Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ร้อนจัง ...

ติดกับ 10มิลเลี่ยน มิตติ้งเก่าเซฟธนนั้นแหละ ร้านนี้จะถึงก่อน20ก้าว
เป็นเต้น ร้านนายแอร์ ส้มตำริมถนน

พรุ่งนี้ กลับจากราชบุรีเร็วอาจไปเยือนด้วยครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,566

หลัง6โมงน้า ถ้ายังมีแดด ก็รอแดดลงค่อยมาก็ได้ จะได้ไม่ร้อน แดดหมดก็เจอกัน
ไม่เร็วมาช้าก็ประชุม แค่ไม่อยากให้มั้นั่งร้อนๆกันนะครับพี่น้อง

พี่ลองมาได้ก็โทรมาหาได้ครับพี่

"ไม่แน่"อาจจะตามไปดึกๆ ขอไปงานศพก่อน
ยังงัยเดี๋ยวโทรไปนะค๊าบบบบบบบ

ประมงไทย แอร์เย็นๆ มีโต๊ะนุ๊ก
ทำมัยไม่ประชุม ไปที่อื่นทำมัย 5555

มีรายละเอียดเรื่อง Meeting ยังคับ ฝั่งธนครับ

กลับมาแล้วน่ะครับบบบบบบบบบ

ต้องขอโทษทีนะครัยที่ไม่ได้ตามไป
ไม่มีรถอะเสียงแต่ละคนเมากันน่าดู555

พากูไปนั่งดูเด็กตีกันซะงั้น
รถน้องกูเป็นไรมั๊ย 5555

พากูไปนั่งดูเด็กตีกันซะงั้น
รถน้องกูเป็นไรมั๊ย 5555

ข้ามมาคันถึงฝั่งนี้ ไมได้เฉียวรถผมเล๊ยยยยย

อยากมีซีนนนนตลอด :coolly-0028:

เมื่อคืนผมเมารึป่าว เหมือนเห็น S Class Super car

โฉบทุกโค้ง โดดทุกสะพาน เขร้ :coolly-0040:

ประมงไทย แอร์เย็นๆ มีโต๊ะนุ๊ก
ทำมัยไม่ประชุม ไปที่อื่นทำมัย 5555
เออ จาโดนลูกหลงเอา ไอลูกหลงอ่ะไม่เท่าไหร่ แต่ดันไปดราม่าซะเองนี่ดิ
เขร้ ๆ ๆ

มีรายละเอียดเรื่อง Meeting ยังคับ ฝั่งธนครับ

อย่าเพิ่งถามถึงสาระกับเซฟธนครับ อุอุ

เออ จาโดนลูกหลงเอา ไอลูกหลงอ่ะไม่เท่าไหร่ แต่ดันไปดราม่าซะเองนี่ดิ
เขร้ ๆ ๆ

ตกลงจะเอากล่องเกียร์ไปลองมั้ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม