Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: อยากมีเพื่อนคุยตอนเย็นๆนั่งกินอะไรกัน ผมอยู่แถวมหาชัย สมุทรสาคร มีใครอยู่แถวนี้บ้างหรือพื้นที่ใกล้เคียง

ขาดไป1ด่าน ปรกติจะต้องมี ด่านตรงสามแยก ซอย81
แค่ 3 ก้อเชี้ยพอแล้ว อย่าให้ต้องถึง 4 เลย
81 เจอแต่ไฟแดงว่ะ

Re: อยากมีเพื่อนคุยตอนเย็นๆนั่งกินอะไรกัน ผมอยู่แถวมหาชัย สมุทรสาคร มีใครอยู่แถวนี้บ้างหรือพื้นที่ใกล้เคียง

รถแรงก็ต้องอยู่อู่นะจะน้องแน๊ค :coolly-0010: เสร็จเมื่อไหร่ขอเทสหน่อยนะ:coolly-0034:
555นึกว่าใคร พี่กอล์ฟนี่เอง รถในลายเซ็นคุ้นๆนะเนี่ย สีเขียวกะสีขาว อะ
จะมาลองไรกั๊น_free way เค้ามีแต่รถแรงๆโน๊ะ_หุหุ:coolly-0023:

แค่ 3 ก้อเชี้ยพอแล้ว อย่าให้ต้องถึง 4 เลย

ปรกติตรง 81อะ ตัวเชี้... เลย หลอดไฟหน้าขาด แมร่งก็จับ ป้ายทะเบียนมองไม่ชัด ก็จับ โหลดนิดหน่อย ท่อดัง จับหมด :coolly-0004:

ไม่รู็ว่าโดนยังไง แต่บิ๊กซ๊

รถแรงก็ต้องอยู่อู่นะจะน้องแน๊ค :coolly-0010: เสร็จเมื่อไหร่ขอเทสหน่อยนะ:coolly-0034:
รถไปทำอะไรหรอ สงสัยมีซุ่ม มีของดีแน่ๆ

เห็นแค่อันเดียวก็เสียวแล้ว
นี่เล่น 4 เลยหรอ ฟ้าเหลืองเลยนะเนี่ย 555+

ปกติผมวิ่งหลบมาทางเอกชัยเจอแค่ด่านเดียวตรง ตลาดปิ่นทอง
ถ้าจะหลบก็ต้องไปทางวงแหวน ตัดเข้ากำนันแม้น

ปรกติตรง 81อะ ตัวเชี้... เลย หลอดไฟหน้าขาด แมร่งก็จับ ป้ายทะเบียนมองไม่ชัด ก็จับ โหลดนิดหน่อย ท่อดัง จับหมด :coolly-0004:
ยังไม่เคยเจอ ไม่อยากเจอด้วย ^^"

รถไปทำอะไรหรอ สงสัยมีซุ่ม มีของดีแน่ๆ

นี่เล่น 4 เลยหรอ ฟ้าเหลืองเลยนะเนี่ย 555+

ปกติผมวิ่งหลบมาทางเอกชัยเจอแค่ด่านเดียวตรง ตลาดปิ่นทอง
ถ้าจะหลบก็ต้องไปทางวงแหวน ตัดเข้ากำนันแม้น

ยังไม่เคยเจอ ไม่อยากเจอด้วย ^^"

จุ๊ๆๆๆอย่าเอ็ดไปพี่....รอเสร็จก่อนดีก๋าน้าาาาาา>>>ไปทำเบาะเสริม.....แอ๊ๆ:coolly-0010:

ไม่ค่อยเจอด่านนะ.....เคยเจออยู่หน้า ม.เอเชีย กะ ถนนอักษะ....สงสัยตรวจแอลกอฮอล์....พอเค้าเรียกเปิดกระจก..พี่ ตร. เค้าถามนู๋ๆๆจะไปไหนเนี่ย......พอเสร็จ..เค้าก็บอกนู๋ไปเหอะ55555..หมาควายว่าไงอ่าาา:coolly-0043::coolly-0020:

ม่ะช่ายคนพื้นที่ครับ ทางลัดนี่ลืมไปได้เลย

จุ๊ๆๆๆอย่าเอ็ดไปพี่....รอเสร็จก่อนดีก๋าน้าาาาาา>>>ไปทำเบาะเสริม.....แอ๊ๆ:coolly-0010:

ไม่ค่อยเจอด่านนะ.....เคยเจออยู่หน้า ม.เอเชีย กะ ถนนอักษะ....สงสัยตรวจแอลกอฮอล์....พอเค้าเรียกเปิดกระจก..พี่ ตร. เค้าถามนู๋ๆๆจะไปไหนเนี่ย......พอเสร็จ..เค้าก็บอกนู๋ไปเหอะ55555..หมาควายว่าไงอ่าาา:coolly-0043::coolly-0020:
แสดงว่าตัวเล็ก ดีนะเขาไม่ขอตรวจบัตรประชาชนแทน
กลัวอายุไม่ถึงจะขับรถ ^^

ม่ะช่ายคนพื้นที่ครับ ทางลัดนี่ลืมไปได้เลย
ยังนี้ต้องมาเที่ยวกันบ่อยๆแล้วละ ^^

ปล.เมื่อนวันจันทร์เห็นเซฟขาวจอดอยู่ร้านหมูกะทะไม่รู้ใคร..ช่ายพี่ป่าว

ง่ะ เห็นด้วยรึ

คันนั้นมันรถพี่ เอิ๊กๆๆๆๆ

เลิกงานแล้วไป ใกล้ๆๆๆ

ปล. ผม ต๋อย ครับ อยู่ซ.เพชรเกษม 114

ทำงานอยู่ ซ.เทพกาญจนา ก่อนถึง บ.แคลคอมพ์ ครับ

เหงาก้อนะ จัดไป 08-3607-8204 งิ๊ งิ๊

ปล. ผม ต๋อย ครับ อยู่ซ.เพชรเกษม 114

ทำงานอยู่ ซ.เทพกาญจนา ก่อนถึง บ.แคลคอมพ์ ครับ

เหงาก้อนะ จัดไป 08-3607-8204 งิ๊ งิ๊

อยู่ใกล้ๆกันเลยครับ ผมอยู่ซอย120 แถวลานโบว์ลิ่งเก่าอ่ะ
ชักอยากกินหมูกะทะแล้วสิ เสาร์นี้จัดเลยดีกว่า

อยู่ใกล้ๆกันเลยครับ ผมอยู่ซอย120 แถวลานโบว์ลิ่งเก่าอ่ะ
ชักอยากกินหมูกะทะแล้วสิ เสาร์นี้จัดเลยดีกว่า

ง่ะ....จัดไปคร๊าบบบบบ :coolly-0003:

อยู่มานานยังคับนั่น ผมมีเพื่อนอยู่ซอย 120 นี้ด้วย แต่ย้ายออกมาแล้ว ชื่อ เอก ขับ ตาโตสีเขียว น่ะคับ เห็นว่าน้องแถวบ้านขับ เซฟ สีเดียวกะผม อิอิ

เห็นจอดอยู่ข้างร้านกาแฟอะพี่ ไปกินแต่หัววันเลยนะ

นู๋อยู่ หมู่บ้านพุทธชาด อะจ้า......รู้จักป่าว

แต่................เสาร์นี้ไม่ว่างน้าาา....วันไหนไปอีกชวนด้วยละนะๆๆๆ

:coolly-0033:

ง่ะ....จัดไปคร๊าบบบบบ :coolly-0003:

อยู่มานานยังคับนั่น ผมมีเพื่อนอยู่ซอย 120 นี้ด้วย แต่ย้ายออกมาแล้ว ชื่อ เอก ขับ ตาโตสีเขียว น่ะคับ เห็นว่าน้องแถวบ้านขับ เซฟ สีเดียวกะผม อิอิ[/QUOTE

รู้จักครับ ตั้งแต่เด็กๆแล้ว เมื่อก่อนอยู่หมู่บ้านเดียวกัน ซอยเดียวกัน
ตอนนี้น้องชายเขายังเข้ามาคุยเล่นด้วยอยู่บ่อยๆครับ
เห็นว่าตอนนี้ เจ้าตาโต กำลังทำสีขาวอยู่ ถ้าจะสวยครับชุดนี้
แว่วๆมาว่าทุ่มทุนสร้างประมาณ 4หมื่นกว่าๆ

เห็นจอดอยู่ข้างร้านกาแฟอะพี่ ไปกินแต่หัววันเลยนะ

นู๋อยู่ หมู่บ้านพุทธชาด อะจ้า......รู้จักป่าว

แต่................เสาร์นี้ไม่ว่างน้าาา....วันไหนไปอีกชวนด้วยละนะๆๆๆ

:coolly-0033:
ได้ๆๆๆๆ จะไปคงให้แน๊กนัดนั่นแหล่ะ พี่เพื่อนน้อย ขอตามไป อิอิ

รู้จักครับ ตั้งแต่เด็กๆแล้ว เมื่อก่อนอยู่หมู่บ้านเดียวกัน ซอยเดียวกัน
ตอนนี้น้องชายเขายังเข้ามาคุยเล่นด้วยอยู่บ่อยๆครับ
เห็นว่าตอนนี้ เจ้าตาโต กำลังทำสีขาวอยู่ ถ้าจะสวยครับชุดนี้
แว่วๆมาว่าทุ่มทุนสร้างประมาณ 4หมื่นกว่าๆ

อ่ะๆๆ งัีนคนเดียวกัน เห็นว่าลอกถึงเหล็ก ทำสีขาวมุก แอคคอร์ดตัวใหม่ นะคับ

อู่ก้อ คุณยู ยูกู๊ด ซ.เพชรเกษม 126 เพื่อนๆพี่ๆ น้องแน๊ก เค๊านั่นแหล่ะ

อ่ะๆๆๆ นี่เมื่อก่อนยกลง ไปตัวนึงแล้วนี่คับ เครื่องไรเอ่ยยย ตอนนั้น

แล้วตอนนี้ล่ะคับ ตรงรุ่น ชิมิ :coolly-0044:

แว๊ะมาทักครับครับ พระราม 2 ซอย โรงพยาบาลบางมด

สนใจบาน MOONROOF ตาโตมั๊ยค๊าบบบ
แอ๊ ๆ ๆ ๆ

แว๊ะมาทักครับครับ พระราม 2 ซอย โรงพยาบาลบางมด

อุยๆๆๆๆๆ น้าออม เกย์ฟิโร่ มาได้ไงเนี่ย :coolly-0028:

สนใจบาน MOONROOF ตาโตมั๊ยค๊าบบบ
แอ๊ ๆ ๆ ๆ

โหๆๆๆ พี่ออย จะทันมั๊ยเนี่ย ทำมาเดือนแล้วมั๊งคับ

แต่ไว้จะถามมันให้นะพี่ เหงว่า กลุ่มตาโต แถวยุดยา มีอีกหลายคันคับ :coolly-0022:

อ่ะๆๆๆ นี่เมื่อก่อนยกลง ไปตัวนึงแล้วนี่คับ เครื่องไรเอ่ยยย ตอนนั้น

แล้วตอนนี้ล่ะคับ ตรงรุ่น ชิมิ :coolly-0044:[/QUOTE]

เมื่อก่อน 12v. ตอนนี้ก็ rb25 ครับ เพิ่งวางเมื่อต้นปีนี้เอง
:coolly-0023::coolly-0010:

แอ๊ ๆ ๆ ๆ
<!-- / message --><!-- sig -->

คงไม่ทันแล้วครับคุณออย เขาไปไกลแล้ว แอ๊ๆๆ

แก้ไขล่าสุด:

555++
ผมถามไปงั้นแหละ ไม่ได้กะขายจิง ๆ จัง ๆ หรอก
แต่มีเหลือหลายบานนะ
แอ๊ ๆ ๆ

555++
ผมถามไปงั้นแหละ ไม่ได้กะขายจิง ๆ จัง ๆ หรอก
แต่มีเหลือหลายบานนะ
แอ๊ ๆ ๆ
ใส่มิร่า คิดเท่าไหร่ :coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม