ปี 2010 CEF ของใครมีความเปลี่ยนแปลงช่วยแนะนำตัวกันหน่อย โพสร์รูปกันไว้ด้วยนะคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311096
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ฉลองปีใหม่ด้วย การเสียเงิน 2 พันจ่ายคู่กรณี เนื่องจากขับรถหาบ้านใหม่ (โดนไล่ที่) เลยไปจูบแท็กซี่ รุ่นใหม่กันชนบุบ แต่เซฟิโร่อย่างเราๆ ก็แค่ ยุบนิดหน่อย สิวๆ เอาไว้ทำเก็บสีรอบเดียวจบเลยดีกว่า

ก็คงเป็น ล้อ NISMO GT 3
ช่วงล่าง
เบรค
ครัช os 1แผ่น

ฝาเคฟล่า (ฝาท้าย) ...ลากมาจากปี 52 ยังไม่มีเวลาไปเอา
โรลบาร์ ครึ่งคันหลัง + สายเบลล์ คู่ หนึ่ง
หัวเกียร์ Nismo แท้ (จะได้ไม่เสื่อม).....อิอิ

ตัวกัน เบาะหลังแข็ง ถลอก เวลาขึ้นนั่ง คู่หนึ่ง อันนี้ก็สั่ง ญี่ปุ่น (กันเสื่อม) อิอิ

ปล. ถ้าเป็น พี่ 591
ผมว่า หลายการพี่เค้าเยอะแน่ๆๆ ยาวเป็น ห่างว่าว (เซฟ พันล้าน)5555

ล้อใครวะ....
ยังไม่บอก....เอิ๊กๆๆๆๆ เพราะยังไม่เสร็จ

เปลี่ยนเบาะอย่างเดียวครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ผมเปลี่ยน "คนนั่งเบาะข้างซ้าย"ค๊าบบบบ:coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0017:

ติดแก็สใหม่ ศึกษามาเป็นปีๆๆๆ เลยตัดสินใจ

:coolly-0022:ทำเครื่องกับล้อหล่อๆเอาให้แม็ทกับชุดแต่งที่ใส่แค่นี้ก้อพอ...ก้อแค่20เอง

ของผมเปลี่ยนพวงลัยไหม่ ทำแตรยุ่งยากไม่ต่อเม่งเยย

ของ 401นับตั้งแต่ออกจากงาน
ไม่มีไรเปลี่ยนแปลง เขียวขจี
มีแต่ รักษาเดิ๊มเดิมไว้ไม่ไห้สึกหลอ ไห้มากเกินควร
เพิ่มเติม ก็ สติกเกอร์ สมาชิคกู้ภัยละ
เดี๋ยว ติดไฟโคมบน กะสติ๊กเกอร์ก็ ขาวแดง สะท้อนแสง
ก็จะมาโพสอีกที สวยมั๊ย ค่อยว่ากัน

ไฟล์แนบ

49.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 113
    47.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 111
    47.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 135
ผมเปลี่ยนคนนั่งข้างๆอะครับบบ อิอิ

ปีใหม่รถยังไม่เสร็จเลย

2010 นี่ก็ คิดใว้ว่า จะทำสีใหม่ แต่สีเดิม แก้ชุดแต่งหน่อย

เปลี่ยนฝากระโปรง อันเดิมมันหัก ใส่โช๊คใหม่ ก็หมดและ (ตังอะหมด)

ก่อนจะเปลี่ยนอ่ะ มีกะเค้าแล้วหรอครับ อุ๊วะ 5555555
:coolly-0040:
ก็พอมีบ้าง... แต่ไม่ชอบพกติดตัว
เดี๊ยๆๆ... ได้นอนหน้าห้องอีกหรอก 5555+
คราวหน้าถ้าอ้างชื่อพี่จะบอกว่า...ไม่รู้เรื่อง:coolly-0028:

ผ่อนหมด
ขาย ไปเลี้ยงเด็กๆ:coolly-0010:
อ้อนเมียซื้อคันแต่งเต็มๆ:coolly-0028:

เปลี่ยนกันชนหน้าเป็น B-WAVE 2 ของเก่าไปเก็บมอไซด์มา
ว่าจะเปลี่ยนล้อหลังเป็น S1 18 สีดำ(มีใครขายบ้าง)
เพิ่มฉีดแก็สซัก 1 ถัง (LPG)

รถผมจอดอู่มาซะ 3 เดือน หลังคาปูดอยากเปลี่ยนเป็นหลังคา Sunroof a32 กันชลท้ายอูม เปลี่ยนสีรถเป็นสีน้ำเงินHonda Jazz ไฟท้ายแดง ภายในเบาะสวยๆสักคู่ เกจ์วัด Omori ซัก 6 ตัว....ปัดหลังตรงรุ่นสักอัน....เฮ้อคิดแล้วเหนื่อย สู้ต่อไป Cefiro

ของผมเปลี่ยนจากน้ำมันเป็นแก๊ส
เปลี่ยนคนนั่งข้างใหม่
เปลี่ยนเทอโบจาก 2Jเป็น 2 J (ของเก่าพัง)
เปลี่ยนไฟหน้าเดิมเป็นเมกาแท้
เปลี่ยนจากมีโรบาร์เอาออกไปซะ(เอาเงินมาหมุนหน่อย)

คันเก่า..มันดีอยู่แล้ว ไม่รู้จะทำอะไรกะมัน จะเปลี่ยนโน่นนี่ ก็เสียดาย..เลยไม่รู้จะทำไร ซื้อมาเพิ่ม อีก สองคัน..ซะเลย..อิ.อิ.นี่คือความเปลี่ยนแปลง..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม