Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กระผมคงต้องขอตัวครับงานนี้

ติดงานทำบุญเปิดออฟฟิตใหม่ของที่บ้าน

ว่าแล้วก็ขออันเชิญพี่น้อง Cef-Thon หรือพี่น้องท่านไดที่สะดวกก็เรียนเชิญมาร่วมงานกันได้ครับ

ในวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคมนี้ครับ

ขออนุญาติแนบการ์ดในนี้เลยละกันครับ

attachment.php

อื้อหือ เพิ่งเคยเห็น ...

การ์ดงานทำบุญขึ้นสำนักงานใหม่ ...

ประกาศ วันที่24มคนี้ ขอเชิญร่วมงานบวชน้องชายกระผม (เอกทหาร) เวลา 0800 ณวัดบางบำหรุ หลังป.กุ้งเผาปิ่นเกล้า และร่วมรับประทานอาหาร(โต๊ะจีน)พี่น้องท่านใดว่างขอเชิญนะครับ ขอเชิญทุกท่านทุกกลุ่มที่เปิดมาเจอกระทู้นี้นะครับ สงสัยให้ถาม 0890501287 เอกครับ ขออภัยที่มิได้มาเชิญด้วยตัวเอง.:coolly-0039:

งานชนกันเว้ยยย....
เอิ๊กๆๆๆ
เสาร์ 30 มอบของเสร็จ ช่วงเย็นงานเลี้ยงมิ๊ตติ้ง
ของเซฟหัวหิน (เปิดตัวกลุ่มหัวหิน) เสร็จประมาณ
22-23.00 น. แล้วค่อยเดินทางกลับ กทมฯ

วันที่ 31 ยังไปร่วมงาน บ.ทะเลไทย ได้อีกในช่วงเช้า

คร๊าบบบ....แต๊งค์

ออฟฟิตใหม่ดูดีมากครับบอล ดีใจด้วย
ขอให้กิจการรุ่งเรือง
เฮงๆ ตั่วถั่ง ตั่วถั่ง

กลับมาแล้ววววววววววววววว

กลับมาแล้ววววววววววววววว
กลับมาทำไมมมมม....ฉันลืมเธอไปหมดแล้ว .....
เมื่อไรจะแนะนำเพื่อนให้ลุงๆเสียที:coolly-0045:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,127

ประมงไทยเอนเตอร์เทนเม้น มากกว่ามั้ย

กลับมาทำไมมมมม....ฉันลืมเธอไปหมดแล้ว .....
เมื่อไรจะแนะนำเพื่อนให้ลุงๆเสียที:coolly-0045:

น้าก็ มันอุส่าจีบมาได้ ยังจะไปแย่งมันอีกเนอะ

ว่าแต่ มี msn น้องเค้ามัยแฟร้งกี้

น้าก็ มันอุส่าจีบมาได้ ยังจะไปแย่งมันอีกเนอะ

ว่าแต่ มี msn น้องเค้ามัยแฟร้งกี้

เพื่อนเฉยๆ ^^ 555+:coolly-0009::coolly-0009:

ประมงไทยสงสัยงานนี้เหล้า-เบียร์เพียบ
สำนักงานเก่าและใหม่ทำไมมันต่างกันลิปลับเลยอะบอล
ถ้าวันนั้นไม่ติดธุระเดี๋ยวเจอกัน
ขอให้ร่ำรวยๆครับ

โหลลลล ฝั่งธนเงียบอีกแล้ว

โหลลลล ฝั่งธนเงียบอีกแล้ว
เช้าขนาดนี้ก็ต้องเงียบสิ.น้อง..:coolly-0003:
มะเปงไร..มาช่วยส่งเสียง..ครับ..:coolly-0028:

ตอนนี้ฝั่งธน กำลังเก็บตัว ครับที่เงียบเพราะเราอยู่ในที่มืด

ฝั่งธนเจอบ้านเฮียบอลวันที่ 31 ไม๊ละ พร้อมหน้าพร้อมตา คิดถึงๆๆ ^^

ติดงานทำบุญเปิดออฟฟิตใหม่ของที่บ้าน

ว่าแล้วก็ขออันเชิญพี่น้อง Cef-Thon หรือพี่น้องท่านไดที่สะดวกก็เรียนเชิญมาร่วมงานกันได้ครับ

ในวันอาทิตย์ที่ 31 มกราคมนี้ครับ

ขออนุญาติแนบการ์ดในนี้เลยละกันครับ

เอ้าขอให้เฮงๆๆรวยๆๆครับน้องรัก

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,136

ไปเมาไปอ๊วก ไปนอนห้องนอนใหม่น้องบอลกัน

ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรืองครับพี่ รวยๆๆ

หวัดดีเพื่อนพ้องน้องพี่ที่เราเคยร่วมวงสุราด้วยกัน ช่วงนี้เซฟธนฯงานเยอะจังถ้ายังอยู่กรุงเทพไม่พลาดทุกๆงานแน่ ขอให้สนุกกันทุกๆคนนะครับ และขออวยพรให้สำนักงานใหม่บอลกิจการเจริญรุ่งเรืองตลอดไปนะครับ:coolly-0024:

อะไรอะไรกอกินแต่เหล้า เฮ้ย เห็นแล้วกลุ้มแทน

อะไรอะไรกอกินแต่เหล้า เฮ้ย เห็นแล้วกลุ้มแทน
คุณพระช่วย...!!!...
นี่น้าติตัวจิงเปล่าหว่า?.. อิอิ :coolly-0017::coolly-0028:

ปล. ยินดีกะน้าบอลด้วยนะคับ ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรืองตลอดไป :coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม