Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: Cef@Nakhonpathom

:sexy_girl: น้าออย หาพวกเหรอ ผมยังไม่อยากเป็นอ่ะ เกย์ น้าออย เป็นไปพลางๆ ก่อนน่ะ แป๊ปเดี่ยวเอง เหอๆ ก๊ากๆๆๆๆ :sweet_kiss: :sweet_kiss:
แร้วเมิงเอาอะไรมาคิดว่ากรูเป็นกย์ว่ะ
:eeek: :eeek: :eeek:

:byebye: :byebye: ล้อเล่น อ่ะ น้า แม้ ผมรู้อยู่แล้วว่าน้าอ่ะ เสือผู้หญิง เหมือนพวกผม อ่ะ เหอๆ ว่าแต่ น้าจะมางานมิตติ้ง นครถม ป่ะ ชวนด้วยใจเลย น่ะ น้า:sweet_kiss: :sweet_kiss:

:byebye: :byebye: ล้อเล่น อ่ะ น้า แม้ ผมรู้อยู่แล้วว่าน้าอ่ะ เสือผู้หญิง เหมือนพวกผม อ่ะ เหอๆ ว่าแต่ น้าจะมางานมิตติ้ง นครถม ป่ะ ชวนด้วยใจเลย น่ะ น้า:sweet_kiss: :sweet_kiss:
นัดกันที่ไหนว่ะ
ลานหน้าองค์พระปฐมเลยมั๊ย

แล้วน้า จะมาไหม อ่ะ อยากรู้ อ่ะ

แล้วน้า จะมาไหม อ่ะ อยากรู้ อ่ะ
วันไหน ยังงัย เมื่อไหร่
ปัญหาไม่ใช่เรื่องไปหรือไม่ไป
ปัญหาคือมีเงินหรือว่าไม่มีเงิน

มาจิงป่าวนี่ พี่ออย.....555+

รอต้อนรับอยู่คับใครจะมาจะไปขอให้บอก..ส่วนคุณโตสรีบนัดมิตติ้งให้ไวๆคับไม่ไหวแล้ว...:dribble:

มาจิงป่าวนี่ พี่ออย.....555+
อย่างที่บอก
ปัญหาไม่ใช่เรื่องไปหรือไม่ไป
ปัญหาอยู่ที่มีเงินหรือไม่มีเงิน
555++
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

แร้วเมิงเอาอะไรมาคิดว่ากรูเป็นกย์ว่ะ
:eeek: :eeek: :eeek:
น๊านอ่ะดิ แค่เขามีโลกส่วนตัวของเขาเองก็เท่านั้น

:byebye: :byebye: ประกาศ วันศุกร์ที่ 31 สิงหาคม 50 เวลา 19.00 น. (หรือใครมาเร็วกว่านั้น) นัดมิตติ้ง กินข้าวอาหารเย็น และพบปะพูดคุยกัน ตามอัธยาศัย ใครมาช่วยรายงานตัวด้วยคราบ แล้วจะติดต่อกลับไปคราบ ส่วนที่นัดมิตติ้ง ร้าน Retro Cafe เหมือนเดิม ใครไปไม่ถูกเดี๋ยวบอกทางให้คราบ:sweet_kiss: :sweet_kiss:

ไม่มีร้านนี้แล้วไม่ใช่หรอครับ เห็นมันทุบไปแล้วหนิ หรือว่าเรามองผิดหว่า

วันนี้จะเข้าไปดูให้ ว่ายังอยู่หรือเปล่า น่ะ ร้านเนี่ย อ่ะ ใครว่างก็แวะไปดูด้วยกันก็ได้

:byebye: :byebye: ประกาศ วันศุกร์ที่ 31 สิงหาคม 50 เวลา 19.00 น. (หรือใครมาเร็วกว่านั้น) นัดมิตติ้ง กินข้าวอาหารเย็น และพบปะพูดคุยกัน ตามอัธยาศัย ใครมาช่วยรายงานตัวด้วยคราบ แล้วจะติดต่อกลับไปคราบ ส่วนที่นัดมิตติ้ง ร้าน Retro Cafe เหมือนเดิม ใครไปไม่ถูกเดี๋ยวบอกทางให้คราบ:sweet_kiss: :sweet_kiss:
ร้านเหล้าเสียงดัง ๆ แล้วจาคุยกันรู้เรื่องเร้ออออ

มันมี ญ เยอะ อ่ะ สนไหม อ่ะ

• กระทู้ ผู้เขียน

สวัสดีพี่น้องทุกท่านคร้าบ.....ได้ยาง yokohama มาแร้วค้าบคุนพีโต๊ส กิ๊บๆเรยคับท่าน 235/45/17 โทปายแร้ว ไม่ติดเรยย เข้ามาแร้วโทกับด้วย...
ส่วนคุนพี่หนุ่ม บอกว่ารถเสร็จแล้ว อยากเห็นเจงๆเรยย ได้ข่าวว่าโบเดิมก้อเสร็จตามไปด้วย สงสัยจะแรงน่าดู มีไฟแล็บท่อด้วย อย่าลืมล้างแค้นเจ้าวีโก้ละครับคุนพี่ ...

Retroเค้าย้ายร้านตอนนี้รู้สึกว่าปิดอยู่มั้ง...จะนัดมิตติ้งไม่เห็นโทรบอกซักคำเลยนะไอ้คุณโตส...กรูว่าเอาร้าน"กินดื่ม"หลังเวลก็ได้เค้าว่ากันว่าเด็กเสิร์ฟน่ารักโคตรๆ...:dribble: แต่กรูก็ยังไม่เคยไปนั่งเหมือนกัน...

รับทราบครับ เดี๋ยววันที่ 31 ตอนเย็นโทรหาโต๊สอีกทีครับ
พี่ตั๊กไปพร้อมกันป่าว:eeek:

:biggrin: ตรู ว่าแย้ว เชียวว่าร้านมันทำใหม่ มิ น่าไม่เห็นมันเปิด ส่วนเรื่องร้าน เอาร้านไหนก็ได้ คราบ ส่วนน้าออย มาไหม อ่ะ เย็นนี้ จะโทรไปหาทุกคนคราบ ยังไง เปิดสายรอด้วยเด่อ :sweet_kiss: :sweet_kiss:

คุณ popza ใช่แล้วครับ โบเดิมกลับบ้านเก่าไปแล้ว เลยเปลี่ยนใหม่เป็น t 07 เรียบร้อยแล้ว แรงกว่าเดิม อิอิ... คงไม่พังอีกแล้วมั้ง 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม