Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แจ่มเลยครับพี่ งั้นรบกวนพี่โทรสอบถามให้หน่อยนะครับ

รายละเอียดคราวๆก็ ประมาณ 70 หัว

อาจจะมีสำรอง อีก 10-20 หัว

ราคาตกหัวละไม่เกิน 250-300 บาท

แยกเป็นค่าอาหารเท่าไร ค่ามิกเซอร์เท่าไร (โซดา น้ำ โค้ก)

แล้วก็มิกเซอร์ เริ่มตั้งกะกี่โมงถึงกี่โมง

ปกติที่จัดก็ประมาณ ห้าโมงเย็นถึงห้าทุ่มหรือเที่ยงคืนได้ก็ดีครับ

คราวๆก็ประมาณนี้ แล้วเดี๋ยวลองไปนั่งทานกันดู ว่าโอเคมั๊ย อาหาร บรรยากาศ ที่จอดรถ
รับทราบตามนั้นครับ.. ว่าแต่อาหารประมาณกี่อย่างดีครับน้อง :coolly-0003:ส่วนราคาน่าจะประมาณคร่าว ๆ ได้ ไว้ติดต่อได้แล้วจะแจ้งให้ทราบอีกที:coolly-0039:

ช่วงนี้ฝั่งธนเสียงดังดีจังเลย

:coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007:เมาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆว่ะ

เยาะเย้ยเดี๋ยวจะโดนไม่ใช่น้อย

กรูว่าริมน้ำเหมือนเดิมก้อแจ่มนะ แดรี่ควีนส์น่ะ
ทีด้าเค๊าก้อเพิ่งไปจัดมา คาดว่าคงไม่น่าแพงมาก

ไม่เอาซ้ำ อยากได้น้ำๆเดี๋ยวลองไปจีบดูให้ รับรองแจ่ม :coolly-0010:

ผมขอแบบร้านใกล้ๆๆโรงแรมหน่อยนะคับ งานที่ผ่านมาผมลำบากมากมายอะคับ555555

ผมขอแบบร้านใกล้ๆๆโรงแรมหน่อยนะคับ งานที่ผ่านมาผมลำบากมากมายอะคับ555555

:coolly-0046::coolly-0001:

ตามนั้นคับ เพื่อเมาจะได้นอนเลย ขับไปไหนไม่ถูก :coolly-0023:

วันหยุดมันเงียบๆเนอะ

กับข้าวกับปลาป่ะละ ...

มาส่องดูซะหน่อย

ใกล้โรงแรมก็เสม็ด......หรือไม่ก็แสงจันทร๋ก็ใกล้ ข้ามถนนก็เจอแล้วครัวใบไม้

อดทนรอรายละเอียดวันจันทร์น่ะพี่น้อง..

รอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แสงจัน คงไม่ได้เอารถไปแน่ ทางเข้ามานโหดไปหน่อย

ทำไรกันคับพี่น้อง

นั่งดีใจอยู่วะ ....แมนยูแพ้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม