Cef@BesideBangkok (ปริมณฑล : นครปฐม ราชบุรี สมุทรสาคร มหาชัย สมุทรสงคราม )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: Cef@Nakhonpathom

วิท นี่ พี่ตั๊กนะ จะไปตอนไหนโทรมาบอกด้วย เด๋วไปพร้อมกัน 081-2868415
:biggrin: ยังไงผมจะโทรไปบอกนะคราบ อย่าปิดเครื่องเป็นใช้ได้ เหอๆ:sexy_girl:

:biggrin: ยังไงผมจะโทรไปบอกนะคราบ อย่าปิดเครื่องเป็นใช้ได้ เหอๆ:sexy_girl:
กรูไม่เคยปิดเครื่อง เมิงก้อไม่เห็นโทรมา
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

เมื่อวานไปเดอะคลับมากะไอ้นัทและน้องโอ๊คไปร้องคาราโอเกะ
โค-ตะ-ระ-มันเลยพี่สาวเพียบ แหล่มเลย ไว้พี่มาแล้วไปใหม่นะ

กรูไม่เคยปิดเครื่อง เมิงก้อไม่เห็นโทรมา
:biggrin: :biggrin: :biggrin:
:augenrollen: แม้ น้า เปลี่ยนเบอร์ไปมา น้องคนนี้โทรไป ก็เปลี่ยนเบอร์ แล้วก็ไม่บอก เปลี่ยนไปมา งง:mad: ว่าแต่น้าออยจะมาร่วมด้วยไม่ อ่ะ เหอๆๆ:sweet_kiss: :sweet_kiss:

เมื่อวานไปเดอะคลับมากะไอ้นัทและน้องโอ๊คไปร้องคาราโอเกะ
โค-ตะ-ระ-มันเลยพี่สาวเพียบ แหล่มเลย ไว้พี่มาแล้วไปใหม่นะ
:eeek: มึงหมด ตัง กันไปเท่าไร ว่ะ เห็นเค้าว่ามันแพง ว่าแต่ได้ ดุ๊ยกันเปล่าว่ะ อารท์:augenrollen:

605 บาทเองพี่ เบียไฮเนเก้น 1 ขวด เฟนฟรายจานใหญ่ 1
เนื้อทอด 1 จาน และก็ผลไม้รวม 1 จาน น้ำของเด็กนั่ง อีก 4 แก้วและก็น้ำแข็ง 1 ถัง อ่ะพี่ นั่งแม่งทั้งคืน
ไม่เสียค่าเด็กนั่งพี่ ฟรีครับเสียค่าของกินอย่างเดียว
เครื่องเสียงก็พอได้ครับ
บรรยากาศโดยรวมเยี่ยมครับ เด็กสวยๆเพียบ มาจัดมิตติ้งที่นี่ก็ดีนะพี่

แม่งได้เอาอยู่แล้วเพราะผมมีเด็กอยู่ที่นั่น ( ฟรีเหมือนเดิมครับ )
แต่ไอ้นัทกะไอ้โอ๊คมันไม่รออ่ะพี่มันกลับก่อน
สงสัยต้องผมกะพี่อีกแล้ว

ตอนนี้ผมกะไอ้นัทมีเด็กใหม่ร้านอ้อมตีนไก่อ่ะ
อย่างงามครับขอบอกและพี่จะมาเมื่อไหร่อ่ะ

หน้าจะเดือนหน้า ว่ะ ตอนนี้ตรูอยู่ สุพรรณ ทั้งอาทติ แล้วมิตติ้ง จะมาเปล่า

ขอเชิญสมาชิกกลุ่ม Cef@นครปฐม ทุกท่านร่วมงาน Meeting ชมรมฯ ครบรอบ 4 ปีใ นวันที่ 8 กันยายน ศกนี้ครับ
จัดโดยคณะทำงานชมรม Cefiro-Thailand รายละเอียด

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/3155

แล้วเจอกันครับ....

<!-- / message --><!-- sig -->

:augenrollen: แม้ น้า เปลี่ยนเบอร์ไปมา น้องคนนี้โทรไป ก็เปลี่ยนเบอร์ แล้วก็ไม่บอก เปลี่ยนไปมา งง:mad: ว่าแต่น้าออยจะมาร่วมด้วยไม่ อ่ะ เหอๆๆ:sweet_kiss: :sweet_kiss:
ไอฝลัด กรูบอกให้เมมเบอร์ 0817729909 ไป
แม่งเสือกไปเมมเบอร์อะไรว่ะ

เมมแย้ว จ้า น้า ว่าแต่ น้า จะมาร่วมด้วยไหมอ่ะ จะได้มีผู้อาวุโส ในงาน อ่ะ

เมมแย้ว จ้า น้า ว่าแต่ น้า จะมาร่วมด้วยไหมอ่ะ จะได้มีผู้อาวุโส ในงาน อ่ะ

555 น้าออยกลายเป็นพี่แก่ไปแว้ววววววว 555

น้าแก แก่แล้ว จิงๆ น่ะ ดูจาก ทรงแล้วอ่ะ ตูดห้อย เลย อ่ะ

ขอเชิญสมาชิกกลุ่ม Cef@นครปฐม ทุกท่านร่วมงาน Meeting ชมรมฯ ครบรอบ 4 ปีใ นวันที่ 8 กันยายน ศกนี้ครับ
จัดโดยคณะทำงานชมรม Cefiro-Thailand รายละเอียด

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/3155

แล้วเจอกันครับ....

<!-- / message --><!-- sig --]
:byebye: ได้คราบ ป๋ารอง กำลังรวบรวม สมาชิกอยู่ว่าใครว่างบ้างคราบ จะได้ไปเปิดตัวซะที:embarrassed: :embarrassed:

:byebye: ได้คราบ ป๋ารอง กำลังรวบรวม สมาชิกอยู่ว่าใครว่างบ้างคราบ จะได้ไปเปิดตัวซะที:embarrassed: :embarrassed:
ผมเปิดไปนานแล้วอ่ะพี่แต่จะไปเปิดอีกซักทีก็คงไม่เป็นไรนะครับชวนกลุ่มนครปฐมไปด้วย

พี่โต๊สวันนี้ไปเอะคลับอีกแล้วอ่ะพี่ไปแม่ง 3 วัน ติดไอ้นัทเสือกติดใจอีก เฮ้อ............
สงสัยต้องขายรถ ออกฮอนด้าเวฟแล้วมั้งเนี่ย

:sexy_girl: น้าออย หาพวกเหรอ ผมยังไม่อยากเป็นอ่ะ เกย์ น้าออย เป็นไปพลางๆ ก่อนน่ะ แป๊ปเดี่ยวเอง เหอๆ ก๊ากๆๆๆๆ :sweet_kiss: :sweet_kiss:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม