Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ระยองคร้าบบบบๆๆๆๆๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31960
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอาแต่เที่ยวกันเน้อ.....คิคิ

• กระทู้ ผู้เขียน
น้องได้แม็กยัง
ได้มาแล้วครับ เอามัน 18 ไปเลยง่ะ หน้า 8 ofset 33 หลัง 9 ofset 40 ถือว่า ok เลย ล้อไม่ดุ้ง เพลจครบเลยเอามาเลยครับ แต่สีม่ะค่อยพอใจเท่าไร:smile: โดยรวม 70% เลยขอราคาชนิดหักคอเลยครับ พระเจ้าดันให้อีกเลยเอาครับ ยังไม่จบครับ จะใส่18 นึกขึ้นได้ต้องโดนโช๊คอีก ตามหาอีก ได้ hks มา 5500 หมดตูดเลยพี่ ชนิดตดม่ะดังเลย เอ้กๆๆ (แต่เป็นตูดพี่ชายผมนะ) เอื๊อกๆๆๆ:biggrin: กลับมาประกอบเสร็จ ฉลอง อ้วกเลยอิอิ:dribble: :dribble:
เหอๆ :augenrollen: เหตุเพราะเปลียนช่วงล่างสกายไล แต่กลายเป็นสกายใหล.....555+:biggrin: :dribble: :dribble:

ว้าวๆๆๆเจ๋งอะ
18อะสวยเลยนะ
ขอดูรูปหน่อยจิ มาลงไวๆนะชอบเซปCefเราสวยๆอะ
แล้วแม็กเก่าน้องอะมันมะหลบดิสสกายหลอแต่ไม่ติดโชคเดิมใช่มะ
ถ้าลบไม่ไส่จาได้จับต่อ ไม่อยากงบไหลอะจะเอาไว้ติดแก๊สอะ
มะไหวออนทัวบ่อยไม่เหลือตังกิงเหล้า

รอหน่อยครับรูปน่ะเดี๋ยวมีโชว์ อิอิ:smile: ถ้าเสาร์นี้ฝนไม่ตก ทีมงานระยองมี meeting ที่ pmy ครับ :augenrollen: จะถ่ายรูปมาให้ดูเหอๆ...มุดซุ้มเลยง่ะ :smile: :boss: ใครว่างก็มานะครับ .......:dribble:

ว่าแต่ได้มาเท่ารัยอ่ะน้อง.....
ตอนนี้หาคู่หลัง 18 อยู่..

ว่าแต่ได้มาเท่ารัยอ่ะน้อง.....
ตอนนี้หาคู่หลัง 18 อยู่..
25 กับยาง หนาๆ เลย ครับ ปีก็ดี จึงไม่ปล่อยให้ลอยนวล เหอๆๆ:biggrin:

อืมๆๆ ไม่แพงครับ...ชักอยากเห็นแล้วจิ...

ฮูยไม่แพงหลอก ในเวปเรซซิ่ง
เคยเห็นเขาปล่อยกัน3ขึ้นนะพร้อมยาง

แง่วววว......:verwirrt: ลงรูปไม่เป็นง่ะครับ ทำไง ครับบอกหน่อย:dribble:

แง่วววว......:verwirrt: ลงรูปไม่เป็นง่ะครับ ทำไง ครับบอกหน่อย:dribble:
เว้อร แล้วก็ ตอบกระทู้ไง จะมีจัดแนบไฟร อะน้อง ไม่มีจัดแนบไฟร หลอ
เวลาตอบกระทู้อะGeneral Board อะเป็นบอทเปิดนะไม่ได้จำกัดไร
ไม่น่าบล็อก นะ แต่ถ้าลงไม่ได้ ก็ส่งเมลมาก็ได้นิ
แต่อีกอย่าง ผม อยากไห้สมัคร สมาชิคเลยก่านะ
ไม่แพงหลอก 250ก็ได้หรือ 500 ก็ได้เสื้อกับโลโก้เพสเลย
จะได้เอาเงินมาช่วยกัน ปรับปรุงเวปและกิจกรรม ของพวกเราอะ
เข้ามาแล้วมันก่าที่คิดนะ อาจมีไรที่เค้าล็อกไว้ดีๆมีเพียบนะ
เรากินเหล้ากัน มากมายก่านั้นอีก
ปล.ความเห็นผมนะอย่าคิดมากไม่สมัครก็ไม่เป็นไร เล่นได้ปกติละผมก็เล่นมาเป็นปี2ปีนู้นเหมือนกัน:smile: :wink:
นี้ไงลองลงไห้ดูเลย55555:biggrin:

ไฟล์แนบ

22.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 96
เว้อร แล้วก็ ตอบกระทู้ไง จะมีจัดแนบไฟร อะน้อง ไม่มีจัดแนบไฟร หลอ
เวลาตอบกระทู้อะGeneral Board อะเป็นบอทเปิดนะไม่ได้จำกัดไร
ไม่น่าบล็อก นะ แต่ถ้าลงไม่ได้ ก็ส่งเมลมาก็ได้นิ
แต่อีกอย่าง ผม อยากไห้สมัคร สมาชิคเลยก่านะ
ไม่แพงหลอก 250ก็ได้หรือ 500 ก็ได้เสื้อกับโลโก้เพสเลย
จะได้เอาเงินมาช่วยกัน ปรับปรุงเวปและกิจกรรม ของพวกเราอะ
เข้ามาแล้วมันก่าที่คิดนะ อาจมีไรที่เค้าล็อกไว้ดีๆมีเพียบนะ
เรากินเหล้ากัน มากมายก่านั้นอีก
ปล.ความเห็นผมนะอย่าคิดมากไม่สมัครก็ไม่เป็นไร เล่นได้ปกติละผมก็เล่นมาเป็นปี2ปีนู้นเหมือนกัน:smile: :wink:
นี้ไงลองลงไห้ดูเลย55555:biggrin:
คร้าบบบบๆๆๆๆๆๆๆๆ เดี๋ยวไปบางแสนจะโทรหาครับ:boss: อยากสมัครเหมือนกันครับ แฮ่ๆ:biggrin:

ลองโทรคุยป๋าลองดูครับ เราสมัครแว้ววว..
ตอนนี้เป็นสมาชิก โดยสมบูรณ์....

เลยม่ะได้โชว์รูป meeting ระยองเลย..ฮิ:smile:

ทำงานอยู่ระยอง(นิคมมาบตาพุด) ครับ อิอิ เจอกันก็ทักได้ครับ พักอยู่บ้านฉางครับ

ผมก็อยู่บ้านฉางครับ....สีเขียว(ตองอ่อน)ล้อเดิม เครื่องเดิม แต่เมียใหม่ทุกอาทิตย์
ทำงานอยู่ ท่าเรือจุกเสม็ด ครับ

ผมก็อยู่บ้านฉางครับ....สีเขียว(ตองอ่อน)ล้อเดิม เครื่องเดิม แต่เมียใหม่ทุกอาทิตย์
ทำงานอยู่ ท่าเรือจุกเสม็ด ครับ
อย่างกะเปลี่ยนกางเกงเลยวุ๊ยส์...

โฮวววววว...........มีเจียดมามั่งมะ:smile:

อึม...มีเยอะแบบเหลือๆ แบ่งมั่งครับ:biggrin: จะต้อนรับอย่างดีเลยยยยยๆๆๆๆๆๆ:tongue: