Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คงไม่ช้าไปที่จะขอกล่าวคำว่า

"สวัสดีปีใหม่ครับ"

..................

สวัสดีปีใหม่

เหนื่อยๆ ขอพักผ่อนก่อนนะครับ

สวัสดีปีใหม่ครับ

สวัสดีปีใหม่คับ ++++ รวยๆๆๆ สุขภาพแข็งแรง กันทุกคนคับ

มาช้าไปหน่อยไม่ว่ากันนะคับ

สวัดดีปีใหม่ครับ ประธาน 069 หายไปไหนอะ ^^

สวัสดีปีใหม่ครับ.........ฮุๆๆ ครูมา

หึุ หึ หึ หึ หึ
<table style="width: 641px; height: 98px;" class="tborder" align="center" border="0" cellpadding="6" cellspacing="1"><tbody><tr> <td class="tcat">ผู้ใช้งานในขณะนี้</td> </tr> <tr> <td class="thead">20 (7 สมาชิกและ 13 บุคคลทั่วไป)</td> </tr> <tr valign="top"> <td class="alt1"]A31450, A31069, A311002, A31386, A31782, A31895*, kokokykobb
</td> </tr></tbody></table]

หึุ หึ หึ หึ หึ
<table style="width: 641px; height: 98px;" class="tborder" align="center" border="0" cellpadding="6" cellspacing="1"><tbody><tr> <td class="tcat">ผู้ใช้งานในขณะนี้</td> </tr> <tr> <td class="thead">20 (7 สมาชิกและ 13 บุคคลทั่วไป)</td> </tr> <tr valign="top"> <td class="alt1"]A31450, A31069, A311002, A31386, A31782, A31895*, kokokykobb
</td> </tr></tbody></table]

นานๆกูเข้ามา ยั้งเจอกูอีก เมื่อไรเนตกูจะเล่นได้เนี่ย

สวัสดีปีไหม่พี่น้องเซฟธนงับผม

โย่ว..............

พักนี้อยู่แต่ออฟฟิตกว่าจะกลับก็มืดแล้ว

ท่านไดว่างแวะเวียนมาเยี่ยมผมที่ออฟฟิตได้นะครับ

ปล.พรุ่งนี้เหมือนผมจะโสดอีกแล้ว :coolly-0010:

ก็จัดโปรแกรมออกมาเลย เดียวก็มีสาวกตามไปเอง

เหงาๆ ก้มหน้าก้มตา ทำกันต่อไป

เงียบอีกตามเคย เซฟธน ^^

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม