..:coolly-0044:
ผมไปกินหมูกระทะบ่อย ตรง สามแยกกระท่มแบน อร่อยดีของกินเยอะ
และที่สำคัญ สาวๆสวยๆๆๆๆเยอะ

ว่างๆนัดไปกินหมูกระทะกันดีกว่า พี่ๆน้องๆ ว่างกันวันไหนอะครับ

อืมมม..มหาชัยไปเมาบ่อย..หอยตัวใหญ่ๆ..:coolly-0017::coolly-0044:

:coolly-0010::coolly-0010:หอยตลอดเลย น้าอ๊อด:coolly-0028::coolly-0028:

ว่างเมื่อไร เจอ x,o,xxxxx,xxxxx ได้ที่ห้องแชท ตลอดเวลา
monster

:coolly-0010::coolly-0010:หอยตลอดเลย น้าอ๊อด:coolly-0028::coolly-0028:
แบบว่าอยู่ชมรมคนรักหอยด้วยน่ะคับน้าเค...!!!..:coolly-0017:

ผมไปกินหมูกระทะบ่อย ตรง สามแยกกระท่มแบน อร่อยดีของกินเยอะ
และที่สำคัญ สาวๆสวยๆๆๆๆเยอะ

อ๋อ.....นี่ก็ไปบ่อยเลยร้านนี่อะ....:coolly-0001:

ผมสมุทรสงครามคับ เหงาเหมือนกันอยู่แม่กลองไม่มีเพื่อนขับ Cef เลย
สงสัยต้องไปอยู่มหาชัยแล้วล่ะเรา อิอิ

พ๋มอยู่แคราย งามวงศ์วานครับ ขอไปแจมด้วยได้มั้ย ไกลแค่นี้เอง..

โรงงานอะไร ใช่แปซิฟิค มารีน ป่ะ

อุทิศเอ็นเตอร์ไพรส ข้างๆ แปซิฟิคค่ะ ด้านข้างชนกันเลย

วันหลังนัดกันไปกินร้านคุณตุ่มดีก่า
อยากกินมากมาย:coolly-0046:

แก้ไขล่าสุด:
Re: Cef@Nakhonpathom

>>>ใกล้แล้วนะ
>>>>>>>>>คุณจะพลาดได้ไง

>>>>>>>>>>>>>>>>>>>เตรียมล้างรถ สตาทเครื่อง

กิจกรรมชมรม Cefiro-Thailand meeting by Cef@non
วันเสาร์ 13 ก.พ.2553 ร้านอาหาร Dee BAR นนทบุรี

ตั้งอยู่เส้นถนนราชพฤกษ์ตัดถนนรัตนาธิเบศร
- มาจากแคราย-สะพานพระนั่งเกล้า วิ่งตรงมาถึงท่าอิฐเลี้ยวซ้ายเข้าถนนราชพฤกษ์ วิ่งไปอีกประมาณ 500 เมตร ร้านอยู่ซ้ายมือ
- มาจากวงเวียนพระราม 5 วิ่งตรงมาตลอดจนถึงถนนรัตนาธิเบศร กลับรถวิ่งไปอีกประมาณ 500 เมตร ร้านอยู่ซ้ายมือ
- มาจากปากเกร็ด สะพานพระราม 4 เลี้ยวซ้ายเข้าราชพฤกษ์ วิ่งตรงตลอดข้ามสะพานข้ามถนนรัตนาธิเบศร ชิดซ้ายวิ่งไปอีกประมาณ 500 เมตร ร้านอยู่ซ้ายมือ
- มาจากบางบัวทอง วิ่งเข้ารัตนาธิเบศร ชิดซ้ายขึ้นสะพานข้ามถนนรัตนาธิบศรเข้าถนนราชพฤกษ์ วิ่งไปอีกประมาณ 500 เมตร ร้านอยู่ซ้ายมือ

ค่าใช้จ่ายต่อหัว คิดที่ 300.- บาท
อาหาร 10 อย่าง รวมมิกเซอร์แล้ว
สุรา โปรดนำมาเอง หรือจัดหากันเองที่ร้านก็ได้

1.ปลากระพงทอดน้ำปลา ( ตามสเต็ป )
2. หมูมะนาว ( เปรี้ยวเป็นบางชิ้น )
3. ยำถั่วพู ( เข้มข้นมากมาย )
4. ต้มแซ่บกระดูกหมู ขาอ่อน ( เด็กเสริฟนะที่อ่อน อ่ะ )
5. ทอดมันกุ้ง จาก ทะเล จีนใต้
6. ทะเลผัดฉ่ากะทะร้อน ( พิเศษสำหรับ พี่แต๋นเลย )
7. ข้าวผัดปู + กุ้ง ก้อกินให้อื่มนะอย่าเรื่องมาก
8. แหนมซี่โครงทอด อันนี้อร่อย
9. กุ้งอบวุ้นเส้น อันนี้ม่ะรู้ว่าเป็นไง ไปดูที่งานเอา
10. ผลไม้รวม มีอะไรมั่งก็ไม่รู้เหมือนกัน
11. ข้าวโพด อันนี้ อร่อยมาก อยากได้เพิ่มซื้อเอง นะ
คุ้มมั้ยหล่ะ เหล้าเอามากันเองนะ ( อยากกินชงเอา อยากเมาชงเอง )

งานนี้ต้องการจะถ่ายรูปสมาชิกกับรถตัวเอง
มีการเปิดท้ายขายของหรือแลกเปลี่ยนอะไหล่ระหว่างกัน
มีการเสวนาแลกเปลี่ยนความรู้ในการตกแต่งรถ การบำรุงดูแลรักษารถ โดยผู้มีประสบการณ์รถรุ่นนี้โดยเฉพาะ
และทั้งนี้ ใครต้องการล้างรถ ข้างๆ ร้านมีคาร์แคร์รับล้างอัดฉีดราคาพิเศษ
จึงขอเริ่มงานตั้งแต่ 15.00 น.เป็นต้นไปค่ะ

น้อง:coolly-0033:แอนนี่

ไฟล์แนบ

• P1050078 (Medium).JPG
    P1050078 (Medium).JPG
    39.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 49
  • P1050067 (Medium).JPG
    P1050067 (Medium).JPG
    45.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45

^
^
^

หูยยยยยยยยยยยยยยยยย...................เเอนนี่.

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม