• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กริบดิมึง พูดไรไม่ได้มาก อาการหนัก

รักษาตัวเว้ยเจอกันวันที่ 3 :embarrassed: :embarrassed: :embarrassed:

ตื่นมาตกใจ นึกว่าเล่นมิวสิควง ไอโล

ขอโต้ดดดดดดดดด ปี้น้องด้วย ที่ไม่ได้ไป:smile:

แช้ดดดดดดด ฟิ้วววววววว !!!!!

กรายเรียนมิตรรักแฟนเพลง Cef-Thon วัน

มิตติ้งใครว่างขอให้เจอกัน ณ เพลา 4 โมงที่ร้านนะครับ

ช่วยๆงานกัน เผื่อมีไรต้องทำ เหอๆๆ

ปล.เรื่องเหล้าเอาไง ซื้อมาแล้วหารกันหรือจะเหน็บไปกันเอง ว่าจะได

บอลเมิง อ้วน ขึ้นป่ะเนี่ย

เสื้อตัวมันเล็กเฉยๆหรอกเจ๊ ชิ มิปลื้ม

ชวนพี่เขียดมาด้วยนะ มิตติ้งอ่ะ

คิดฮอดดดดดดดดดดดดดดดด

จะให้พี่เขียดมาปักตะไคร้ไล่ฝนให้หน่อย

55555555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

วันเสาร์ที่3 พค.51
เจอกัน4โมงตามที่รูกี้นัด
เผื่อมาช่วยอะไรกันนิดหน่อย
ที่สำคัญมาเมาก่องเยยย
พี่น้องใครสะดวกเครื่องแบบ
จัดมาด้วยแล้วกัน
ฉีชมปู ฉวย แหล่ม

วันเสาร์ที่3 พค.51

เจอกัน4โมงตามที่รูกี้นัด
เผื่อมาช่วยอะไรกันนิดหน่อย
ที่สำคัญมาเมาก่องเยยย
พี่น้องใครสะดวกเครื่องแบบ
จัดมาด้วยแล้วกัน

ฉีชมปู ฉวย แหล่ม

ผมว่าใครสะดวกไรก็ใส่ตามนั้นมาก่อนก็ได้พี่

สมาชิกใหม่เยอะยังไม่มีเสื้อเดี๊ยวมันจะแปลกแยกไปกันไปหน่อย

เดี๊ยวว่ากันอาจจะมีตัด เวอร์ชั่น 2 ออกมาสมาชิกใหม่ยังไม่มีหลายคนอยู่ เหอๆๆ

ไม่มีไรหรอกของเก่ามันเป็นขุยแล้วอ่ะ เลยอยากเปลี่ยน

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

เสื้อตัวมันเล็กเฉยๆหรอกเจ๊ ชิ มิปลื้ม

ชวนพี่เขียดมาด้วยนะ มิตติ้งอ่ะ

คิดฮอดดดดดดดดดดดดดดดด

จะให้พี่เขียดมาปักตะไคร้ไล่ฝนให้หน่อย

55555555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ถุ๊ยยย เสื้อตัวเล็ก หน้าด้านพูดเน๊อะเมิงเนี่ยย

ว่าแต่ทำไมเมิงไม่ปักตะไคร้เองหละ ลองดูเพื่อได้ผลนะ

55555

ผมว่าใครสะดวกไรก็ใส่ตามนั้นมาก่อนก็ได้พี่

สมาชิกใหม่เยอะยังไม่มีเสื้อเดี๊ยวมันจะแปลกแยกไปกันไปหน่อย

เดี๊ยวว่ากันอาจจะมีตัด เวอร์ชั่น 2 ออกมาสมาชิกใหม่ยังไม่มีหลายคนอยู่ เหอๆๆ

ไม่มีไรหรอกของเก่ามันเป็นขุยแล้วอ่ะ เลยอยากเปลี่ยน

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

งั้นแสดงว่าเสื้อของพี่รุ่น1เก่าเก็บอะดิ
ก้ากกกกก
กลายเป็นสิ่งล้ำค่า(ป่าววะ)
ยังไงถ้าจะเปิดรุ่น2 ขอเป็นสีชมปูน้า !!!

งั้นแสดงว่าเสื้อของพี่รุ่น1เก่าเก็บอะดิ
ก้ากกกกก
กลายเป็นสิ่งล้ำค่า(ป่าววะ)
ยังไงถ้าจะเปิดรุ่น2 ขอเป็นสีชมปูน้า !!!

เสื้อดำรุ่นแรก ผมก็อยู่แหม ผมยังใส่อยู่เลย

เหอๆๆ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

เออ !! ช่าย
สรุป นี่รุ่น 3 แว้วว
นี่หว่า ไวเหมือนโกหก 555

ถุ๊ยยย เสื้อตัวเล็ก หน้าด้านพูดเน๊อะเมิงเนี่ยย

ว่าแต่ทำไมเมิงไม่ปักตะไคร้เองหละ ลองดูเพื่อได้ผลนะ

55555

ไมได้ผล เชื่อดิ

:eeek: เฮ่ย..ให้มันรู้มั่งนี่ เจ๊หมวย เมียกรูนาเฟ้ย...

ม่ายมี ม่ายเคยด่า แค่ใช้สายตา กรูก็แย่แล้ว

ฮา ฮา ฮา ฮา :byebye: :byebye: :byebye:
ทำมัยคนที่ถ่ายคู่ป๋าติหน้าไม่เหมือน
กะคนที่เจอร้านพี่ปุ้มเลย

ประธานต่อเราล่องหนเลยนะ

ไอ้นี้มาเขี่ย..แต่ไมเห็นออกมากินกับเขาเลย.. เดียววันที่ 3อย่าใส่เสื้อขาวมานะ... เดียวมันสกปรก..5555:sweet_kiss:
[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

ทำมัยคนที่ถ่ายคู่ป๋าติหน้าไม่เหมือน

ไปแซวเค้า เดี๋ยวก็เข้าตัวหรอก ...

จะหาว่าไม่เตือน ....

พี่หนึ่งครับมารับหน่อยครับไม่มีคบคับรถมารับหน่อยนะ อิอิ

:super: พี่น้องเป็นพยาน ไอ้เป็ด มัน ใส่ร้ายผม ผมโกดมากนะเนี่ย :super:

ไอ้นี้มาเขี่ย..แต่ไมเห็นออกมากินกับเขาเลย.. เดียววันที่ 3อย่าใส่เสื้อขาวมานะ... เดียวมันสกปรก..5555:sweet_kiss:
[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">

[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

[/TD][/TR][/TBODY]
โธ่ !! พี่ผมเพิ่งตกรถไปแมตเดียวเอง อะ เอิ๊กๆ:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม