• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เมื่อย วะ น้องๆๆๆๆทั้งหลาย คิคิ

เมื่อย วะ น้องๆๆๆๆทั้งหลาย คิคิ
หายเมื่อยมาแล้วครับ สบายตัวดีตามแผนที่ที่ได้มาจากท่านพี่คนหนึ่ง
orange house ขอบคุณครับสำหรับพี่คนนั้นที่ชี้ทางสว่างให้กระผมเมื่อวันอาทิตย์

หายเมื่อยมาแล้วครับ สบายตัวดีตามแผนที่ที่ได้มาจากท่านพี่คนหนึ่ง
orange house ขอบคุณครับสำหรับพี่คนนั้นที่ชี้ทางสว่างให้กระผมเมื่อวันอาทิตย์

ล่าลายแทงเป็น กัปปิตัน จอมสเปโตร์เลยนะ :coolly-0046:

ช่วงนี้สงสัยจะเหงาเลยเป็นอย่างนี้มั้ง อยากให้พี่หายเหงาติดต่อสาวๆให้พี่คนซิ แล้วพี่จะหายหัว

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,305

iรูปวันก่อนโน้นนะ จะเอามาโพสตามอารมณ์

• #4,308

งานที่บิ๊กไม่ได้ไป

069 ทำไมไม่ออนเอ็ม ....

วันเสาร์ที่ 11/07/52
ขอเชิญพี่น้องร่วมพบปะสังสรรค์งานมิตติ้งกลุ่ม CEF-71
ร้าน 13 เหรียญ บางนา ถนนบางนาฝั่งเดียวกะไบเทคบางนา
(ตรงข้ามห้างเซ็ลทรัลบางนา)อาหารเพียบ สุรามีขายที่ร้าน
หรือประสงค์จะนำมาเองก็เป็นการดี ค่าเข้าร่วมกิจกรรม
หัวละ 300- ใครที่ชอบร้องเพลง งานนี้มีดนตรี KARAOKE ให้
ร้องได้ยาวๆ มากันเยอะๆนะคับ งานเริ่ม 17:00 น.เป็นต้นไป
แต่เพื่อเป็นการดี อยากให้มาก่อน เวลาถ่ายภาพรถแสงจะได้แจ่มๆ
ใครที่ยังไม่เคยมาก็ยินดีต้อนรับล่วงหน้า ขอบคุณคับ
สงสัยเส้นทางสอบถามได้นะคับ
บิ๊ก 081-805-2825
เมย์ 081-911-6745
แจะ 080-922-5551

ผู้พันโจมคร๊าบบบ วันนี้มีออกศึกนะครับ ยังไงติดต่อด้วยพิกัด สระพานพระรามเก้า อิอิ

ผู้พันโจมคร๊าบบบ วันนี้มีออกศึกนะครับ ยังไงติดต่อด้วยพิกัด สระพานพระรามเก้า อิอิ
ไม่มีโทรบอกนะ
แสราดดดด

• #4,313

ไม่ต้องโทรแหละ รู้ตัวก็ไปออกรบเลย
นักรบไม่เลือกเวลา

ไม่ต้องโทรแหละ รู้ตัวก็ไปออกรบเลย
นักรบไม่เลือกเวลา
นี่ซิอีกหนึ่งคนที่เป็นนักรบไร้เงาตัวจริง...
รบแบบกองโจร รบแบบไม่มีแบบแผน รบโดยไม่เลือกสถานที่และเวลา
:coolly-0033:

-*- v-v :coolly-0037: อยากจะมีตังซักแสน จะได้แบกเอาไปทำรถ

พี่โจม

นกป ที่ 3 แยกพระประแดงก์มี

ร้าน นะคะ พระประแดง

เค้าว่าตัว ไฟท์เตอร์ อยู่ที่นี้ด้วย

เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆ

คนในเวปนั้นเค้าบอกมา

มีไรกันเหล่านักรบ อิอิ

มีไรกันเหล่านักรบ อิอิ

เจ้ายังเด็กนักออกไปร่วมรบไม่ได้หรอก

ตั้งใจศึกษาเล่าเรียน แล้วพวกศิษย์พี่ ะแนะหนทางสู่การเป็นนักรบให้เจ้าเอง

หรือถ้าทะยานอยากเป็นถึงยอดคน ยอดชายเหนือชายได

จะให้เจ๊แนน แสนสะท้าน จาดดดดให้ :coolly-0028:

เจ้ายังเด็กนักออกไปร่วมรบไม่ได้หรอก

ตั้งใจศึกษาเล่าเรียน แล้วพวกศิษย์พี่ ะแนะหนทางสู่การเป็นนักรบให้เจ้าเอง

หรือถ้าทะยานอยากเป็นถึงยอดคน ยอดชายเหนือชายได

จะให้เจ๊แนน แสนสะท้าน จาดดดดให้ :coolly-0028:

รบตั้งแต่เด็กอะดีแล้ว โตขึ้นจะได้เป็นยอดนักรบ

เหมือนพี่เอ็กซ์ เจ๊แนน พี่บอล

รบตั้งแต่เด็กอะดีแล้ว โตขึ้นจะได้เป็นยอดนักรบ

เหมือนพี่เอ็กซ์ เจ๊แนน พี่บอล

ตัดผมออกไปซักคนได้มั๊ย ผมคงร่วมรบแบบหมู่คณะอย่าง

สามทหารเสือ จูซ โจ้ เอ๊กซ์ ไมได้หรอก :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม