Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

<HR style="COLOR: transparent" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->รายงานตัว เตรียมพร้อม ครับ
<!-- / message --><!-- sig -->__________________
ย้ายบ้าน ย้ายงาน เพราะเรื่องไม่เป็นเรื่อง...
เซ็ง....กรูผิดตรงไหนวะ..กรูก็เป็นของกรูอย่างนี้มาตั้งนานแล้ว ใหญ่ คับซอยกองี้และ ปั่วคนข้างบ้านถึงรังเกียจ กัวเมียตัวเอง ถุไถ 555:coolly-0019:
<!-- / sig -->

เรื่องบางเรื่องผมก็ไม่อยากพูดไปหรอกพี่ ปล่อยให้เค้าพูดกันไป นินทรากันไป..
นิ่งได้อย่างเดียว ผมถึงอยากจะย้ายบ้าน ติดตรงที่ลูกกลัวจะลำบากตอนไปเรียนหนังสือ กลัวเป็นปมด้อยของลูกสาวเหมือนกัน

ผมก็ไม่อยากเล่าให้พี่ฟังหรอก บอกตรงๆ ผมก็กลัวไม่มีที่อยู่เหมือนกัน กลัวไม่มีเพื่อน กลัวลูกๆถูกเพื่อนล้อ

<HR style="COLOR: transparent" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->เรื่องบางเรื่องผมก็ไม่อยากพูดไปหรอกพี่ ปล่อยให้เค้าพูดกันไป นินทรากันไป..
นิ่งได้อย่างเดียว ผมถึงอยากจะย้ายบ้าน ติดตรงที่ลูกกลัวจะลำบากตอนไปเรียนหนังสือ กลัวเป็นปมด้อยของลูกสาวเหมือนกัน
<!-- / message --><!-- sig -->__________________
ย้ายบ้าน ย้ายงาน เพราะเรื่องไม่เป็นเรื่อง...
เซ็ง....กรูผิดตรงไหนวะ..กรูก็เป็นของกรูอย่างนี้มาตั้งนานแล้ว
:coolly-0019:เอา น่า เกิดมาใหญ่ คับซอย สาวที่ไหนกอชอบ เอา วะน้อง ทำใจแล้วกัน อิอิ:coolly-0009:
<!-- / sig -->

หมี่เหลืองไรกัน

เอาไว้ เมาๆ วันงานครบ7 ปี เดียวหยิบไมค์ เล่าเรื่องนี้ให้ฟัง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,867

เตรียมป๊อปคอร์นเลยเมิ้ง
สงสัยยาว

จอม มีเรื่อง แล้ว 5555

อุย.......................

ผมลืมบอกไป พี่เป็นคนที่ quote ได้งงมากครับ

แล้วยังพ่วงศัพท์วัยรุ่นอีก :coolly-0028:

ผมอ่านแล้ว ต้องกลับมาทวนใหม่ให้เข้าใจตลอดเลย

• #5,871

คนมันพยายามวัยรุ่น

พรุ่งนี้ พี่น้อง เดินทางกันกี่โมงครับ

ลองนัดๆเจอกันดูเผื่อจะได้มีเพื่อนขับเข้างานไปด้วยกัน

ส่วนผผมคงต้องขอตัวไปเจอที่งานเลยเพราะต้องออกไปธุระแต่เช้า

คงไปถึงงานราวๆ 4-5 โมงครับ

ปล.ฝากรับไอ้ฟักด้วยนะครับ

ฝากรับไอ้แระด้วยก็ดีนะคับ

• #5,874

กูจะฝากเสื้อใครไปได้ละเนี่ย
มีงานบ่าย-เย็นเลยนะ

แล้วนู๋ไปกลับใครหว่าาาา

<HR style="COLOR: transparent" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->อ้างถึง:
[/URL]
[TBODY] [/TBODY]
ผมลืมบอกไป พี่เป็นคนที่ quote ได้งงมากครับ

แล้วยังพ่วงศัพท์วัยรุ่นอีก :coolly-0028:

ผมอ่านแล้ว ต้องกลับมาทวนใหม่ให้เข้าใจตลอดเลย

www.cefiro-thailand.com/board
attachment.php

Love Me Love My Drunk อะหรอ ไอ้น้อง

<hr style="color: transparent;" size="1"><!-- / icon and title --><!-- message -->อ้างถึง:
<table width="100%" border="0" cellpadding="6" cellspacing="0"><tbody><tr><td class="alt2" style="border: 1px inset ;">กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A31049
</td></tr></tbody></table]

www.cefiro-thailand.com/board

Love Me Love My Drunk อะหรอ ไอ้น้อง

น้าติพรุ้งนี้ไปด้วยน่าค๊าบ

ไอ้แระ อย่าลืมล้อ ที่ยืมเค้าไปนะโว้ย :coolly-0004:

เออลืมไปเลยนะเนี้ย

ดีนะที่เตือน

นะได้เอารถไปจริงๆละคราวนี้

^^

โหล เงียบเหงาเนอะช่วงนี้ ^^

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม