ระยองคร้าบบบบๆๆๆๆๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31960
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมก็อยู่บ้านฉางครับ....สีเขียว(ตองอ่อน)ล้อเดิม เครื่องเดิม แต่เมียใหม่ทุกอาทิตย์
ทำงานอยู่ ท่าเรือจุกเสม็ด ครับ
เมียพี่เค้าชื่อใหม่อ๊ะป่าว....5555

แหม....อยากกันจังงง:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

มาแว้ว.......หากระทู้ไม่เจอ
ไปไหนกันกริ้งกร้างบ้างเน้อ
รถเสร็จแล้ว.....สวยโคตร
ชมตัวเองก็มีวุ้ย

• กระทู้ ผู้เขียน
เออ..เหออ:dribble: กำลังตามหากระทู้อยู่พอดี:go: :dribble:

อืม ตามหากระทู้อยู่หลายวัน.....
เมล์ผมนะครับน้อง[email protected]
ส่งมาเด๋วลงให้....

อืม ตามหากระทู้อยู่หลายวัน.....
เมล์ผมนะครับน้อง[email protected]
ส่งมาเด๋วลงให้....

ฝาก หอย+เขา ไปไว้ที่ ชื้อขาย ด้วยครับ :biggrin: ขอบคุณคับ:augenrollen:
ส่งรูปให้แล้วนะครับ

ขายหอยไรกัน มีหอยตลับมะ

ขายหอยไรกัน มีหอยตลับมะ

เห็นตามหาเกะอยู่ บิ๊กใส่ fond 6 " อยู่ม่ะใช่รึ จะเอาแกะไปทำอะไรหว่า:augenrollen: รึต้องการเฉพาะที่วางแก้ว ไว้วางป๋องเบียร์ ระหว่างเดินทาง กรุงเทพ-ระยอง เหอๆ:dribble:
เกะเดี๋ยวถามพี่ใหม่ให้ แกไม่ได้ใช้แล้ว

เปลี่ยนใส่ 1 din แล้วมันโล่งๆๆ

ฟี๊ด..........................ชิ่ว
ไปไหนกันหมดหว่า.......ระยอง

น้อง ขายเท่ารัยล่ะ จาได้ลงถูก..โบ+เขาช่ายป่ะ....
แล้วเขา 1 เจ หรือ 2เจ ล่ะ.

น้อง ขายเท่ารัยล่ะ จาได้ลงถูก..โบ+เขาช่ายป่ะ....
แล้วเขา 1 เจ หรือ 2เจ ล่ะ.
โบ + เขา ครับ 9000 บาท ลดได้ครับ ต่อกันมา เป็นเขา 1 เจโบ เดี่ยว ครับ รบกวนด้วยครับ ชิต สิ้นเดือนมาระยองป่าว เดียวเลี้ยงเบียร์คืน 555+:dribble: ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เล่นเท่าไร่ งานยุ่งครับ เดือนนี้เลยยังไม่ได้สุมหัวกันเลย เอ้กๆ:byebye: :dribble: