Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มิตติ้ง Cef-Thon ตกลงจัดวันที่ 7 พฤศจิกายน นะครับ

เหลือเวลาอีกสองอาทิตย์ ช่วยๆกันดูหน่อย

คาดว่าจะสรุปรายละเอียดให้ได้ภายในอาทิตย์นี้ครับ

คาดว่าไม่อังคารก็ศุกร์จะไปตะลุยดูเชิงก่อน

แก้ไขล่าสุด:

มิตติ้ง Cef-Thon ตกลงจัดวันที่ 7 พฤศจิกายน นะครับ

เหลือเวลาอีกสองอาทิตย์ ช่วยๆกันดูหน่อย

คาดว่าจะสรุปรายละเอียดให้ได้ภายในอาทิตย์นี้ครับ

แหล่ม ...

ไปหัวหินกับมหาลัย -*-

คาดว่าไม่อังคารก็ศุกร์จะไปตะลุยดูเชิงก่อน

เอาไงบอกด้วย:coolly-0003::coolly-0046::coolly-0015:

อย่าลืมแผ่นที่สั่งไว้ด้วยแหละ 069

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,867

แถบนี้มันจะมีร้านอะไรนั่งได้เยอะบ้าง
น่าจะหายากแล้วเพราะไปร้านไหน ร้านปิดปรับปรุงทุกทีเลย

แถบนี้มันจะมีร้านอะไรนั่งได้เยอะบ้าง
น่าจะหายากแล้วเพราะไปร้านไหน ร้านปิดปรับปรุงทุกทีเลย

ปรับปรุงถาวรซะด้วยสิ :coolly-0038:

วันนี้เลยไหมครับ ออกมาปรึกษาเรื่องสถานที่เดียวโทรตาม กันเลย

นัดกันอีกแล้ว 55+

วันที่ 7 /11/52
ใกล้แว้ววว

เงียบอีกแล้วอะ +555+

ได้สถานที่ยังก๊าบบบบบ

มีไรให้ช่วยบอกได้นะก๊าบบบบ:coolly-0033:
อยากไปเต็มที่ละ เตรียมชุดแล้วเนี่ย:coolly-0045:

รีบๆ
จะได้ปั้นทรายให้เป็นเดือนซะที555+

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม