• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสาร์หน้า กล้วเราเจอกันกลัวจะไม่พร้อมเอานะครับ..
ผมว่าเราน่าจะมีการซ้อมก่อนสักชุดแบบเหมือนจริงน่าจะดีนะครับ
เหล้าเหมือนจริง...
กับข้าวสั่งเหมือนจริง..
มิ๊กเซอร์สั่งตามจริง...
ถ่ายรูปกับเด็กที่ร้านตามจริง...
เมากันจริงๆ...ไม่มีสตั้นไม่มีสลิง ไม่มีสติ..เอาไหม เอาไหม..
1เสียง 2 มือ ของผมตอบเลยว่าเอา ขอเสนอตัวครับ

ผมขอบายวะพี่ ศุกร์/เสาร์/อาทิตย์ พาว่าที่แม่ยายไปเทียว
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,482

ซ้อมน้องเมย์ไปก่อนไป

น้องไหนอีกครับพี่น้อง:boss:

ว่าแต่จะเอากันจริงๆหรือปครับ เสาร์นี้ ไปชบาครับผม

น้องไหนอีกครับพี่น้อง:boss:

ว่าแต่จะเอากันจริงๆหรือปครับ เสาร์นี้ ไปชบาครับผม
ไปจังชบา..เอ๊อะ ก็ชบา.......
ทำไมเราไม่ไป..พัทยากันมั่ง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,485

ไปจังชบา..เอ๊อะ ก็ชบา.......
ทำไมเราไม่ไป..พัทยากันมั่ง

ขับรถไม่เกินครึ่งชั่วโมงถึง วิ่งชิวๆ พี่เล่นไปพัทยา มันไกลไปมากๆๆเลยครับ

ขับรถไม่เกินครึ่งชั่วโมงถึง วิ่งชิวๆ พี่เล่นไปพัทยา มันไกลไปมากๆๆเลยครับ

วันนี้เข้า 10 มิลเลี่ยนกันมั๊ยพี่น้อง ได้รายการอาหารมาแล้ว

ว่าจะเข้าไปคุยรายละเอียดกับวางมัดจำ

ว่ายังไงกันหรือจะเป็นพรุ่งนี้ :biggrin:

:dribble: ไอ้เป็ด.....ได้เรียกชื่อนี่:super: สบายใจและ:wink:
หึ...สงสัยจะดื้อเว้ย คนนี้
รายงานตัวครับ...ตี๋..ครับ..081-7534748...081-6622835..24ชม...ครับ
รายงานไร หัดออกนอกพื้นที่มั่งนะ

มาแอบดู ....

ควันกลบเลยดีกว่า :augenrollen:
เมื่อกี๊นั่งกดโทรสับเครื่องเก่าดู ไปเจอรูปใคร
ไม่รู้ว่ะ ยืนกอดกะ ญ ร่างผอมหุ่นดี
ที่เรดซี๊ด เออ นานแล้ว แต่เสือกยังอยู่555

เมื่อกี๊นั่งกดโทรสับเครื่องเก่าดู ไปเจอรูปใคร
ไม่รู้ว่ะ ยืนกอดกะ ญ ร่างผอมหุ่นดี
ที่เรดซี๊ด เออ นานแล้ว แต่เสือกยังอยู่555

มันนานแล้ว :embarrassed: :embarrassed: :embarrassed:

เอาปัจจุบันมั๊ยแลกกันได้

ขออัญเชิญพี่น้อง Cef-Thon มาพบป่ะกัน(อีกแล้ว)

ในวันอาทิตย์ที่จะถึงนี้ครับ

ร้าน 10 มิลเลี่ยนเช่นเดิม

กับวาระประชุม 20 นาทีเหมือนเดิม

ตามใจพี่จอมเค้า กินจริง สั่งจริง เมาจริง นั่วจริง(ผมไม่เกี่ยว)

ตามที่ท่านประธานจอมต้องการซ้อมสะเหมือนจริง(อย่าลืมของซ่อมด้วยหล่ะ)

18.30 น.เป็นต้นไปอีกแล้วครับท่าน

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ขออัญเชิญพี่น้อง Cef-Thon มาพบป่ะกัน(อีกแล้ว)

ในวันอาทิตย์ที่จะถึงนี้ครับ

ร้าน 10 มิลเลี่ยนเช่นเดิม

กับวาระประชุม 20 นาทีเหมือนเดิม

ตามใจพี่จอมเค้า กินจริง สั่งจริง เมาจริง นั่วจริง(ผมไม่เกี่ยว)

ตามที่ท่านประธานจอมต้องการซ้อมสะเหมือนจริง(อย่าลืมของซ่อมด้วยหล่ะ)

18.30 น.เป็นต้นไปอีกแล้วครับท่าน

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

อยากไปนะ ...

แต่ไปไม่ได้ ...

พี่เก้ง ที่ถนนไม่ได้ทักทาย มาทักทายที่บ้ายเลยละกัน อิอิ

วันซ้อมสมาชิกใหม่ไปได้ด้วยไหม๊คับ กลัววันจริงจะติดงานจัง ขอไปซ้อมด้วยก่อนคับ

วันซ้อมสมาชิกใหม่ไปได้ด้วยไหม๊คับ กลัววันจริงจะติดงานจัง ขอไปซ้อมด้วยก่อนคับ

ยินดีครับผม โทรมาสอบถามได้

081-376-9485 บอลครับ :biggrin:

แล้วจะ 250 แบบ วันจิงป่าวอะ อิอิ

แล้วจะ 250 แบบ วันจิงป่าวอะ อิอิ

ถ้ามาได้ก็มาเถอะหน่ะ

ขาดเหลือเดี๊ยวให้พี่หนึ่งออกให้

ขานั้นชอบช่วยเหลือเด็ก

555555555555 :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม