Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ยังไงหรอ นู่อยากมีส่วนร่วมอะ

ช่วย เอาสักที่ครับ ผมกำลังหาที่มองหาสาวๆอยู่ อยากหาใครสักคนมายืมไหล่ซบเพื่อซับน้ำตาครับ
อยากจะดื่มเพื่อลืมใครบางคน...พอลล่า โบวี่ พลอย คริส

ช่วย เอาสักที่ครับ ผมกำลังหาที่มองหาสาวๆอยู่ อยากหาใครสักคนมายืมไหล่ซบเพื่อซับน้ำตาครับ
อยากจะดื่มเพื่อลืมใครบางคน...พอลล่า โบวี่ พลอย คริส

แถวบ้านเรามีร้านไหน ที่มีสาวให้มองครับ

นั่งกินแถวนี้มาหลายปี ยังไม่เคยเจอเลย

เป็นสิ่งขาดแคลนสำหรับแถวนี้

ปล.มุกอกหักเก่าแล้วนะครับ พี่น้องไม่ค่อยหลงกลแล้ว :coolly-0028:

วันนี้เจอรถพี่เอกทหาร ด้วย แถวปิ่นเกล้า ไม่มีกันชนหน้า แถม เปลี่ยนล้อเป็น TE37

สีขาวแล้วซะด้วยยย
เป็นล้อในตำนาน..ฝั่งธน อ่ะ..เออ.มีใครไปบางแสนป่ะ.........:coolly-0043:

เป็นล้อในตำนาน..ฝั่งธน อ่ะ..เออ.มีใครไปบางแสนป่ะ.........:coolly-0043:

มีสาวๆที่ทำงานเบนซ์อยากไปอะพี่ เค้าบอกพี่เอกไม่ไปรับ 555555+

นุ๋น่าจะไปน่ะ ^^

:coolly-0033: วันพฤหัสบดีที่ ๑๑ พฤษจิกายน ๒๕๕๓
ป๋า..จาทำพิธี ยกศาลพระภูมิเจ้าที่ ศาลตายาย
ที่หมู่บ้านสมอโพรง เลียบคลองชลประทาน
เลขที่ 14/104 ตรงข้ามค่ายมวย
ซ.โรงเรียนสมอโพรง ต.หัวหิน อ.หัวหิน
ประจวบคีรีขันธ์

โดยเริ่มพิธีสวดชุมนุมเทวดา 09:09 น.
ดำเนินพิธี เรื่อยไปจนถึง ๑๑.๐๐ น.

ร่วมรับประทานอาหาร แบบบุปเฟ่ต์ เดินกินเอานะคร๊าบบ.. เก้าอี้ม่ายมี โปรดหิ้วติดรถมาด้วย 555+

หลงทางกรุณาโทร...089-1829223 , 081-9263993

ถ้าสะดวกเรียนเชิญนะครับ....:coolly-0003:

ครับพี่โจ้ ถ้าไม่ติดอะไร ผมไปนะครับพี่โจ้

อาทิตย์หน้างานชุกกว่านายกอีก

11 พ.ย. บ้านเจ๊โจ้

12 พ.ย. งานแต่งป้าเอก

13 พ.ย. งานแต่งเพื่อนแถวสนามหลวง

:coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007:

อาทิตย์หน้างานชุกกว่านายกอีก

11 พ.ย. บ้านเจ๊โจ้

12 พ.ย. งานแต่งป้าเอก

13 พ.ย. งานแต่งเพื่อนแถวสนามหลวง

:coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007:

กรูก้อไม่ต่างจากเมิงหรอก

ทำฐานเสียงไว้คราวหน้าเลือกตั้งเด๋วส่งเข้าสภาผู้แทนราษฎร...ให้ไอโจ๊กเป็นหัวคะแนน

วันนี้แล้ว ..
ทุกอย่างพร้อม คน..พร้อม อาหารสถานที่ แสง เสียง พร้อม โคโยตี้ 3 สาวสุดสวิง พร้อม คอนเฟิร์มแล้ว ของแจก รางวัลเพรียบ คิดว่าจะได้ติดไม้ติดมือกันกลับบ้านครบทุกคน ที่ลงทะเบียน เอาน้ำจิ้มไปชิมก่อนนะ..จ๊ะ..
http://www.youtube.com/watch?v=uSjl-IshOQE

ขอขอบ คุณพี่น้องทุกท่านที่มาร่วมงานกันอย่าง หนาแน่นและอบอุ่นมาก เหนือความคาดหมาย อย่างที่ไม่เคยมีมาก่อนเลย การเตรียมตัวต้อนรับอาจจะไม่เต็มที่เท่าที่ควร ขาดตกบกพร่องสิ่งใด ทางคณะผู้จัดงาน ก็ต้องขอโทษ ขออภัยมาณ. ที่นี้ด้วย อยากให้พวกเราทุกคน ได้สนุก สนานกัน ครับ คราวหน้าพบก่ันใหม่

ขอขอบ คุณพี่น้องทุกท่านที่มาร่วมงานกันอย่าง หนาแน่นและอบอุ่นมาก เหนือความคาดหมาย อย่างที่ไม่เคยมีมาก่อนเลย การเตรียมตัวต้อนรับอาจจะไม่เต็มที่เท่าที่ควร ขาดตกบกพร่องสิ่งใด ทางคณะผู้จัดงาน ก็ต้องขอโทษ ขออภัยมาณ. ที่นี้ด้วย อยากให้พวกเราทุกคน ได้สนุก สนานกัน ครับ คราวหน้าพบก่ันใหม่

งานจัดได้เยี่ยมมากครับป๋า ไม่ว่างจะเป็นการแสดง แสง สี เสียง คุ้มค่าครับ

อาหารก็หน้าตาหน้ากินทีเดียว ที่บอกว่าหน้าตาหน้ากิน

เพราะผมไม่ได้กินเลยกินแต่เหล้า :coolly-0028:

ส่วนกับแกล้มให้คุณว่าที่จัดการเรียบวุธ

พี่น้องก็มากันล้นหลาม เป็นมิติต้งที่น่าจดจำอีกครั้งนึงเลย

กด Like ให้ไปเลยครับ :coolly-0010:

งานจัดได้เยี่ยมมากครับป๋า ไม่ว่างจะเป็นการแสดง แสง สี เสียง คุ้มค่าครับ

อาหารก็หน้าตาหน้ากินทีเดียว ที่บอกว่าหน้าตาหน้ากิน

เพราะผมไม่ได้กินเลยกินแต่เหล้า :coolly-0028:

ส่วนกับแกล้มให้คุณว่าที่จัดการเรียบวุธ

พี่น้องก็มากันล้นหลาม เป็นมิติต้งที่น่าจดจำอีกครั้งนึงเลย

กด Like ให้ไปเลยครับ :coolly-0010:

ขอบคุณครับพี่บอล....ซึ้งใจจริงๆมากันเยอะมาก กินกันเต็มที่ ขรี้เต็มกางเกง :coolly-0044:

ขอบคุณครับพี่บอล....ซึ้งใจจริงๆมากันเยอะมาก กินกันเต็มที่ ขรี้เต็มกางเกง :coolly-0044:
ถึงว่าดิ กลับไปได้กลิ่นแปลกๆ:coolly-0043:

อ้วกเต็มทางด่วนอีกตะหาก :coolly-0028:

โทษที่คับ พี่บอลไม่ได้รับสาย .... รถหนูพัง..

ถึงว่าดิ กลับไปได้กลิ่นแปลกๆ:coolly-0043:
:coolly-0043::coolly-0043:
อ้วกเต็มทางด่วนอีกตะหาก :coolly-0028:
ก็กินกันซะเร็วขนาดนั้น :coolly-0038:
โทษที่คับ พี่บอลไม่ได้รับสาย .... รถหนูพัง..
:coolly-0019::coolly-0019: = :coolly-0014:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม