ระยองคร้าบบบบๆๆๆๆๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31960
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
จัดตอน เย๊น 5 โมง ถึง 5 ทุ่ม ยังไม่เลิกงานหรอ

หรือ เป้น คนกลางคืน อิอิ
เข้ากะครับพี่เลิก 5 ทุ่มง่ะครับ :biggrin: แต่ไม่ใช่ปัญหาครับ คุยกับพี่ในกลุ่มแล้ว ถ้ารถเสร็จเมื่อไร พร้อมปุ๊บ ทางกลุ่มระยองมีทิปเยือนบางแสนแน่ครับ..555+:biggrin: :dribble: รอหน่อยครับ เอ้ก.ๆๆ:dribble:

วายสายเหรอครับช่างตั้มไงพี่ตรงสองพี่น้องอ่ะหรือไม่ก็ช่างอุ่มที่กระเฉด ไงลองโทรมาหาดู
อ่า ok เดี๋ยวโทรคุยกัน:redface: แล้วอยู่ไหนล่ะเนี้ย รถเป็นไงบ้าง เริ่มทำรึยัง อยากให้เสร็จไวไวจะได้มาจอยกันใหม่55+

เสาร์นี้ที่ 5 พ.ค.มางานมิตติ้งกันบางแสนกันนะครับ

ร้านไซเลมตรงข้ามหาดบางแสน

พี่ๆคนไหนมีอะไหล่กองอยู่บ้านเอามาวางขายหน้างาน

ได้นะครับมีเปิดท้ายขายของด้วย

ท่านใดพาสาวหน้าตาดีมามีรางวัลให้ด้วย....อิอิ

เสาร์นี้ที่ 5 พ.ค.มางานมิตติ้งกันบางแสนกันนะครับ

ร้านไซเลมตรงข้ามหาดบางแสน

พี่ๆคนไหนมีอะไหล่กองอยู่บ้านเอามาวางขายหน้างาน

ได้นะครับมีเปิดท้ายขายของด้วย

ท่านใดพาสาวหน้าตาดีมามีรางวัลให้ด้วย....อิอิ
รับทราบครับ:biggrin:

เงี๊ยบ...เงียบ..:dribble:

น้องพี่ถามที่ พอดีจะไประยองฮิ.ไปหาดแม่รำพึง
จะถามว่า มีที่ไหน ขายอาหาร ทะเล สด ๆ มั่งอะ ครับจะซื้อกลับ กทม.แท้งกิ้วนะ

น้องพี่ถามที่ พอดีจะไประยองฮิ.ไปหาดแม่รำพึง
จะถามว่า มีที่ไหน ขายอาหาร ทะเล สด ๆ มั่งอะ ครับจะซื้อกลับ กทม.แท้งกิ้วนะ
กรูแนะนำให้เมิงไปเช่าเรือประมง
แร้วลงไปจับในทะเล
สดแน่นอนนนน

ตรงแหลมแม่พิมพ์ครับ เลี้ยวขวาตรงสี่แยกตะพงวิ่งเลียบชายหาดมาแล้วก็สังเกตูเอาเดี๋ยวก็มี อิอิ
สดๆๆเลย

ตรงแหลมแม่พิมพ์ครับ เลี้ยวขวาตรงสี่แยกตะพงวิ่งเลียบชายหาดมาแล้วก็สังเกตูเอาเดี๋ยวก็มี อิอิ
สดๆๆเลย
ตามที่บิ๊กบอกเลยครับพี่โด...ง่ายๆก็คือทางไปหาดแม่รำพึงนั้นล่ะครับแต่ก่อนถึงง่ะ..สังเกตุขวามือง่ะครับ เค้าจะขายเรียบหาดง่ะครับ :biggrin: สดจากเต้าเลยเพ่:biggrin: แต่ถ้าเป็นของแห้ง(ของฟาก)ก็ตลาดตะพงครับ...แฮ่ๆ:redface: จะมาเมื่อไรล่ะครับเพ่โด..ถ้าว่างจะได้ไปต้อนรับ..อิอิ:boss:

เมื่อไรจะหยุดงานหว่าอยากเมา:dribble: เต็มที...เอ้ก:dribble:

ระยองไครมีสวนเงาะ
บ้าง อยากไปเที่ยวสวน
เพื่อนไปเที่ยวกันมาอยู่แถวไหนอะ
กินแต่เหล้าเบียร จะหันมากินผลไม้บ้าง

สดๆๆเลย

nong 12v

อ้างถึง:

ตรงแหลมแม่พิมพ์ครับ เลี้ยวขวาตรงสี่แยกตะพงวิ่งเลียบชายหาดมาแล้วก็สังเก ตูเอาเดี๋ยวก็มี อิอิ
สดๆๆเลย

ตามที่บิ๊กบอกเลยครับพี่โด...ง่ายๆก็คือทางไปหาดแม่ร ำพึงนั้นล่ะครับแต่ก่อนถึงง่ะ..สังเกตุขวามือง่ะครับ เค้าจะขายเรียบหาดง่ะครับ :biggrin: สดจากเต้าเลยเพ่:biggrin: แต่ถ้าเป็นของแห้ง(ของฟาก)ก็ตลาดตะพงครับ...แฮ่ๆ:red face: จะมาเมื่อไรล่ะครับเพ่โด..ถ้าว่างจะได้ไปต้อนรับ..อิ อิ:boss:
ขอบคุณทั้ง 2 มากครับ ไปแล้ว จะโทรหาเด้อ....แท้งกิ้ว

ระยองไครมีสวนเงาะ
บ้าง อยากไปเที่ยวสวน
เพื่อนไปเที่ยวกันมาอยู่แถวไหนอะ
กินแต่เหล้าเบียร จะหันมากินผลไม้บ้าง
มีแต่สวนมังคุดง่ะครับไปม่ะ...ฮิฮิ:biggrin: กินผลไม้ก้กินนะครับ แต่กินเหล้าด้วย เลยตัดสินใจ กินมังคุดแอ้มเหล้าซะเลย เหอๆ:biggrin: :dribble:

อึ่มดี...เชิงอนุรักการเกษต
ว่างเมื่อไรมาลองกินดูครับ:augenrollen: มังคุดแอ้มเหล้า 555+ :biggrin: เดี๋ยวมีเงาะแถมให้อีกครับ ...แฮ่ๆ..:wink: เอ..ว่าแต่ ตาหรั่ง เพื่อนคุณหายไปใหนหว่า..:eeek: จะชวนมากินเหล้าระยองหน่อย..ตอนนี้ทีมงานกำลังครบๆ ..หนุกหนาน..:dribble:

ว่างเมื่อไรมาลองกินดูครับ:augenrollen: มังคุดแอ้มเหล้า 555+ :biggrin: เดี๋ยวมีเงาะแถมให้อีกครับ ...แฮ่ๆ..:wink: เอ..ว่าแต่ ตาหรั่ง เพื่อนคุณหายไปใหนหว่า..:eeek: จะชวนมากินเหล้าระยองหน่อย..ตอนนี้ทีมงานกำลังครบๆ ..หนุกหนาน..:dribble:
ขานั้นรูปหล่อพ่อรวยไปประจำละ
แต่รถหนูตกหลุมน้ำไม่ส๊ะ....บายยยยยยยย....:cold:

เฮอ...........:frown:

มาอัพ กระทู้ไว้ดูเล่นน่ะคับ:sure: ....เฮอเงียบ:go: