ปี 2010 CEF ของใครมีความเปลี่ยนแปลงช่วยแนะนำตัวกันหน่อย โพสร์รูปกันไว้ด้วยนะคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311096
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เปลี่ยนแปลงไป.........................................ตามรูป แค่นั้นเอง

ไฟล์แนบ

96.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77
    45.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 74

เปลี่ยนแค่ยาง4เส้นเท่านั้นครับหมดตรูดเลย:coolly-0010::coolly-0010:

เปลี่ยน...หน้าดำ..ตูดนู๋ก็ดำ..แอ๊...ไม่ได้ตั้งใจเปลี่ยแค่....ไม่มีตังทำสีอะ

ตามลิ้งค์เรยค่าาาาาาาาาา.........:coolly-0044:

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/32273

ชุดนี้เท่าไร
monster

ฝากระโปรงท้ายโดนหยดด้วยน้ำมันเบรค....................เขร้ 2010

มีโปรแกรมทำสีครับเสร็จแล้วจะเอามาอวดพี่ๆนะครับ

อย่าว่า! แต่ปีนี้ครับ เปลี่ยนเกือบทุกเดือน
(.........?..........)

ที่แพลนๆ ไว้ก็...

เปลี่ยนกระจกบานหน้าใหม่ ... เคลมประกันหงะ แล้วจะติด 3M ใสกันความร้อน
เจาะฝากระโปรง ... หรือไม่ก็ซื้อฝาไฟเบอร์ ขอดูก่อน ...
ซ่อมแซมช่วงล่างให้ กึ๊ง ๆ ...
หาของแต่งเทพ ๆ ซักชิ้น สองชิ้น ...

คงมีเท่านี้แหละครับ แพลนของปี 2010 ...

นอกนั้นลงกะกล้องหมด อุ๊ว่ะฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ ...

จากที่แพลนไว้ก็ได้ตามเป้า 75 %
ได้กระจกหน้าพร้อมฟิล์ม ...
ได้ฝากระโปรงเจาะ (เหล็กซะด้วย) ...
ของแต่งอื่นๆ กระจังS13 , หม้อน้ำมิเนียม , พวงมาลัยโมโม่ , การ์ดกระจกข้าง ฯลฯ ...
(ถึงไม่เทพแต่ก็เป็นของแต่งเนอะ ...
ส่วนช่วงล่าง อันนี้ ไม่เป็นไปตามเป้า 555555

เปลี่ยนมั่งงับๆ

"ที่ทำไปแล้วมีประมาณนี้"
เปลี่ยนภายในชุดใหม่
ใส่ Logo M ที่แก้ม Logo 25SE เพลททองที่ฝาโปรงท้าย
เปลี่ยนคอนโซนกลาง เป็นลายไม้
เปลี่ยนไมล์เป็นของ Y32 + ครอบจอไมล์ตัวเทา
ใส่ลิ้นหน้ากันชน 24 ช่องยาว
เปลี่ยนชุดเบลล์ใหม่
เปลี่ยนพรมชุดใหม่
ใส่กันชนหลังอูมแท้
เปลี่ยนกระจกมองหลังปรับแสงตรงรุ่น+มองข้าง J3
ด้ามเกียร์ NAVAN ได้มาแล้วยังไม่ได้เปลี่ยน

:coolly-0023:สุดท้ายเปลี่ยนกระเป๋าตังค์ ( กระเป๋าฉีกแล้ว ) หมดตรูดดดด :coolly-0023:

แก้ไขล่าสุด:
คันเก่า..มันดีอยู่แล้ว ไม่รู้จะทำอะไรกะมัน จะเปลี่ยนโน่นนี่ ก็เสียดาย..เลยไม่รู้จะทำไร ซื้อมาเพิ่ม อีก สองคัน..ซะเลย..อิ.อิ.นี่คือความเปลี่ยนแปลง..

ใก้ลเสร็จยังคับ พี่ยศ..:coolly-0044:

ผมได้เปลี่ยนคันใหม่เลยครับ
ฮือๆๆ

ของผมเปลี่ยนจาก มีรถ
เป็น ไม่มีรถ
:coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042:

ล้อ เขียวๆๆๆๆๆๆ

เสียว น่า ดู อิ อิ

อยาก ได้ สัก ตัว...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม