• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่ชายโดนรับน้องปะ

ถุ๊ยยย เสื้อตัวเล็ก หน้าด้านพูดเน๊อะเมิงเนี่ยย

ว่าแต่ทำไมเมิงไม่ปักตะไคร้เองหละ ลองดูเพื่อได้ผลนะ

55555

เรื่องของเรื่อง ไออ้วนมันไม่รู้ว่าเอาเสื้อไปแขวนไปบ้านไหนอ่ะดิพี่ :boss:

เรื่องของเรื่อง ไออ้วนมันไม่รู้ว่าเอาเสื้อไปแขวนไปบ้านไหนอ่ะดิพี่ :boss:
:dribble: บ้านน้องตาล ไง พี่เหง 555

จะหาโอกาสไปแจมบ่อยๆนะ จะได้เนียน........

พี่บอล โทร ปรึกษาด้วย รับน้องเซฟธน มี อยู่1ตัว โดนเหล้าไม่ได้
(เดียวพ่อมันตีตาย) :biggrin:

พี่บอล โทร ปรึกษาด้วย รับน้องเซฟธน มี อยู่1ตัว โดนเหล้าไม่ได้

พี่เก้งงั้นโทรบอกพี่หนึ่งว่ามารับน้องไปด้วยพี่มันไปสมัครเรียนอะไปไม่ได้มารับด้วยนะ อิอิ

:sweat: อูยส์ส์ส์.........

พ่อตีมัน แต่ฆ่าไอ้คนไปรับอ่ะดิ:super:

พี่หนึ่งครับ มารับน้องด้วยนะครับ ไม่มีรถไป อิอิ

พี่หนึ่งครับ มารับน้องด้วยนะครับ ไม่มีรถไป อิอิ
ใกล้วันค่อยนัดอีกทีนะ เดี๋ยวไปรับ (ขากลับไม่มั่นใจนะว่าจะไปส่งกลัวติดลมไปที่อื่นกะพี่ตี๋เรา)

ใกล้วันค่อยนัดอีกทีนะ เดี๋ยวไปรับ (ขากลับไม่มั่นใจนะว่าจะไปส่งกลัวติดลมไปที่อื่นกะพี่ตี๋เรา)

พี่หนึ่งครับ แม่บอกว่า ตี1 ตี2 ได้ครับ อิอิ

พี่หนึ่งครับ แม่บอกว่า ตี1 ตี2 ได้ครับ อิอิ
ไอ้ทิด..ที่ที่พวกพี่ไปกันเค้าห้ามเด็กเข้าโว้ยย รอโตก่อนแล้วเก็บตังค์ไว้เยอะๆ เดี๋ยวพายาวๆขาวๆ:dribble: ...เนียนๆๆๆ

ไปที่ใหญ่อย่างงี้เราก็อดอะดิ กำ

ไปแล้วจะกลับยังไงวะเนี่ย

อย่างี้ต้องไปลากมันกลับบ้านแล้วสมัครเรียนเสร็ดจะได้ให้มันไปด้วย

บอกพี่แล้ว มันบอกว่าโอเค ขอบคุณนะครับพี่หนึ่ง อิอิ

คุณน้องคับ ... โพสทีเดียวกันก็ได้คับ ...

ฮ้วย เปลืองทรัพยากรเวปโคตร

ก็มันนึกไม่ออกอะ
นึกได้ที่ละนิด อิอิ

น้องแฟร้งค์
ตามที่เมย์บอกอะคับ
นิสนึง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม