Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,521

มาแต่ตัวหนังสือ ไม่มีตัวจริงสักที

วันนี้โสดนะ เดลาวัลมั๊ย

ถ้าไม่มีข่าว ผมวิ่งไกลเลยนะ :coolly-0010:

วันนี้โสดนะ เดลาวัลมั๊ย

ถ้าไม่มีข่าว ผมวิ่งไกลเลยนะ :coolly-0010:

เฮียผมชุดใหญ่เลย 55+
http://www.youtube.com/watch?v=0qLqHXWUlUo&feature=related

:coolly-0008: ฝั่งธนร้อนมากมาย :coolly-0006:

• #5,526

มาบ่นอะไรเอาตอนนี้

กราบเรียนพี่น้อง ฝั่งธนฯ และแก๊งค์เด็ก

เดือนหน้า วันเสาร์ที่ 5 มิถุนายน เป็นคิวจัดมิตติ้งของพวกเราแล้ว

เลยจะอัญเชิญ พณฯท่านทั้งหลาย มาร่วมดื่มกินหารือ เรื่องสถานที่มิตติ้ง ในวันศุกร์ที่ 14 พฤษภาคมนี้ สถานที่รอสรุปก่อนละกันครับ

ส่วนตัวผมสนใจ บึงเจทสกี ร้าน sea terrest

ตรงเส้นกาญจนาภิเษกก่อนจะเลี้ยวออกถนนพระราม 2 อ่ะครับ

คิดว่าไงกัน ลองเสนอที่อื่นมาหน่อย

คิดว่าที่ไหนดี ก็จะไปนั่งทดลองกิน แล้วก็หารือเกี่ยวกับรายละเอียดต่างๆกับทางร้านด้วย

แก้ไขล่าสุด:

กราบเรียนพี่น้อง ฝั่งธนฯ และแก๊งค์เด็ก

เดือนหน้า วันเสาร์ที่ 5 มิถุนายน เป็นคิวจัดมิตติ้งของพวกเราแล้ว

เลยจะอัญเชิญ พณฯท่านทั้งหลาย มาร่วมดื่มกินหารือ เรื่องสถานที่มิตติ้ง ในวันศุกร์ที่ 14 พฤษภาคมนี้ สถานที่รอสรุปก่อนละกันครับ

ส่วนตัวผมสนใจ บึงเจทสกี ร้าน sea terrest

ตรงเส้นกาญจนาภิเษกก่อนจะเลี้ยวออกถนนพระราม 2 อ่ะครับ

คิดว่าไงกัน ลองเสนอที่อื่นมาหน่อย

คิดว่าที่ไหนดี ก็จะไปนั่งทดลองกิน แล้วก็หารือเกี่ยวกับรายละเอียดต่างๆกับทางร้านด้วย
เอาแบบเสียวๆๆเหมือนครั้งก่อนไม๊ 555

• #5,529

กูว่าเอาถูกกันก่อนดีกว่ามั้ย
มานั่งคุยกันที่ นายแอร์ร้านส้มตำ ตรงข้าม
ม.สุขสันต์
ราคาถูกชิบหาย คุยได้เรื่อยเปื่อย
ไปเจ็บตัวที่ ซี เทอเรส เลยเกรงกว่าน้องๆหลายท่านอาจจะไม่สะดวก เอาถูกไว้ก่อนดีกว่า
ที่จอดรถเพียบ

กูว่าเอาถูกกันก่อนดีกว่ามั้ย
มานั่งคุยกันที่ นายแอร์ร้านส้มตำ ตรงข้าม
ม.สุขสันต์
ราคาถูกชิบหาย คุยได้เรื่อยเปื่อย
ไปเจ็บตัวที่ ซี เทอเรส เลยเกรงกว่าน้องๆหลายท่านอาจจะไม่สะดวก เอาถูกไว้ก่อนดีกว่า
ที่จอดรถเพียบ
ดีครับ เด็กๆม่ายมีตังแล้ว หรือป๋าบอล ป๋าติ ป๋าเบียร์ ป๋าเอก จะเลี้ยงน้องๆ ก็ยินดี อุอุ

ขอแรดก่อนเปิดเทอมเป็นครั้งสุดท้าย หึหึ

• #5,533

วันศุกร์นี้ เรียนเชิญพี่น้องร่วมสัมนาเรื่อง
มิตติ้งคนฝั่งธวยที่ไหนดี
สถานที่ ร้านส้มตำนายแอร์ ตรงข้าม ม.สุขสันต์
ร้านจะอยู่ก่อนถึง 10มิลเลี่ยน(ร้านที่เราไปจัดมิตติ้งแล้วเจ๊งไปเลยนะ)
งงหรือสงสัย โปรดสอบถาม บัค1133 -- แม่งบอกรู้ทุกอย่าง ถามหวยยังไม่รู้เลย

0872545545 เบียร์ฝั่งอึด
บอล -- คงรู้เบอร์กันแล้ว

ไปไม่ถูกหรอก

• #5,535

เข้ามาตามงาน
แจ้งเวลาที่6โมงเย็นเป็นต้นไปนะครับพี่น้องทุกท่าน
ใครมีอะไรอยากเสนอ ก็พกติดตัวมาแจ้งได้เลยนะครับ
วันศุกร์ที่ 14 พ.ค. นี้เวลา 18.00เป็นต้นไป
รับทราบนะครับ

ไปไม่ถูกมีเบอร์โทรถามได้ 0872545545

เข้ามาตามงาน
แจ้งเวลาที่6โมงเย็นเป็นต้นไปนะครับพี่น้องทุกท่าน
ใครมีอะไรอยากเสนอ ก็พกติดตัวมาแจ้งได้เลยนะครับ
วันศุกร์ที่ 14 พ.ค. นี้เวลา 18.00เป็นต้นไป
รับทราบนะครับ

ไปไม่ถูกมีเบอร์โทรถามได้ 0872545545
ข้ามไปแจมได้มั๊ย....เหอๆๆๆ

• #5,537
  • #5,539

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม