• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

!@#@%^*$^@&*$&^^@$!*%&^%

คันไม่คันมืออีกแล้ว

ไฟล์แนบ

71 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
    23.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63

เจอกันครับ...สมาชิกเกือบเก่า

หวัดดีครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับถ้าฝนไม่ตกเจอกัน ... ฝนตกรถขับไมได้ยางไม่มีดอก:sweet_kiss:
[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

แหะๆๆ...เสียใจกะสาวกผีแถวนี้ด้วยนะคับ...โดนสิงโตขม้ำซะ
..ลุ้นต่อๆ......... :wink:

แหะๆๆ...เสียใจกะสาวกผีแถวนี้ด้วยนะคับ...โดนสิงโตขม้ำซะ
..ลุ้นต่อๆ......... :wink:

สงครามยังไม่จบ อย่าเพิ่งนับศพ ทหารคับ ...

ไวจริงๆเลยน้าอ๊อด.........

สงครามยังไม่จบ อย่าเพิ่งนับศพ ทหารคับ ...
เอ้าววว...ก็ทึ้งบอกให้ลุ้นต่อไง...
น้าเมย์เมานมป่ะเนี่ย..?.........:wink: :smile: :biggrin:

นับได้แล้ว ศพทหาร แม่งสงครามมันใกล้จบแล้ว
ท่าทางพวกผีจะแพ้ เอ้าแบบนี้อีกถ้วยก็ไม่รอดดิ

นับได้แล้ว ศพทหาร แม่งสงครามมันใกล้จบแล้ว
ท่าทางพวกผีจะแพ้ เอ้าแบบนี้อีกถ้วยก็ไม่รอดดิ
น้าไม่แสดงความเสียใจกะเค้าหน่อยหรอ..?.....
น่าฉงฉ๊านนนนนนนนนนนนนน.....ฉงฉาน.....:wink:

ก็ได้แค่ไล่เสมอล่ะคร๊าบบบบบหงษ์อ่ะ เอิ้กกกกกก:biggrin:

อะไร หงษ์ๆ ของป๋มอะ หงษ์ทอง จัดมาเลย แพงๆ กินแล้วเมา ถูกๆ ก็กินแล้วเมากว่า เอิกๆ

หงษ์ทองตอดปีกบินไปนอกโลกเลย 5555+

ก็ได้แค่ไล่เสมอล่ะคร๊าบบบบบหงษ์อ่ะ เอิ้กกกกกก:biggrin:

เสมอ มิได้แปลว่าแพ้คราบบบบ แพ้หมายถึง สู้ไม่ได้ ไม่มีทางสู้ครับ

เสมอ มิได้แปลว่าแพ้คราบบบบ แพ้หมายถึง สู้ไม่ได้ ไม่มีทางสู้ครับ
อย่างท่น้าก็อฟ กล่าวมาใช่เลยครับ..เสมอมิแปลว่าแพ้...
แต่ที่แพ้ ก็ต้องยอมรับว่าแพ้ น้ากลอฟครับ ผมคงช่วยน้าได้เท่านี้นะครับ ที่เหลือสานต่อด้วย

อย่างท่น้าก็อฟ กล่าวมาใช่เลยครับ..เสมอมิแปลว่าแพ้...
แต่ที่แพ้ ก็ต้องยอมรับว่าแพ้ น้ากลอฟครับ ผมคงช่วยน้าได้เท่านี้นะครับ ที่เหลือสานต่อด้วย

ไหงพี่จอมทิ้งกันแบบนี้หล่ะครับ แต่ก้เท่านั้นไอ้พวก คิวทาโร่มันจะทำไรได้
กลัวที่ไหน ไอ้บอล น่ะเรอะ ไอ้ต่อน่ะเรอะ เด็กๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,560

ไหงพี่จอมทิ้งกันแบบนี้หล่ะครับ แต่ก้เท่านั้นไอ้พวก คิวทาโร่มันจะทำไรได้
กลัวที่ไหน ไอ้บอล น่ะเรอะ ไอ้ต่อน่ะเรอะ เด็กๆ

เป็นแต่สาดในกระทู้มาแด๊กเหล้าไหม ใจหน่อยดิ
ไม่ได้เข้ามาหลายวันไปไกลจริงๆ
แดดร่มลม ตก เจอกันพี่น้องคร๊าบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม