• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หมีขาวเรียกเสือโหย หมีขาวเรียกเสือโหย....

หมีขาวได้ข่าวว่า เนินสยอยที่จะไปยึด มีการปนเปื้อนเชื่อไวรัส

ถอยด่วน ถอยด่วน

หมีขาวเรียกเสือโหย หมีขาวเรียกเสือโหย....

หมีขาวได้ข่าวว่า เนินสยอยที่จะไปยึด มีการปนเปื้อนเชื่อไวรัส

ถอยด่วน ถอยด่วน
ถอยหมอนด่วน ถอยหมอนด่วน

ข้าศึกไม่ยอมเจรจาทางการทูต ย้ำข้าศึกไม่ยอมเจรจาทางการทูต
ข้าศึกไม่แสดงตัวว่าให้ไปตั้งฐานจรวดชั่วคราว ขอย้ำข้าศึกไม่แสดงตัวว่าให้ไปตั้งฐานจรวดชั่วคราว ผมไม่ถนัดเจรจากับข้าศึกอารมณ์แปรปรวน เลยขอถอนทัพเพื่อยั่งท่าทีข้าศึกอีกต่อไปในศึกหน้า
สรุปได้ไปถึงที่มั่นแต่ไม่สามารถเจรจาตั้งฐานจรวดชั่วคราวได้เพราะเจ้าของสถานที่ไม่ยอมแสดงตัวที่แน่นอนเลยต้องขอกำลังเสริมในคราวหน้า
ขอบคุณจ่าออย ที่เปิดโอกาสให้ ขอบคุณจ่าแนน ที่คอยไปส่งเกือบถึงที่ ขอบคุณจ่าบอลที่ยอมกลับบ้านแต่โดยดีขอบคุณเพื่อนสาวที่กลับไปก่อน
ขอบคุณน้องแจะที่พาเพื่อนสาวกลับไปก่อน
ขอบคุณตัวเองที่รอดมาได้ ขอบคุณที่ไม่ทำอะไรห่ามๆ

มีไรกันหรอ 555+

ข้าศึกไม่ยอมเจรจาทางการทูต ย้ำข้าศึกไม่ยอมเจรจาทางการทูต
ข้าศึกไม่แสดงตัวว่าให้ไปตั้งฐานจรวดชั่วคราว ขอย้ำข้าศึกไม่แสดงตัวว่าให้ไปตั้งฐานจรวดชั่วคราว ผมไม่ถนัดเจรจากับข้าศึกอารมณ์แปรปรวน เลยขอถอนทัพเพื่อยั่งท่าทีข้าศึกอีกต่อไปในศึกหน้า
สรุปได้ไปถึงที่มั่นแต่ไม่สามารถเจรจาตั้งฐานจรวดชั่วคราวได้เพราะเจ้าของสถานที่ไม่ยอมแสดงตัวที่แน่นอนเลยต้องขอกำลังเสริมในคราวหน้า
ขอบคุณจ่าออย ที่เปิดโอกาสให้ ขอบคุณจ่าแนน ที่คอยไปส่งเกือบถึงที่ ขอบคุณจ่าบอลที่ยอมกลับบ้านแต่โดยดีขอบคุณเพื่อนสาวที่กลับไปก่อน
ขอบคุณน้องแจะที่พาเพื่อนสาวกลับไปก่อน
ขอบคุณตัวเองที่รอดมาได้ ขอบคุณที่ไม่ทำอะไรห่ามๆ

อ้าว... การเจรจาไม่เป็นผล พลพรรค ประจำฐานที่มั่นด้วยความเป็นห่วงกันยกใหญ่ เลยครับเสืยโหย ตรูดดดดดด...
ฐานที่มั่น ว. 2 ว.8 กองหน้าถอนทัพ กลับบ้านนอนแล้ว

(ตอบยังกับรู้เื่รื่องกับเขาด้วยเลยกู)

ขอโทษครับ

มะคืนกระผม หลบหนีเวรยาม ตอนตี 3 เพราะง่วงมาก ตอนเช้าต้องไปบางแสน

จึงไม่ได้รับข่าวสารของพวกท่าน

ที่ได้ส่งสารกันในเมื่อคืนนี้

กระผมนึกว่าภาระกิจจะสำเร็จลุล่วงไปด้วยดี

ผมขอเสนอให้ ท่านออย เป็นคนทำภาระกิจต่อไป

55555

เด่วงวดหน้าหมีขาวจะขอไปติดตั้งฐานจรวดบ้าง
เสือโหยไม่ต้องกังวล

ภาระกิจหน้า พร้อมเพียง ภาระกิจหน้าพร้อมเพียง

เด่วงวดหน้าหมีขาวจะขอไปติดตั้งฐานจรวดบ้าง
เสือโหยไม่ต้องกังวล

ภาระกิจหน้า พร้อมเพียง ภาระกิจหน้าพร้อมเพียง

หมีขาวจะลุยเดี่ยวเลยหรือเปล่า ตรูดดดด...
หมีขาวจะลุยเดี่ยวเลยหรือเปล่า ตรูดดดด...

เพราะว่าตอนนี้ฐานที่มั่นซ่องสุมกำลังเตรียมเปิดการเจรจาครั้งใหม่กันหลายนาย
ทราบแล้ว ว.16 ฐานกำลังให้ทราบแต่เนิ่นๆ ด้วย
ว.2 ว.8 หกสิบหนึ่ง ตรูดดดดด...

อย่าต้องให้ถึงมือจูซ นะคับ พวกพี่ๆข้างบนเนี่ย ฮ่าๆๆๆ

ยังไง อะไร ไม่เข้าใจ มันคือไร เป็นไร

ไม่ชวนกูซ๊ากกกกคำ

หวัดดีพี่น้อง..........ธน:coolly-0022:

มีอะไรกันไม่เข้ามาหลายวัน ลุงๆเค้าคุยกันใหญ่ 55+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม