Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คิดถึงทุกคนเด้อ................................

สวัสดีตอนมืดๆ

ปิดเทอมแล้ว ต้องเจอกันสักนิดแล้ว อิอิ

M79.:coolly-0010:

พรุ่งนี้จาเข้ากรุงเทพแล้ว.....ไว้โทรไปหานะน้องเก้ง:coolly-0033:

สวัสดี...ครับ พี่น้องตอนนี้อยู่กรุงเทพฯครับ
กลับมาเก็บงานเป็นอาทิตย์แล้ว
แม่มไม่เสร็จซะทีไอ้โน่นก็จะเอาไอ้นี่ก็จะเอา
จะเอาอะไรกันนักกันหนาวะเฮ้อ...เบื่อโครตๆ

ก้มหน้าก้มตาทำไปก็เป็นลูกจ้างเขานิ...
เหอ..เหอ..เหอ

ฝั่งธน โหลๆๆๆ เงียบหายไปไหนหมด หึหึ

เฮ้อ..พอลงมากรุงเทพไม่มีใครมาชวนกินเหล้าเล้ย...น้อยใจกลับเชียงรายดีก่า...:coolly-0018: รักนะฝั่งธน

อ้าว ทำไมมันเงียบอย่างนี้วะ เดียวเปลี่ยนไลน์ไปอาบน้ำแทนการกินเหล้ามันซะเลย

ใช่ครับมันเงียบเหลาเกินไป นี่ขนาดคืนวันศุกร์แท้ๆ

12 12 12 ยังอยู่กันไหมเนี้ยพวกเรา

ขอแสดงความเสียใจกับ พี่เอก ลูกชิ้น ด้วยครับ

อาม่าพี่เค้าเพิ่งเสียไปเมื่อเช้าวันนี้

ส่วนกำหนดการสวดอภิธรรมศพ ที่ไหน ยังไง

จะมาแจ้งให้ทราบอีกที่นะครับ

เผื่อพี่น้องท่านได้สนใจที่จะไปรวมงานด้วยกัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม