Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เป็นกลุ่มเดียว ที่ทุกคน

ได้เป็นประธ๊านนน ประธาน

ยกนิ้วให้เลยยย :byebye: :smile: :burn:

• กระทู้ ผู้เขียน

ผมเห็นแววประทานฝั่งธนฯคนใหม่แล้วครับ

ก๊ากกกกกกกกกกกกกก :biggrin: :biggrin: :biggrin:

อย่างว่าแหละวะบอล คนเราแม่งไม่มีอะไรมาถ่วงคอแล้วหนิ จะทำอะไร จะกว้างขวางแค่ไหนก็สบาย ไม่มีห่วง คนกำลังจะเป็นใหญ่เป็นโตเว้ย แต่ไม่รู้เทียบกับราชารังสิตได้หรือป่าวน้า คนนั้นเขาเป็นใหญ่ได้ดีไปแล้วหนิ:biggrin:

โชคดีนะที่พี่ ไม่สามารถรับรู้ข้อความที่เสียดสีได้เต็มที...
เพราะในตัวพี่มีแต่คำสาบแช่งที่เสียดแทง อยู่มากแล้ว

ถูกอย่างยิ่งแล้วครับ..ประธ้านประธานเบียร์ที่แนะแนวทางสว่างให้วรรณะอื่นๆได้ทราบถึงเจตนารมณ์ที่ดียิ่งเยี่ยงนั้น

เอ๊ะยังไงกันพี่พักนี้ มาแปลกๆ
อย่ามาแย่งตำแหน่งประธานคนต่อไปผมจองแล้วนะเว้ยพี่ :biggrin:

ประธานมีได้เพียงหนึ่ง... ประธานเซฟสยามซีโฟ

ประธานมีได้เพียงหนึ่ง... ประธานเซฟสยามซีโฟ
อ้าว....... เกี่ยวไรกับประธานซีโฟ ผม ละ ยังไงกัน คลับผมอยู่กันดีๆๆๆ เอาไม้มาตีคลับผมสะงั้น :frown:

ใครวะ ล่อแม่งเลย 55555555..:brick:

C4 ....................... 555555555

ดุดุ กันทั้งนั้น :smile:

ฮาหว่ะฝั่งธนฯกลับมาคึกคักอีกครั้ง

555555555 :byebye: :byebye: :byebye:

ผมไม่ชอบทำคนมีทางสู้....อย่ามาบังคับกันเลย

• กระทู้ ผู้เขียน

อ้าว....... เกี่ยวไรกับประธานซีโฟ ผม ละ ยังไงกัน คลับผมอยู่กันดีๆๆๆ เอาไม้มาตีคลับผมสะงั้น :frown:

ตกลงว่ายอมรับแล้ว จะฉลองเลยมั้ย ทำหูมาดียัง ออลแลนด์เสียงไม่ต่างนะครับ เดี๋ยวจะหาว่าขี่เหร่เนะไม่เตือน หรือว่าจะเอา:dribble: เลี้ยงเหล้าเลี้ยงเบียร์พวกน้องเลยมั้ย:biggrin: เกิดก็เกิดก่อนก่อนยังจะมรทำขึงขัง เป็นหัวเดินให้ขนานกับคนตามหน่อยสิครับ เป็นประธาณแล้วนะทำตัวให้ดีๆหน่อย น้องๆรอเยอะ

ตกลงว่ายอมรับแล้ว จะฉลองเลยมั้ย ทำหูมาดียัง ออลแลนด์เสียงไม่ต่างนะครับ เดี๋ยวจะหาว่าขี่เหร่เนะไม่เตือน หรือว่าจะเอา:dribble: เลี้ยงเหล้าเลี้ยงเบียร์พวกน้องเลยมั้ย:biggrin: เกิดก็เกิดก่อนก่อนยังจะมรทำขึงขัง เป็นหัวเดินให้ขนานกับคนตามหน่อยสิครับ เป็นประธาณแล้วนะทำตัวให้ดีๆหน่อย น้องๆรอเยอะ

ที่เบียร์พูดมาทั้งหมด มันช่างเหมือนความในใจพี่ทุกอย่าง..เกิดก็เกิดก่อนมันน่าจะเป็นตวอย่างที่ดีได้แล้ว.....เลี้ยงเลย วันนี้ไม่เลี้ยงก็ออกมากกว่าน้องๆ3เท่า ข่มเลยพี่ ข่มมนเลย ให้รู้ว่าเราแน่ ..ผมจะเป็นกำลังใจช่วยห่างๆไป2ป้ายรถเมล์นะ..

ที่เบียร์พูดมาทั้งหมด มันช่างเหมือนความในใจพี่ทุกอย่าง..เกิดก็เกิดก่อนมันน่าจะเป็นตวอย่างที่ดีได้แล้ว.....เลี้ยงเลย วันนี้ไม่เลี้ยงก็ออกมากกว่าน้องๆ3เท่า ข่มเลยพี่ ข่มมนเลย ให้รู้ว่าเราแน่ ..ผมจะเป็นกำลังใจช่วยห่างๆไป2ป้ายรถเมล์นะ..

พี่เบิร์ดลืมรักตัวเองอีกแล้วนะเมื่อคืน

และรู้สึกว่าจะรักเพื่อนเป็นพี่เศษ

ได้งานใหญ่แกรมมี่และ สั่งแหลกเลย

555555555555555555

คนเราใช้ชีวิตต้องมีคอนเซ็บเว้ยพี่จอม
คนที่แพ้ก็ต้องดูแลตัวเอง ก้ากก:sexy_girl:

คนเราใช้ชีวิตต้องมีคอนเซ็บเว้ยพี่จอม
คนที่แพ้ก็ต้องดูแลตัวเอง ก้ากก:sexy_girl:

รู้สึกมึงนี่จะดูแลตัวเองมานานเกินไปและนะ

เอาน่า..อย่างน้อนพี่ก็รู้แล้วว่ายังเป็นคนอยู่..มีดีใจเสียใจเป็น
อยู่ที่เรียนรู้ .....อยู่ที่ยอมรับมัน ตามความคิดสติเราให้ทัน...

:cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

ไม่มานะดีแล้ว มันจะได้เป็นตราบาปตลอดไป

สูงสุดคืนสู่สามัญ
แมตหน้าร้านลาบ
ใครอยากกินเหล้าสั่งแสง
ใครอยากกินเบียร์สั่งช้าง แป้นนน ๆ
ok ยูโน้ววว

<!-- / message --><!-- sig -->

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม