Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอเชิญพี่น้อง เจอกันเดลาวัลหน่อยนะครับวันนี้

ประชุมเรื่องมิตติ้งฝั่งธนฯกันหน่อย เวลาเดิมครับ

ขอเชิญพี่น้อง เจอกันเดลาวัลหน่อยนะครับวันนี้

ประชุมเรื่องมิตติ้งฝั่งธนฯกันหน่อย เวลาเดิมครับ
ไปด้วยได้มั๊ย...

กี่โมงดีครับ หมายถึง เลิกกี่โมงดีครับ

อยากไปด้วยแต่เวลาไม่ได้ ทำไมไม่วันศุกร์ว่ะ

งานใหญ่อีกแล้วครับ 55555+

เสร้จธุระจะโทรหาว่าจะอยู่ถึงกี่โมง

เกิดกรูไปตี 3 จะอยู่กันมั๊ย

ขออภัย...ขอบคุณที่โทรมาชวนนะน้องบอล พอดีต้องไปเฝ้าไข้ น้องดำป่วย ปั้มน้ำรั่วอ่ะไว้โอกาศหน้านะ

ตามเคย 555+

อีกเช่นเคยเมา
.....................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม