Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตกลงว่ายอมรับแล้ว จะฉลองเลยมั้ย ทำหูมาดียัง ออลแลนด์เสียงไม่ต่างนะครับ เดี๋ยวจะหาว่าขี่เหร่เนะไม่เตือน หรือว่าจะเอา:dribble: เลี้ยงเหล้าเลี้ยงเบียร์พวกน้องเลยมั้ย:biggrin: เกิดก็เกิดก่อนก่อนยังจะมรทำขึงขัง เป็นหัวเดินให้ขนานกับคนตามหน่อยสิครับ เป็นประธาณแล้วนะทำตัวให้ดีๆหน่อย น้องๆรอเยอะ
ยังไงว่ะ คลับC4 มีหนึ่งไม่มีสองเว้ย ..........ปล ....มี1ไม่มี2คือ ทั้งคลับ มีกะผมคนเดียว 555:spiderman:

อย่างนี้มันก็คล้ายๆกับประธานชมรมคนพ่ายรัก ที่มีสายัณเป็นประธานและสมาชิกถาวรนะซิครับ....

ขอโทษที่ต้องอ้างอิง จริงๆแล้วไม่สมควรเพราะตัวเองก็ใช่ว่าจะพร้อมที่จะไปพูดถึงเรื่องนี้:cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :burn: :burn:

และผมจะอยู่ชมรมไหนละ5555

อย่างนี้มันก็คล้ายๆกับประธานชมรมคนพ่ายรัก ที่มีสายัณเป็นประธานและสมาชิกถาวรนะซิครับ....

ขอโทษที่ต้องอ้างอิง จริงๆแล้วไม่สมควรเพราะตัวเองก็ใช่ว่าจะพร้อมที่จะไปพูดถึงเรื่องนี้:cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :burn: :burn:
ใครไม่พร้อมผมพร้อมอยากมีเรื่องเหนียวตัวไปอาบน้ำกันพี่

• กระทู้ ผู้เขียน

มาให้ถึงกรุงเทพแล้วค่อยชวน

แหว่ะมีแต่เรื่องคาวๆ

หนูไปด้วยนะ55:biggrin:

อยากไปมั่งจัง...อิอิ

เก็บคนละ สองพัน.. เข้าห้องสูตร..สั่งเหล้าแบนเดียว น้ำไม่ต้องเดียวตักเอาในอ่าง
จา-กูด-ชี่.โซดาไม่ต้อง..เดียวให้เด็กมันไปเก็บขวดที่เหลือที่ติดก้นขวดมาเทรวมกัน...น้ำแข็งไม่ต้อง..ห้องสูตรแอร์เย็นอยู่แล้ว..เดียวแก้วมันมันก็เย็นตามอุณหภูมิห้องเอง...
ที่นี้เงินที่เหลือเราก็เรียกสาวๆมาให้เต็มวงเงินที่เหลืออยู่...
ที่เหลือต่อจากนี้..คุณๆคิดเอาเองแล้วกันว่าอารายจะเกิดขึ้นระหว่างเราๆกับสาวๆพวกนั้น..
คิดตามแล้ว อูย อูย มีแต่ลมแล้วน้อง....
รับสมัครชายใจกล้าที่อยากดื่มน้ำร่วมสาบาน...ด่วนรบจำนวนไม่จำกัด

เงียบจังเลยว่ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เงียบจังเลยว่ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตามกระทู้cef_thonทุกระทู้เลยนะ
เอิ๊กๆ ตัวไกล กลัวตกข่าวว 55:smile:

พวกขี้เหล้า ขี้เมา ขี้เยะจริงๆ ฝั่งธนเนี่ย

พอดีไปหัวหินเด้อครับ

ฝั่งธน มีใครไป แลรรี่ บ้างคราบ

ผมคงไม่ได้ไปอะคับ
ขอโทษพี่น้อง 71 ด้วย อิอิ

แล้วเหลือใครอีกครับตอบหน่อยเร็ว...
ของผม ทำบุญ100วัน น้าที่บ้านครับ....ตรงกับวันเสาร์ครับ
ไปมิได้ครับ.....ขออภัยอย่างแรงครับ

อยากมีเรื่องเว่ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม