Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: Cef@Nakhonpathom

งานเพียบเลยว่ะ ใกล้ปิดปีบัญชี ช่วงนี้เพียบ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,022

ไปคลายเครียดหน่อยมั้ย....:coolly-0031::coolly-0031:

แวะเข้ามาทักคับ

มีใครไปหัวหินมั่ง..

อดไปคราบ ติดภาระกิจเร่งด่วน อดตามเคย เหอๆๆ

ตอนนี้รถมี project คับ ไปไหนไม่ได้เลย

ฮือๆๆ!!!

ว่าแต่เอารถไปทำอะไร อ่ะ

กลุ่ม อยุธยาแวะมาทักทาย พี่น้องชาวสุพรรนนะครับ :coolly-0022:

เหอๆ ดีคราบ ยินดีที่รู้จักงับผม

กลุ่มนครปฐมมีกันเยอะมั้ยครับ

อยากมีเพื่อนคุยตอนเย็นๆนั่งกินอะไรกัน ผมอยู่แถวมหาชัย สมุทรสาคร มีใครอยู่แถวนี้บ้างหรือพื้นที่ใกล้เคียง

ไม่รู้ว่าผิดบอร์ดหรือเปล่า ถ้าผิดขอโทษด้วยนะครับ
เหงาจังอยากมีเพื่อนเยอะๆๆๆๆๆๆ หรือ โทรนัดก็ได้ครับ
083-5452721 เอกครับ

Re: อยากมีเพื่อนคุยตอนเย็นๆนั่งกินอะไรกัน ผมอยู่แถวมหาชัย สมุทรสาคร มีใครอยู่แถวนี้บ้างหรือพื้นที่ใกล้เคียง

ไกลจัง ใครอยู่ใกล้ จัดไปครับ

ถ้าเหงาไปคุยในกระทู้บางแสนมั่งก็ได้นะครับ คุยเรื่อยเปื่อย ตั้งแต่สากกะเบือยันหม้อชามลามไห :coolly-0010:

Re: อยากมีเพื่อนคุยตอนเย็นๆนั่งกินอะไรกัน ผมอยู่แถวมหาชัย สมุทรสาคร มีใครอยู่แถวนี้บ้างหรือพื้นที่ใกล้เคียง

ผมอยู่อ้อมน้อยครับ มีอะไรโทรคุยกันได้ครับ
กิม 089-8806770
ละแวกบ้านผมก็มีหลายคันอยู่นะ

อืมมม..มหาชัยไปเมาบ่อย..หอยตัวใหญ่ๆ..:coolly-0017::coolly-0044:

อยู่ใกล้ๆๆๆๆกันเลย แค่คืบเดวเองงงงงงงงงงง

บางบอน4ครับ หน้าอู่ เมาบ้าง ไม่เมาบ้าง แล้วแต่สภาพ

นู๋อยู่กระทุ่มแบนนะจ๊ะ

อยู่ใกล้ๆกันเลย...เหงาๆมานั่งด้วยกันได้นะ

อยู่ตรงแถวๆตรงข้ามโรงงานนันยาง..ถ.เศรษฐกิจ อะจ้า

ขับๆมาวันเสาร์ที่มีรถจอดเยอะๆ...นั้นละช่ายเรย..
:coolly-0044:

อยู่ใกล้ๆกันเลย...เหงาๆมานั่งด้วยกันได้นะ

อยู่ตรงแถวๆตรงข้ามโรงงานนันยาง..ถ.เศรษฐกิจ อะจ้า

ขับๆมาวันเสาร์ที่มีรถจอดเยอะๆ...นั้นละช่ายเรย..:coolly-0044:
ได้ๆๆๆๆๆๆๆๆ เด๋ว บอก พี่849 ห้าย นร้า นู๋แน๊ก:coolly-0046::coolly-0010::coolly-0023:

ขับๆมาวันเสาร์ที่มีรถจอดเยอะๆ...นั้นละช่ายเรย..
:coolly-0044:

ได้ๆๆๆๆๆๆๆๆ เด๋ว บอก พี่849 ห้าย นร้า นู๋แน๊ก:coolly-0046::coolly-0010::coolly-0023:

อารายยยย ไม่เห็นรู้เรื่องเลย :coolly-0007:

หืมมมม...ช่ายหรอ:coolly-0040::coolly-0046:

อารายยยย ไม่เห็นรู้เรื่องเลย :coolly-0007:
ไม่มีอาราย..จิงๆนะ..555:coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม