Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่เจอกันนานนะเรา เก็บตัวเก็ยใจหรือจ๊ะ

อ้างถึง:
[/URL]
ข่าวฝากจากเฮียไถ่ครับ

ขอเชิญเพื่อน พี่ น้อง ที่นับหน้าถือตากัน มาร่วมดื่มกิน

ในวันอังคารหน้า ณ บริษัท ประมงไทยเอ็นเตอร์เทนเมนท์ จำกัด

เพราะเนื่องจากเป็นเทศกาลสารทจีน จึงเชิญพี่ น้อง มากินของไหว้

จะได้เฮงๆ รวยๆ กันถ้วนทั่ว และ เพื่อความสมานฉันท์ สามัคคีชุมนุม ต่างภูมิใจรักสมัครสมาน

งานเริ่มตั้งแต่หัวบ่ายไป ไปจนถึงรุ่งค่ำเลยครับ 555 และแล้วกูกอมีคิวในวันสาทจีน จน ได้ กะผมคิว เต็มแล้วนะ .... เจอกันที่ ประมงไทย 555

[TBODY] [/TBODY]
ไม่เจอกันนานนะเรา เก็บตัวเก็ยใจหรือจ๊ะ เรื่อยๆๆๆ อดอยากมากๆๆๆเดี่ยวมันกอแตก 555
<!-- / message --><!-- sig -->

555 และแล้วกูกอมีคิวในวันสาทจีน จน ได้ กะผมคิว เต็มแล้วนะ .... เจอกันที่ ประมงไทย 555
แหม่..เหมือนศิลปินเชียว
ต้องมีจองคิวกันล่วงหน้า... อิอิ :coolly-0017::coolly-0028:

<HR style="COLOR: transparent" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->อ้างถึง:
[/URL]
555 และแล้วกูกอมีคิวในวันสาทจีน จน ได้ กะผมคิว เต็มแล้วนะ .... เจอกันที่ ประมงไทย 555
แหม่..เหมือนศิลปินเชียว
ต้องมีจองคิวกันล่วงหน้า... อิอิ :coolly-0017::coolly-0028:มาวแบบมีหลักการอะน้า ใคจะเหมือน น้า ชอบมาวเรี่ยราด 5555
<!-- / message --><!-- sig -->

<HR style="COLOR: transparent" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->อ้างถึง:
[/URL]
มาวแบบมีหลักการอะน้า ใคจะเหมือน น้า ชอบมาวเรี่ยราด 5555
<!-- / message --><!-- sig --]

ฉ ะ ดุ้ ง โ ห ย ง . . !!! :coolly-0017: ฉะดุ้งไร หยอ ระวังปวดหลังนะน้า อายุเยอะและดูแล ตัวเองดีๆๆผมเปงห่วง 555

[/URL]
มาวแบบมีหลักการอะน้า ใคจะเหมือน น้า ชอบมาวเรี่ยราด 5555
<!-- / message --><!-- sig --]

ฉ ะ ดุ้ ง โ ห ย ง . . !!! :coolly-0017: ฉะดุ้งไร หยอ ระวังปวดหลังนะน้า อายุเยอะและดูแล ตัวเองดีๆๆผมเปงห่วง 555
อายุเยอะเกือบเท่าน้าเยย... อิอิ
ขอบคุณคับที่เป็นห่วง น้าก็รักษาสุขภาพมั่งนะ
อย่าเล่นท่ายาก...เด๋วลุกไม่ขึ้น.....:coolly-0017::coolly-0028:

[/URL]

[/URL]
[TBODY]

[/TBODY]
</I>

อายุเยอะเกือบเท่าน้าเยย... อิอิ
ขอบคุณคับที่เป็นห่วง น้าก็รักษาสุขภาพมั่งนะ
อย่าเล่นท่ายาก...เด๋วลุกไม่ขึ้น.....:coolly-0017::coolly-0028:
<!-- / message --><!-- sig -->__________________
image.php
ขอบคุณที่เปงห่วง ท่ายากไม่เคยรู้จัก นะน้า อิอิ มีแต่ ไม่เป็นอะน้า 555

แก้ไขล่าสุด:

ขอบคุณที่เปงห่วง ท่ายากไม่เคยรู้จัก นะน้า อิอิ มีแต่ ไม่เป็นอะน้า 555
ถ่อมตัวจิงจิ๊งงงงง....5555 :coolly-0017:

ว่าแต่พี่น้องเซฟฯธนนี่ก็ซุ่มเหมือนกันนะ..เงียบเชียว
คิดว่าจามีแต่พระราม 3 .... อิอิ :coolly-0017::coolly-0028:

เครียรงาน ก่อนเดี๋ยวตามปาย

เสี่ยวิทย์มาถึงแล้ว เสี่ยติ กำลังเดินทาง :coolly-0010:

แม่งเอ๊ยยย มีรถ แต่ขับไม่ได้ เย็ดเปียก เดี๋ยวหาทางไปก่อน

เสี่ยวิทย์มาถึงแล้ว เสี่ยติ กำลังเดินทาง :coolly-0010:
มาวเผื่อด้วยเด้ออออ.....:coolly-0044:

แม่งเอ๊ยยย มีรถ แต่ขับไม่ได้ เย็ดเปียก เดี๋ยวหาทางไปก่อน
ตัวแรงเป็นไรอีกล่ะน้า...? :coolly-0043:

เซ็ง ...

ทำงาน ...

ตอนนี้ก็ยังอยู่ที่ทำงาน ...

อยากกลับไปเป็นอย่างเดิมอ่าา T_T

ไปด้วยได้ไหม คงไม่ทันแล้วมั้ง หึหึ

เซ็ง ...

ทำงาน ...

ตอนนี้ก็ยังอยู่ที่ทำงาน ...

อยากกลับไปเป็นอย่างเดิมอ่าา T_T
มีงานทำอ่ะดีแร้วววววว.... :coolly-0017:

ถึงบ้านแล้ว จร้าาาาาาา

ถึงเหมือนกัน

ถึงด้วยดิ

^^

ถึงไหนอ่ะ เเล้วถึงยัง

ตกลงเมื่อไร่จะเปิดซ่อง

55555555555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม