Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: Cef@Nakhonpathom

:byebye: :byebye: เมื่อกี่ โทรตามแล้ว น่ะคราบ ใครที่ผมโทรไปแย้ว พรุ่งนี้โปรดมาตามที่นัด นะคราบ มีรายงานว่า น้าออย จะมาด้วย กรุณาแต่งกายสุภาพเพื่อ น้าออย แก่จะได้ปลื้ม นะคราบ :biggrin: (ล้อเล่น)งานนี้มีเสียว...:sexy_girl:

รับทราบครับ เดี๋ยววันที่ 31 ตอนเย็นโทรหาโต๊สอีกทีครับ
พี่ตั๊กไปพร้อมกันป่าว:eeek:
ไปด้วยๆ เด๋วผ่านมาแถวหน้าบ้านพี่ด้วย เด๋วไปพร้อมกัน

รายงานอากาศ ก่อนมิตติ้ง ขณะนี้ท้องฟ้าโป่ง มีสาวเป็นแห่งๆ และกระเทยป่ะป่น คาดว่าน่าจะมีการ รวมตัวของ กลุ่ม Cef ยามเย็น

แอบมาดู ......

พี่โต๊สแก้ผ้า 555:burn:

ดูมั่งดิไหนไหนไหน

เวร กำ แท้ ตรู กำ

คนที่จะไปมิตติ้ง วันที่ 8 มีใครบ้างคับ
แล้วคนที่จะสมัครมีกี่คนคับ เด๋วจะได้ล็อคเลขเอาไว้คับ
ลงชื่อไว้เลยคับ อยากทราบจำนวน

ใครติดต่ออาร์ต a31571ได้บ้างครับโทรไปไม่เคยรับสายเลย

ผมสมัครคนนึงครับ แต่ไป meeting อาจจะไปไม่ได้อ่ะ เพราะว่าอาจจะต้องไปต่างจัวหวัดเรื่องงานครับ เซ้งจิต ไงขอเช็คดูอีกที

Up..คับ มีครายอิกบ้างคับ

เอาด้วยคน สุดหล่อ เบอร์ลงท้าย 69 อ่ะน่ะ ได้ป่ะ ชอบมากๆ แต่ดูรูปการณ์แล้วสงสัยไม่ได้ไปอ่ะ ยังอยู่เมืองกาญอยู่เลย อ่ะ ยังไง จองหมายเลขสมาชิกให้ด้วยน่ะ คุณ ตั๊ก สุดหล่อ ของผม รักน่ะ จุ๊บๆ

เอาด้วยคน สุดหล่อ เบอร์ลงท้าย 69 อ่ะน่ะ ได้ป่ะ ชอบมากๆ แต่ดูรูปการณ์แล้วสงสัยไม่ได้ไปอ่ะ ยังอยู่เมืองกาญอยู่เลย อ่ะ ยังไง จองหมายเลขสมาชิกให้ด้วยน่ะ คุณ ตั๊ก สุดหล่อ ของผม รักน่ะ จุ๊บๆ
ตั้งนานไม่รีบสมัคร ตอนนี้มัน a3168x แล้ว
ถ้าจะรอ 69 ต้อง 769 โน่นเลย

• กระทู้ ผู้เขียน

ขอด้วยคนคร้าบ เลขสวย แต่ไปไม่ได้อะ ไม่มีตัง เพิ่งจะจ่ายค่าเช่าบ้านไป และต้องกราบขออภัยทู้กคนด้วยที่วันที่ 31 ไปไม่ได้ มีเหตุจำเป็น เจง เจง

วันนี้นะคร๊าบ...ครายไปมั่ง เจอกานที่ไหนดี

ไปไหนหมด.....

:biggrin: :biggrin: กลับมาแย้วววว คราบ งานเพียบเลย ช่วงนี้ อ่ะคราบ เพิ่งจะได้เข้ามาดู เป็งไงกันบ้างคราบ สบายดีกันไหม คราบ คิดถึงทุกคนคราบ (คุณตั๊ก คุณวิธ คุณป๊อป คุณmax คุณหนุ่ม คุณart คุณต่อ) ว่างก็โทรหาและนัดวันกินเหล้ากันต่อ เด่อ:sweet_kiss: :sweet_kiss:

:biggrin: :biggrin: กลับมาแย้วววว คราบ งานเพียบเลย ช่วงนี้ อ่ะคราบ เพิ่งจะได้เข้ามาดู เป็งไงกันบ้างคราบ สบายดีกันไหม คราบ คิดถึงทุกคนคราบ (คุณตั๊ก คุณวิธ คุณป๊อป คุณmax คุณหนุ่ม คุณart คุณต่อ) ว่างก็โทรหาและนัดวันกินเหล้ากันต่อ เด่อ:sweet_kiss: :sweet_kiss:
จัดไปเลยดีกว่า....555+

ว๊ามิตติ๊งที่ผ่านมาไม่ได้ไปเลยติดฝึกร่วมกองทัพบกไทย-ออสเตรเลีย
ครั้งหน้าไม่พลาดแน่

ช่วงนี้งานเยอะ จริงๆๆ ญ ก็เยอะด้วย ไปไม่ถูกเลยช่วงนี้ ตระเวณอยู่แถว กาญ กับ สุพรรณ ถึงสิ้นเดือน อ่ะ ถ้ายังไง หิวเหล้าจะนัดกัน สิ้นเดือนก็ได้ อ่ะคราบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม