Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:coolly-0001: เจ้าของ T_BAR โทมา บอก 1 พค มีโคโยตี้ งานครบรอบร้าน 555 :coolly-0040:

ว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ม่ายเข้าใจ .... งานเมา ขอตัว แต่ถ้า มีล้ว.. บอกด้วยละกัน เอิ้กๆๆ

สวัสดีครับเชฟธน
ผมแค่มาอัพให้บางกระทู้มันตกครับ ขอบคุณ

สวัสดีครับเชฟธน
ผมแค่มาอัพให้บางกระทู้มันตกครับ ขอบคุณ

ผมไม่ทราบว่ากระทู้มันตกแล้วจะเป็นยังไง

ถ้าคุณอัพแค่บางกระทู้ที่คุณชอบหรือเห็นว่าน่าอ่านก็ว่าไปอย่าง

แต่นี่ผมเห็นคุณอัพแทบทุกกระทู้ ที่อยู่ในหน้าบอร์ดรวมถึงกระทู้เก่าๆ ที่บางครั้งเป็นเรื่องคุยกันเล่นๆหาสาระไม่ได้

ถ้ามันแค่ 2-3 กระทู้ก็ยังพอว่า แต่นี่ทั้งกะบิเลย เป็นสิบๆกระทู้

วันหยุดที่เป็น weekend เป็นเรื่องปกติที่กระทู้มันจะไม่เดินแบบนี้

แต่ก็มีคนบางส่วนที่วันธรรมดาไม่สามารถเล่น เนต ที่ทำงานได้

ก็ได้แต่เป็นวันหยุดงาน เสาร์-อาทิตย์ ที่เค้าจะได้เข้ามาหาข้อมูลอย่างเต็มที่

เห็นใจสมาชิกท่านอื่นด้วยครับที่บางครั้งเค้าจะเข้ามาหาข้อมูล ความรู้

แต่กลายเป็นว่ากระทู้ที่มันไม่มีสาระทั้งหลายแหล่ก็ถูกขุดขึ้นมาอีก

แค่ไม่เข้าใจจุดประสงค์ครับว่าจะอัพหลายๆกระทู้เพื่ออะไร

ผมไม่ได้พูดเอาใจ ตัวบุคคลใด คนนึง แต่แค่อยากให้คิดหน่อยว่าทำอะไรก็เห็นใจส่วนรวมบ้าง

ที่เล่นประจำๆเห็นหลายคนครับที่ทำแบบนี้

แต่ไม่อยากเจาะจงเลขสมาชิก อยากให้รู้ๆตัวกันเอง

อย่าให้ถึงกับคณะกรรมการต้องออกมาตรการเรื่องนี้เลยนะครับ

เมื่อค่ำๆ วันศุกร์ที่ 30 เม.ย.53 ที่เพ่งผ่านพ้นมา

เถ้าแก่เอก คุณนายป้อม...และกุลบุตร
แวะมาหาเจ๊ ด้วยความคิดถึง พร้องลูกชิ้นปลา
5 กิโล..(กรูคงนอนเกลือกกลิ้ง) กองลูกชิ้นปลา
ของเถ้าแก่เป็นแน่แท้...เอิ๊กๆๆๆ

เลยชวนให้นอนค้างอยู่ที่บ้านบนเขา
คืนนุง คริ คริ คริ

ขอบคุณพี่โจ้มากเลย ที่ให้ทีนอน ผมและลูก ถ้าว่างจะไปรบกวนอีก 555

:coolly-0011: ก็กูพยายามถือให้มันนิ่งๆ แล้วนาโว๊ย...
สงสัยระบบภาพสั่นไหว แม่งไม่ทำงานอ่ะดิ
ฮ่าฮ่าฮ่า

เมื่อค่ำๆ วันศุกร์ที่ 30 เม.ย.53 ที่เพ่งผ่านพ้นมา

เถ้าแก่เอก คุณนายป้อม...และกุลบุตร
แวะมาหาเจ๊ ด้วยความคิดถึง พร้องลูกชิ้นปลา
5 กิโล..(กรูคงนอนเกลือกกลิ้ง) กองลูกชิ้นปลา
ของเถ้าแก่เป็นแน่แท้...เอิ๊กๆๆๆ

เลยชวนให้นอนค้างอยู่ที่บ้านบนเขา
คืนนุง คริ คริ คริ

นี่มัน CHAMP ตัวโหดในตำนานหนิ...พี่เอก:coolly-0010: 555

หายไปไหนมา เพื่อนๆๆ พี่ๆๆ เขาให้อภัยแล้ว
มากิน ฮือกล้วย กันดีกว่า
เห็นรูปภาพ cef_thon และตืนตันใจ มันคงรวมกันยาก

หายไปไหนมา เพื่อนๆๆ พี่ๆๆ เขาให้อภัยแล้ว
มากิน ฮือกล้วย กันดีกว่า
เห็นรูปภาพ cef_thon และตืนตันใจ มันคงรวมกันยาก

คิดถึงครับพี่ :coolly-0033:

ลูกหรือเมีย กันหนอ..55555

สวัสดีครับร้อนแต่เช้าเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม