• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อย่าลืมนะครับท่านวันอาทิตย์

เรียนเชิญประธานขึ้นสู่ยอดเสา

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:
ไมจัดวันอาทิตย์ล่ะประธานบอล วันหยุดง่ะ น่าจัดวันเสาร์จะได้เมาให้รั่วไปเลย อาทิตย์จะได้นอนยาวๆ:mad:

ฝนตก งานเข้า น้ำท่วม แมงเซ็งเป็ดชิบเลย:frown:

ฝนตกพรำๆ
ชวนเหงาดีนัก

เฮ้อ !!:boss:

มีใคร ตุ๊ดไม๊ ว่ะงานนี่

เอาอีกแล้วคุยแต่เรื่องตุ๊ดๆเกย์ๆกันอีกแล้ว555+

ฝนงี้นะ นั่งจิบเหล้ากะสาวๆขาวๆหมวยๆ:dribble: โอ้ยยยยไม่อยากจะคิด...คิดแล้วกลุ้ม คิดแล้วกลุ้ม กลุ้มใจ กลุ้มจายยยยยยย:sexy_girl:

มีใคร ตุ๊ดไม๊ ว่ะงานนี่
ถ้าจะมีแต่คนตาบอดครับเฮีย หวัดดีครับเฮีย ไปป่าวครับ ถ้าไปเจอกันนะครับ หนุกหนาน:smile:

พี่หนึ่งทำไมไม่เห็นออนเอ็มเลยอะ

ไปด้วยใด้ป่ะ......

ฝนตกที่
อยู่กันครบองค์เลยน้า
พี่น้องง:augenrollen:

ไปด้วยใด้ป่ะ......
ไม่ค่อยเจอพี่ตี๋เลย สบายดีป่าวพี่รถเสร็จยังครับ ไปนะอาทิตย์นี้ไม่มีรถบอกเดี๋ยวไปรับ-ส่งด้วย:biggrin:

พี่หนึ่งทำไมไม่เห็นออนเอ็มเลยอะ
:cold: เอาซักอย่างน้องพี่แก่แล้ว ทั้งเอ็มทั้งเวปพี่ประสาทกินแน่น้อง:cold:

:cold: เอาซักอย่างน้องพี่แก่แล้ว ทั้งเอ็มทั้งเวปพี่ประสาทกินแน่น้อง:cold:

พี่หนึ่งแก่แล้วหรอดูนห้าแล้วเหมือนคนอายุ 18 5555+

พี่หนึ่งขอถามหน่อยดิครับ อยากรู้ว่าพี่หนึ่งทำงานไรอะ อิอิ

พี่หนึ่งแก่แล้วหรอดูนห้าแล้วเหมือนคนอายุ 18 5555+
พี่อ่ะแก่แต่อายุนะ แต่สภาพพี่อ่ะเปรียบเสมือนเซฟ wide body+2jz gte+t88 =950hp เลยนะน้อง:biggrin:

พี่อ่ะแก่แต่อายุนะ แต่สภาพพี่อ่ะเปรียบเสมือนเซฟ wide body+2jz gte+t88 =950hp เลยนะน้อง:biggrin:
นู๋ขอฝากเนื้อฝากตัวหน่อยนะคับพี่....:sweet_kiss: :biggrin:

นู๋ขอฝากเนื้อฝากตัวหน่อยนะคับพี่....:sweet_kiss: :biggrin:
ยินดีครับ... แต่ไม่รับเลี้ยงอย่างเดียวนะ :sweat: ถ้าไม่ดีแล้วเรา :mad:

พี่หนึ่งแรงกว่าน้องอีกนะเนี่ย อิอิ

ยินดีครับ... แต่ไม่รับเลี้ยงอย่างเดียวนะ :sweat: ถ้าไม่ดีแล้วเรา :mad:
ไม่มีไรคับน้า..ขำๆ..
แค่อยากบอกว่าอายุเป็นแค่เพียงตัวเลขอ่ะ....... อิอิ...:smile: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม