ปี 2010 CEF ของใครมีความเปลี่ยนแปลงช่วยแนะนำตัวกันหน่อย โพสร์รูปกันไว้ด้วยนะคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311096
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311096

CEF DEK YONG ^_^
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
13 ส.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ปีใหม่ปรับเปลี่ยนอะไรกันบ้าง เอ้า โชว์หน่อยคับ พี่ๆ น้องๆ
:coolly-0003: :coolly-0044:

จัดไปตามคำเรียกร้องของน้องดิว " (เพราะมีดูกันสองคน 555) ตามนี้เลยครับ
เจ้า Black Strawberry (ชื่อไทย : นายดำแหล, ชื่อเดิม : นายเขียวหัวเป็ด)
ปี 2010 นายดำแหลแก่ไปอีกปีครับ ที่เปลี่ยนไปก็แค่..
แตรไม่ดัง พลังลด ซดน้ำมัน ขยันเข้าอู่
คนดูงง (เขางงว่ามันรถอะไร)

นับตามปีรถ(1993) อายุรวม 17 ปี (ที่ญี่ปุ่นรถอายุมากขนาดนี้เสียภาษีแพงมาก...มาก)
รถคันนี้ออกห้างชื่อพ่อ..ผมซื้อต่อในราคาลูกกตัญญู :coolly-0001:
หมายเหตุ "ราคาลูกกตัญญู" คือซื้อรถเบ้นส์ไปแลกครับ (จนต้อง กินมาม่า...แต่เท่)
(ดังนั้น Cef คันนี้จึงหวงสุดๆ ...ผูกพันธ์กับมันมาก..ขายต่อไม่ได้..ใครถามซื้อผมโกรธ):coolly-0028::coolly-0028:

แก้ไขล่าสุด:
Step 2010
นับแต่เมื่อวานว่างๆ เปลี่ยนใส่ไฟท้ายแดงของ Nismo ซะ งัดพรม Nismo ในรถออกมาซักใส่พรม GTR เข้าไปแทน.แค่นี้อ่ะครับ

2010ผม ไฟเลี้ยวซ้ายแตก แก้มซ้ายยุบ กันชลหน้า TBO1 ขาด ฉลองรับปีใหม่ไปครับ เปลี่ยนไปแค่นี้อ่ะ............:coolly-0042:

ผมเครื่องพังฉลองปีใหม่
ตอนนี้กะลังจะวาง rb25 ครับ

ไม่รู้เป็นไร รถผมชอบมาพังตอนปีใหม่ นี่พังมา 3 ปีติดแล้วครับเนี่ย

2010 กำลังทำรถโชว์เครื่องเสียงจ้า เสร็จแล้วลงรูปให้ดู คงจะเมษาโน่นแหล่ะ

ผมเครื่องพังฉลองปีใหม่
ตอนนี้กะลังจะวาง rb25 ครับ

ไม่รู้เป็นไร รถผมชอบมาพังตอนปีใหม่ นี่พังมา 3 ปีติดแล้วครับเนี่ย

หงะ รถพี่พังอีกแล้วเหรองับ หง่า สู้ๆงับผม

รอเบาะ กะ เก็บห้องเครื่องอยู่ ถ้าเสร็จจะมาลงให้ครับ :coolly-0039:

ที่แพลนๆ ไว้ก็...

เปลี่ยนกระจกบานหน้าใหม่ ... เคลมประกันหงะ แล้วจะติด 3M ใสกันความร้อน
เจาะฝากระโปรง ... หรือไม่ก็ซื้อฝาไฟเบอร์ ขอดูก่อน ...
ซ่อมแซมช่วงล่างให้ กึ๊ง ๆ ...
หาของแต่งเทพ ๆ ซักชิ้น สองชิ้น ...

คงมีเท่านี้แหละครับ แพลนของปี 2010 ...

นอกนั้นลงกะกล้องหมด อุ๊ว่ะฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ ...

จัดการกับช่วงล่าง เปลี่ยนโช๊ค TEIN หนวดกุ๊ง TEIN
ต่อไปคง เป็นห่วงหลัง ORT และก้อบูสหลังต่างๆๆ

และก้อติแก๊ซหัวฉีดเทพๆๆ:coolly-0033:

2010ผม ไฟเลี้ยวซ้ายแตก แก้มซ้ายยุบ กันชลหน้า TBO1 ขาด ฉลองรับปีใหม่ไปครับ เปลี่ยนไปแค่นี้อ่ะ............:coolly-0042:

ไปชน รัย มา เปา:coolly-0010:

มาแอบการความเปลี่ยนแปลง...:coolly-0011:

ก็คงเป็น ล้อ NISMO GT 3
ช่วงล่าง
เบรค
ครัช os 1แผ่น

ฝาเคฟล่า (ฝาท้าย) ...ลากมาจากปี 52 ยังไม่มีเวลาไปเอา
โรลบาร์ ครึ่งคันหลัง + สายเบลล์ คู่ หนึ่ง
หัวเกียร์ Nismo แท้ (จะได้ไม่เสื่อม).....อิอิ

ตัวกัน เบาะหลังแข็ง ถลอก เวลาขึ้นนั่ง คู่หนึ่ง อันนี้ก็สั่ง ญี่ปุ่น (กันเสื่อม) อิอิ

ปล. ถ้าเป็น พี่ 591
ผมว่า หลายการพี่เค้าเยอะแน่ๆๆ ยาวเป็น ห่างว่าว (เซฟ พันล้าน)5555

ของผมแปลงท้ายเป็นสกายไลน์ครับ แล้วก้ทำโป่งหลังใหม่

อาจจะ แปลงหน้าเป็น A32 ครับ....(ปั๊มขายตามระเบียบ สำหรับสาวก vip)

ไฟล์แนบ

76.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 214
รถผมผ่อนหมดฉลองปีใหม่ จ่ายงวดสุดท้าย
เป็นการเปลี่ยนแปลงที่รอมานาน3ปีเต็มครับ

อยากได้te-37 ขอบ18 หน้า9หลัง10 rotaใครขายบอกด้วยนะครับพี่น้อง

กะว่าจะแกะของแต่งขายแด๊กให้เกลี้ยง

แล้วขายรถทิ้ง

ไปหาคันที่แต่งเต็มแล้วมาเล่นต่อ

อุวะ 555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม