Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ศุกร์นี้โสดดดดดดดด :coolly-0010:

นู๋ก้ออยู่ฝั่งธนนะ บิ๊กซีเพชรเกษมก็ไปบ่อย

ไม่เคยเจอใครเลยอะ
:coolly-0018::coolly-0033:

ปีใหม่ไปไหนกันดีครับบบบบบบบ

มีโปรแกรมมั้งป่ะ ^^

เย็นนี้เจอกัน เกาะเสม็ด หลัง บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ นะจ๊ะ :coolly-0010:

ตรงไหนหว่า ...........^^^

เมาครับ
เมาครับ
เหมือนจะเมา

หรือว่าเมา

Ok...........................

อาไร งง ................

เมาเล็กๆ แค่จำไม่ได้ว่าเมื่อคืนนั่งกินต้มเลือดหมูรึป่าว :coolly-0023:

อ้อออออ เมื่อคืนมีสมาชิกใหม่ มาสมทบด้วย 2 หน่วย

ชื่อต้อ กับเพื่อนอีกคนจำไม่ได้ว่าชื่อไร

ยินดีตอนรับครับผม :coolly-0046:

ตื่นกันรึยังเอย ไปเมาที่ไหนกันมาละท่าน

ไมมีชวนเลยนะ

- -.............................

ไม่โทรชวนกันมังเลย ผมก็อยู่เม็ด

คิดถึงพี่ๆฝั่งธนจัง ไม่ได้เจอหน้าหลายคนเลย พี่เอ็กลูกชิ้น พี่ต่อ พี่โจ และอีกหลายๆคน ^^

ต้องขอโทษท่านประธาน069ด้วย
ที่โทมาชวนแล้วตัวกระผมดันไปไม่ได้ติดภาระกิจ
ครอบครัวไว้โอกาศหน้าว่ากันใหม่

รักเซฟธนครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม