Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โรงเรียนยังไม่เปิด เปิด 24 เซฟไทยยังโดนป่วนอยู่ 55+

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,582

สนุกสนานกันน่าดู
กะว่าถ้าดดนรถน้องบอล ท่าทจะจบชีวิตทั้ง2ฝ่าย

นั้นขับแบบชิวๆนะ เบรคทุกสะพานเเล้วไม่รีบ

เอ๊ะมีอารายกัน

^^
ปาตี้ เล็กๆ แต่เสียดาย อยู่ได้แปปเดียว ดันมีคนเมามาอาละวาดที่ห้องแถว

เลยต้องรีบกลับมาส่อง

ปาตี้ เล็กๆ แต่เสียดาย อยู่ได้แปปเดียว ดันมีคนเมามาอาละวาดที่ห้องแถว

เลยต้องรีบกลับมาส่อง
ขอบคุณอีกครั้งคับน้า สำหรับมะวาน...:coolly-0009:

ไม่ได้เข้ามานาน เปนไงบ้างพี่น้องทุกท่าน สบายดีป่าว

ไม่ได้เข้ามานาน เปนไงบ้างพี่น้องทุกท่าน สบายดีป่าว
ไม่ค่อยสบายคับน้า เป็นโรคทรัพย์จาง..555 :coolly-0017:

ป๋มก็เรื่อยๆคับน้า.. เมาเรื่อยๆ
ว่าแต่น้าเหอะ ไปซุ่มที่ไหนมา..?.... อิอิ :coolly-0044::coolly-0009:

"""""""""""""""/'/

ไม่ค่อยสบายคับน้า เป็นโรคทรัพย์จาง..555 :coolly-0017:

ป๋มก็เรื่อยๆคับน้า.. เมาเรื่อยๆ
ว่าแต่น้าเหอะ ไปซุ่มที่ไหนมา..?.... อิอิ :coolly-0044::coolly-0009:
ไม่ได้ซุ้มคับน้าอ๊อด ไปเรื่อย ๆ คิดถึงน้าจัง:coolly-0044:

ไม่ได้ซุ้มคับน้าอ๊อด ไปเรื่อย ๆ คิดถึงน้าจัง:coolly-0044:
ตั้งแต่ย้ายกลับมาอยู่ถนนจันทน์ สาทร
ป๋มก็ไม่ค่อยได้ไปแถวทุ่งครุเรยอ่ะ..
ยิ่งตอนนี้เอาลูกมาเรียนอยู่นี่ด้วย
ยิ่งกระดิกตัวไปไหนลำบาก...
ไงถ้าไปแถวนั้นจาโทรหานะคับน้า...:coolly-0044::coolly-0009:

มีเวลาไปซื้อข้าวของอาหารแห้งตุนไว้ครับพี่น้อง

หายไปไหนกันหมดหน่อ ฝั่งธน คิดถึงจังงงง

สงสัยเค้าจะเก็บตัวตามที่รัฐบาลประกาศกฏการ์ฟิว ...

แวะมาทักทาย
วิท เซฟบางแวก ครับ

แหม๋ ลืมมาบ๊ายบายพี่น้องฝั่งธนเลย ไปแล้วนะครับขายรถไปแล้ว แต่รหัสยังอยู่ 5555
เอาไว้เผื่อวันไหนเวลาว่างๆชนกันพอดีเอาไว้ไปร่วมสังสรรค์ด้วยครับ........ว่าจะหา 4W ไว้ขับซักคัน อิอิ

สงสัยเค้าจะเก็บตัวตามที่รัฐบาลประกาศกฏ
การ์ฟิว ...

เอาให้ฮาเลยครับพี่น้องง :coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม