Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่หนึ่งครับเดียวน้องดูอีกที่ก่อนนะ ถ้ารถว่างก็จะเอารถไป แต่ถ้่รถไม่ว่างจะให้พี่หนึ่งมารับ พี่รู้จัก เพชรเกษษม 63 ปะผมอยู่ซ่อยนั้นอะครับ แต่ดูไปก่อนถ้ายังไงจะดูอีกทีครับ อิอิ
จัดไปครับ แล้วโทรบอกละกัน

เวรย่อยระงับด้วยการไม่จองเมรุ

เอาหลวงพ่อวิทย์ ปางห้ามเยี่ยมไปบูชาซักองค์มั๊ย

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ไฟล์แนบ

45.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 64

เวรย่อยระงับด้วยการไม่จองเมรุ

เอาหลวงพ่อวิทย์ ปางห้ามเยี่ยมไปบูชาซักองค์มั๊ย

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:
เห็นภาพนี้ แล้วเหมือนว่าพี่วิด จะเป็นพระหนีเที่ยวไงมะรู้ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

เห็นภาพนี้ แล้วเหมือนว่าพี่วิด จะเป็นพระหนีเที่ยวไงมะรู้ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ไอพี่วิทโดนอีกแล้ว แต่ก็ว่ามันหน้าจะจิงอะเหมือนมาก 5555+

พี่ๆเซฟธนครับ สมมุด ว่า มีงานกีฬาสีที่โรงเรียน ของแฟรงค์ อยากให้พี่เอารถไปเปิดตัวงานกีฬาสีเอาไปโชว์ไปดูหญิงน่ารักๆ
จะไปกันปะ 5555+ แต่มันมี เดือน ธันวาอะ อิอิ (ถามดูถ้าไปกันเยาะจะได้แนะนำกับรุ้นพี่ที่โรงเรียน)

พี่ๆเซฟธนครับ สมมุด ว่า มีงานกีฬาสีที่โรงเรียน ของแฟรงค์ อยากให้พี่เอารถไปเปิดตัวงานกีฬาสีเอาไปโชว์ไปดูหญิงน่ารักๆ
จะไปกันปะ 5555+ แต่มันมี เดือน ธันวาอะ อิอิ (ถามดูถ้าไปกันเยาะจะได้แนะนำกับรุ้นพี่ที่โรงเรียน)

คงลำบากหว่ะน้องเอ้ย เหอๆๆ

นับดูๆแล้วเหลือไม่กี่คัน Cef-Thon มีแต่ตัวหารถไม่เจอ 555

แล้วรถซิ่งกับโรงเรียนมันก็ไม่ได้เข้ากันซักเท่าไร เหอๆๆ

สถานศึกษา น่าจะหาอย่างอื่นที่เหมาะสมกว่านี้อ่ะ

เอารถซิ่งเข้าไปดูจะไม่ค่อยเค้ารพสถานที่หว่ะ

มันเป็นสีสันในงานไง 5555+ เอาเข้าไปวน1รอบแล้วเอาไปจอดด้านใน 5555+ให้เด็กหัวเกรียนเอาน้ำตาลไปยอดเล่น 5555+

ไม่เหมาะครับคุณน้อง
ไม่เวิร์คหรอก
ดูดิ้นรนไปนิสสสส

ก่อนวันงานมีซ้อมไหมครับพี่น้อง บังเอิญช่วงนี้ยุ่งเลยอยากซ้อมก่อน

ขำขำนุกหนาน 5555+ ไม่เอาละ ละบากใจ 5555+

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,473

ซ้อมก่อนระวังเสียท่าวันจริงนะครับพี่จอม

วิด วิ้วววววววววว

พี่เราซ้อมกันมันจิงๆ 555+

รายงานตัวครับ...ตี๋..ครับ..081-7534748...081-6622835..24ชม...ครับ

เสาร์หน้า กล้วเราเจอกันกลัวจะไม่พร้อมเอานะครับ..
ผมว่าเราน่าจะมีการซ้อมก่อนสักชุดแบบเหมือนจริงน่าจะดีนะครับ
เหล้าเหมือนจริง...
กับข้าวสั่งเหมือนจริง..
มิ๊กเซอร์สั่งตามจริง...
ถ่ายรูปกับเด็กที่ร้านตามจริง...
เมากันจริงๆ...ไม่มีสตั้นไม่มีสลิง ไม่มีสติ..เอาไหม เอาไหม..
1เสียง 2 มือ ของผมตอบเลยว่าเอา ขอเสนอตัวครับ

ไม่มีสตั้นไม่มีสลิง ไม่มีสติ..เอาไหม เอาไหม.. 5555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม