Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กูยังจะอยู่อีกนานเว่ย ไม่ถึง100กูไม่ตาย
กว่าจะตายคงทรมานแย่เนอะ....โดนที่นี่ที่เดียวก็หลายเท้าแล้ว ไหนจะโดนเสี่ยวบ้านนอกแทงไส้แตกอีก......ดุอย่างกะลิง คนแถวนี้

• กระทู้ ผู้เขียน

โตมากแล้วยังนับเลขไม่ถึง100อีกหรอเนี่ย :redface:

แย่ไปว่าเด็กเมืองครับ เขาเข้าเรียนมาสูง เวลาตกลงมาเอาหัวลงเลยช้ำหนัก
อย่างเราๆเรียนได้เต็มที่ก็ พื้นภาคยุโรป

ไม่น่าหลงเข้ามาเล๊ย

555555555....

วิดวิ้วววววว

เหงาจัง ไม่มีใครกินเหล้าเป็นเพื่อน

แซด.............................................................ปั่ง เคล้งๆ....ง เซงจิด เพลาขาดอีกและ

ไม่ไปไหนหรอกคราบพี่ โดนแค่นี้ผมยังสบาย

เฮ้อ ขับรถหาลูกค้าทั้งวันล่อไป250โลเหนื่อยชิบ

:byebye: :byebye: ................

โหลเทสๆๆๆๆๆๆๆๆ
:byebye: เป็นไงโอ๊ต ไทรทัน พลัสขับดีป่าว ว่างๆโทรมาคุยหน่อยดิ ได้ข่าวว่าจะเปลี่ยนโบเหรอ:byebye:

ถ้าว่างจากการเลี้ยงลูกเลี้ยงหลาน เชิญทานเหล้าครับ...

• กระทู้ ผู้เขียน

เฮ้อ ขับรถหาลูกค้าทั้งวันล่อไป250โลเหนื่อยชิบ

แค่นี้ทำบ่น ไม่ได้เดินหนิครับ ประธาณต่อ
หัดเข้าไปอ่านกระทู้ปลุกจิตสำนึกรองประธาณจอมบ้างนะ

ถูกอย่างยิ่งแล้วครับ..ประธ้านประธานเบียร์ที่แนะแนวทางสว่างให้วรรณะอื่นๆได้ทราบถึงเจตนารมณ์ที่ดียิ่งเยี่ยงนั้น

ถูกอย่างยิ่งแล้วครับ..ประธ้านประธานเบียร์ที่แนะแนวทางสว่างให้วรรณะอื่นๆได้ทราบถึงเจตนารมณ์ที่ดียิ่งเยี่ยงนั้น

ผมเห็นแววประทานฝั่งธนฯคนใหม่แล้วครับ

ก๊ากกกกกกกกกกกกกก :biggrin: :biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม